PDA

View Full Version : [MU] Share SCF 11.00.35 các bác lấy về Crack nhé .

thangvtv
22-02-12, 12:06 AM
Hàng đây :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bác nào Crack được thì share cho AE nhé .

ntquang.info
22-02-12, 12:21 AM
Hàng đây :

bác nào Crack được thì share cho AE nhé .

Client chuẩn cho bản này là gì vậy thangvtv

copysolo
22-02-12, 05:16 PM
Client chuẩn cho bản này là gì vậy thangvtv
là ss6e2 hay ss6e3 chứ gì T_T kiếm trên mạng mu ss6e3 thiếu gì việt hóa sẳn luôn :))

Olala
22-02-12, 05:25 PM
đây mới là bản ss6 sp2 mà thôi scf chuẩn bị lên sp3 đến nơi rồi
phiên bản này scf vẫn dùng main 1.3Z+ chứ chưa đổi main

user777
23-02-12, 02:26 AM
Mirror upload please.Link not work.

thangvtv
23-02-12, 11:28 AM
Mirror upload please.Link not work.

Link mediafire of you are here.

tomatoes
23-02-12, 05:36 PM
là ss6e2 hay ss6e3 chứ gì T_T kiếm trên mạng mu ss6e3 thiếu gì việt hóa sẳn luôn :))
Bạn có thể share Việt Hóa bản client 6.2 hoặc 6.3 ko? Theo tớ biết thì có thiếu chứ ko dư ^^

11.00.35 đã bị unpack,thanks chủ topic ^^

sunhide
23-02-12, 05:49 PM
Bạn có thể share Việt Hóa bản client 6.2 hoặc 6.3 ko? Theo tớ biết thì có thiếu chứ ko dư ^^

11.00.35 đã bị unpack,thanks chủ topic ^^

Bác có thể share không ?....................................

bistro007_hp
23-02-12, 05:51 PM
tks chủ topic nhé ai crack đựoc thì share ae dùng nào:)>-

tomatoes
23-02-12, 06:00 PM
Bác có thể share không ?....................................
Ý cậu là share cái nào cai Việt Hóa tớ còn đi xin mà.
Còn 11.00.35 là của người khác unpack đc,tớ chỉ QC dùm thui ^^
Tớ sẻ share bản 1 bản add Wing 4 và Custom jewel GS 10.07.65 vào 1 ngày gần đây.

sunhide
23-02-12, 06:04 PM
Tớ sẻ share bản 1 bản add Wing 4 và Custom jewel GS 10.07.65 vào 1 ngày gần đây.

hjx buồn ghê.... tưởng cậu unpack đc .... mong là sẽ sớm share :D... thanks for share all nhé tomatoes,

sontran901
23-02-12, 06:20 PM
ủng hộ anh :). up cho các bạn đang cần ý kiến này ;))

nyD-vEnus
23-02-12, 07:16 PM

11.00.00 thì hơi bị HOT
10.07.65 thì VOTE thôi =))

khuek8b
23-02-12, 07:21 PM
mình ko có ý nói xấu bác cà chua.nhưng chờ bác ấy hay viperhn share chắc là lâu lắm
.Hi vọng lần này bác giữ lời hứa.chắc 12/12/2012.Ngày tận thế sẽ có :))

thangvtv
23-02-12, 11:06 PM
AE chém nhau vừa thôi SCF với IGCN nó kiện ra tòa bây giờ .

dungciazzzzz
24-02-12, 01:13 AM
Lại có hàng về bạn nào crack đi rồi share nhé8-}

godhoang
24-02-12, 08:20 AM
chả hiểu sao phải cứ tks khi chỉ là bài viết "nhờ crack" hoặc share "không miễn phí"
Các bạn nên biết dùng tks khi nào, đôi khi, nó làm những người khác khó chịu vì tính thực dụng của nó.
Thua RZ nhiều lắm

sunhide
24-02-12, 08:48 AM
chả hiểu sao phải cứ tks khi chỉ là bài viết "nhờ crack" hoặc share "không miễn phí"
Các bạn nên biết dùng tks khi nào, đôi khi, nó làm những người khác khó chịu vì tính thực dụng của nó.
Thua RZ nhiều lắm

