PDA

View Full Version : [TLBB] Bản gốc của sever va client

lecaotri
27-02-12, 04:11 PM
Chào các bạn mình muốn tìm hiểu nhiều hơn về sever va client của tlbb.
nên mình rất cần một "Bản gốc của sever va client chua viet hoa" các bạn có thể giúp mình với được không?

Cảm ơn các bạn rất nhiều.

kid1110
29-02-12, 12:16 AM
Chào các bạn mình muốn tìm hiểu nhiều hơn về sever va client của tlbb.
nên mình rất cần một "Bản gốc của sever va client chua viet hoa" các bạn có thể giúp mình với được không?

Cảm ơn các bạn rất nhiều.

Đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Server đầy đủ tính năng, đầy đủ thú cưỡi, pet mới và cũng đầy đủ map. Chỉ có điều không có phái Mộ Dung và Không có nhuộm màu thời trang.

congtufxr
02-03-12, 05:20 PM
Thanks 4 share . Đang tìm =P~ ......................................

lecaotri
03-03-12, 09:39 AM
Đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Server đầy đủ tính năng, đầy đủ thú cưỡi, pet mới và cũng đầy đủ map. Chỉ có điều không có phái Mộ Dung và Không có nhuộm màu thời trang.

Sao Mình cài hoài mà không được ban ơi

lecaotri
05-03-12, 09:01 AM

Cả ngày cn cuối cùng cùng cài ok bản này. Cảm ơn bạn nhiều về bản này!
Mình thấy có tất cả mọi thứ trừ Mộ Dung. bạn có thể chỉ mình cách add mộ dung vào không?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)