Cậu cũng thua GZ nhiều lắm người ta share có lòng..... xem ai crack đc crack thôi. Còn chỉ biết nói mồm vào thì ..... người ta thường nói Không Thích Thì Biến

phusang
24-02-12, 09:01 AM
Cậu cũng thua GZ nhiều lắm người ta share có lòng..... xem ai crack đc crack thôi. Còn chỉ biết nói mồm vào thì ..... người ta thường nói Không Thích Thì Biến

Nói đúng lắm Sunhide! hehe, người ta share là có lòng, con việc mình crack dc hay ko la do mình thôi, chứ đâu fai3 cứ dưa đến tận mồn đầu đúng ko? hehe :)>-

sieucuoivnn
24-02-12, 09:12 AM
chuyện Thank và Không Thank thì cũng không có gì quan trọng mà. Nếu thích thì thank không thích thì thôi. Những người lập topic chỉ vì thank thì cũng không hay ho gì cả. Đã là người của cộng đồng thì việc đó không còn quan trọng nữa rồi :)

sunhide
24-02-12, 09:46 AM
chuyện Thank và Không Thank thì cũng không có gì quan trọng mà. Nếu thích thì thank không thích thì thôi. Những người lập topic chỉ vì thank thì cũng không hay ho gì cả. Đã là người của cộng đồng thì việc đó không còn quan trọng nữa rồi :)

:)) ngồi nghịch thôi.......... :D...
p/s : Not Spam.

Alexandria
24-02-12, 03:13 PM
Không biết có main mới crack + tich hợp sv này chưa cà chua để lâu rùi ko pm ;))

cena_hiphop_12
28-02-12, 11:40 AM
Lâu lắm rồi mới vào lại diễn đàn. Thấy cái sv mình cũng tập crack thử chơi ^^ Đây là thành quả hehe

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Đang fix các vấn đề gặp phải ... Nếu thành công mình sẽ release cho các bạn :P

P/S : Cho mình hỏi là SCFMT bây giờ run server là màn hình đen thế à. Bản 11.00.00 mình chạy nó đen như hình trên ấy. Nhưng sv work bình thường. Nếu ai bik cái này thì nói mình biết nhé. Lâu rồi ngồi lại nghịch nghịch Mu chơi nên chả biết gì :P

asdasd123
28-02-12, 12:05 PM
good nhỉ hay hay
mà mình không biết crack
hehehehe

vietpro8x
28-02-12, 04:00 PM
Lâu lắm rồi mới vào lại diễn đàn. Thấy cái sv mình cũng tập crack thử chơi ^^ Đây là thành quả hehe

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

P/S : Cho mình hỏi là SCFMT bây giờ run server là màn hình đen thế à. Bản 11.00.00 mình chạy nó đen như hình trên ấy. Nhưng sv work bình thường. Nếu ai bik cái này thì nói mình biết nhé. Lâu rồi ngồi lại nghịch nghịch Mu chơi nên chả biết gì :P

vào view --> log.....................

Faker
29-02-12, 11:45 AM

qua tểt lâu rồi đó anh cứ hứa hoài ;))

mình ko có ý nói xấu bác cà chua.nhưng chờ bác ấy hay viperhn share chắc là lâu lắm
.Hi vọng lần này bác giữ lời hứa.chắc 12/12/2012.Ngày tận thế sẽ có :))

haha đúng rồi

Alexandria
29-02-12, 11:54 AM
Cái này cũng từng nghe bác nói và có bug nên bác ko share chứ ko phải tiếc mấy sv này ;)) Còn về Vipper ấy ko phải pro lắm mà những người dằng sau ấy ko bao h lộ diện ấy mới thực sự là pro, Con share sv hay ko là dó team quyết định nữa :))

ntquang.info
29-02-12, 11:56 AM

Thôi đùng chém gió nữa bạn, fake vừa thôi. Còn bản thangvtv share là của thăng bạn mình, mình với nó hợp tác để chuẩn bị làm mu, nó mua của titantech full utimate hơn 1000$, có cả tool tạo lic và main, antihack ngay sv, cái này là thangvtv chôm share lên thôi, không có lic không dùng được.
P/s: thangvtv, vì ông mà thằng bạn tui bị band nick 1 tháng bên titantech ...

godhoang
29-02-12, 01:20 PM
sau một hồi nhìn tớ mới biết là dù server lỗi/khônglỗi/crack hay không thường chạy nó luôn fải ra màng hình đen này =))
cao thủ mà k rõ view->log thì ôi hỡi =))

nguyenanh_cntt
29-02-12, 01:30 PM
sau một hồi nhìn tớ mới biết là dù server lỗi/khônglỗi/crack hay không thường chạy nó luôn fải ra màng hình đen này =))
cao thủ mà k rõ view->log thì ôi hỡi =))

godhoang cho mình hỏi Gameserver thì làm thế nào để biết là được crack hay chưa crack hoặc được crack bao nhiêu % ?
Cảm ơn bạn trước !

sieucuoivnn
29-02-12, 01:40 PM
godhoang cho mình hỏi Gameserver thì làm thế nào để biết là được crack hay chưa crack hoặc được crack bao nhiêu % ?
Cảm ơn bạn trước !

godhoang
29-02-12, 01:57 PM
vì biết repack mới có thể biết chút chút :>
còn hơn là chỉ biết xài repack :>
đời to mồm nó vậy

cena_hiphop_12
29-02-12, 02:07 PM
Thôi đùng chém gió nữa bạn, fake vừa thôi. Còn bản thangvtv share là của thăng bạn mình, mình với nó hợp tác để chuẩn bị làm mu, nó mua của titantech full utimate hơn 1000$, có cả tool tạo lic và main, antihack ngay sv, cái này là thangvtv chôm share lên thôi, không có lic không dùng được.

Chuyện sv trên ở đâu ra mình ko biết. Còn việc mình đang crack nó ko biết mình nói dối để đc gì nhỉ ?
@ Godhoang : Có lẽ ông bạn quên tôi rồi thì phải
Việc màn hình đen. Nói thật mình cũng ko biết vì sao. Đã gần 3 năm mình không vào diễn đàn. Không đụng vào Mu. Nên ko biết SCF bây giờ nó chạy là ra màn hình như vậy hay ko. Nên mình hỏi thôi :))

Bây giờ đơn giản thế này. Server này chạy với client nào. Bản SCF này có gì khác biệt so với bản cũ. Đưa ra đi. Mình test lên cho xem là biết mình fake hay không thôi

Thân.

godhoang
29-02-12, 02:16 PM
tình hình là đã có ss6ep3 rồi :D
không gì lạ đâu
tui nhớ ôg mà, chọc xíu :P

cena_hiphop_12
29-02-12, 02:18 PM
Cho tôi xin yahoo tôi hỏi vài thứ

ntquang.info
29-02-12, 02:44 PM
Chuyện sv trên ở đâu ra mình ko biết. Còn việc mình đang crack nó ko biết mình nói dối để đc gì nhỉ ?
@ Godhoang : Có lẽ ông bạn quên tôi rồi thì phải
Việc màn hình đen. Nói thật mình cũng ko biết vì sao. Đã gần 3 năm mình không vào diễn đàn. Không đụng vào Mu. Nên ko biết SCF bây giờ nó chạy là ra màn hình như vậy hay ko. Nên mình hỏi thôi :))

Bây giờ đơn giản thế này. Server này chạy với client nào. Bản SCF này có gì khác biệt so với bản cũ. Đưa ra đi. Mình test lên cho xem là biết mình fake hay không thôi

Thân.

Cái show hình GS đó mình làm cũng được nên không tin được qua tấm hình đó, còn tấm khác không ???

cena_hiphop_12
29-02-12, 02:57 PM
Cái show hình GS đó mình làm cũng được nên không tin được qua tấm hình đó, còn tấm khác không ???

Thế bạn muốn hình như thế nào ??? Như mình nói trên đó. Cho mình biết client. Và những tính năng nào bản này có mà bản cũ ( Tức 11.00.00 ) không có. Mình show ra cho bạn coi. ^^

ntquang.info
29-02-12, 03:07 PM
Thế bạn muốn hình như thế nào ??? Như mình nói trên đó. Cho mình biết client. Và những tính năng nào bản này có mà bản cũ ( Tức 11.00.00 ) không có. Mình show ra cho bạn coi. ^^

Không biết minh hiểu sai ý của bạn không. Tức là bạn nói crack được cái 11.00.35 ấy, show hình GS lên vậy nên mình nói là cậu show thêm chút nữa

xom1b
29-02-12, 03:09 PM
Tool tạo lic, thế tạo bn lic cũng đc à, hay phải có info gì chứ :))

cena_hiphop_12
29-02-12, 03:42 PM
Không biết minh hiểu sai ý của bạn không. Tức là bạn nói crack được cái 11.00.35 ấy, show hình GS lên vậy nên mình nói là cậu show thêm chút nữa

Chắc ý bạn là thế này à. Thế này đã rõ hơn chưa.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> )

Còn ý mình nói là. Cho mình biết tính năng gì bản này có mà bản cũ không có. Mình show ra sẽ rõ thôi. Nghe nói bản 11.00.00 FistMaster không cộng đc skillthree. Còn bản này không biết có không. Nếu có thì mình chụp hình bạn xem. Mà mình cần client cho bản này. Vì dùng client của avatateam gì đó. Thì FistMaster ấn A không hiện bản lên

huntersun
29-02-12, 03:53 PM
Cena nghỉ bao nhiêu lâu nay là để học crack à :-?

cena_hiphop_12
29-02-12, 03:58 PM
Không. Nghỉ để mình theo đuổi sở thích khác :)). Mấy bữa nay chán vọc crack thử thôi

thanh_ca
29-02-12, 04:04 PM
Đa số chưa ai biết tính năng của bản này nhỉ :D.Mình cũng cần câi trả lời:D.
Nghe nói là bản này có chức năng antihack từ server.cái file crystall j ấy còn và mấy cái kia chắc chả có j khác.

vietpro8x
29-02-12, 04:17 PM
S6E3 chỉ có thêm đồ thần lên 63 set
+ Master skill của RF và Viết lại event Double Goe một tí thôi
Dùng client GMO 1.04 mà RZ có main crack share bên ý.
về tăng điểm master như này là chuẩn
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2916140000.jpg
\m/\m/\m/

godhoang
29-02-12, 04:18 PM
xài SCF thì fải xóa con Elf buff và gens ;))
xài thêm anti send packet die DS nữa ;)

vietpro8x
29-02-12, 04:27 PM
xài SCF thì fải xóa con Elf buff và gens ;))
xài thêm anti send packet die DS nữa ;)
Cho xin yh Godhoang ơi.................

godhoang
29-02-12, 04:35 PM
Cho xin yh Godhoang ơi.................
Vế 2 thì bạn nên mua của k9 ấy ;)
trong bản antihack ổg bao gồm luôn ;)
nhưng nói thật, nếu có bản IGC là tớ theo IGC ngay :-s

vietpro8x
29-02-12, 04:37 PM

gì thế.. Nhầm nhọt ai mua bán sv à :))
Tớ mời bạn test sv tớ thôi.

xom1b
29-02-12, 05:17 PM

Anti crash nếu như anti đc inject thì ok thôi, chả cần mua gì cả :)), cái anti của K9 cũng chưa nghe bh nhưng mà nếu như là anti bên client thì nó cũng chỉ là hàng vứt đi thôi :))

ntquang.info
29-02-12, 05:26 PM
Chắc ý bạn là thế này à. Thế này đã rõ hơn chưa.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> )

Còn ý mình nói là. Cho mình biết tính năng gì bản này có mà bản cũ không có. Mình show ra sẽ rõ thôi. Nghe nói bản 11.00.00 FistMaster không cộng đc skillthree. Còn bản này không biết có không. Nếu có thì mình chụp hình bạn xem. Mà mình cần client cho bản này. Vì dùng client của avatateam gì đó. Thì FistMaster ấn A không hiện bản lên

Kèm cái kick phải chuột chọn tab details xem ver nữa cậu

ntquang.info
29-02-12, 05:29 PM
Tool tạo lic, thế tạo bn lic cũng đc à, hay phải có info gì chứ :))

Mua gói utimate mới có cái tạo lic và tool tạo main luôn, cái này hình như tomatoes dùng để làm vậy

vietpro8x
29-02-12, 05:36 PM
ặc ặc tomatoes crack theo kiểu unpack
ông ý unpack SCFExDB+GS mới có thể crack và nhúng lại lic của ông ý vào 2 cái đấy ;)

xom1b
29-02-12, 10:19 PM
Làm cái tut cho nó vui cửa vui nhà đi bạn ơi :))

bistro007_hp
01-03-12, 02:37 PM
dạo này clb lắm cao thủ xuất hiện quá!! hơ hơ :">

cena_hiphop_12
01-03-12, 04:47 PM
Làm cái tut cho nó vui cửa vui nhà đi bạn ơi :))

Mình chưa hoàn thiện đc. >.<
Bạn cho mình xin cái yahoo cái

Khanhchi147
01-03-12, 04:54 PM
Toàn các cao thủ thôi :-bd :-bd :-bd

xom1b
01-03-12, 08:59 PM
Mình chưa hoàn thiện đc. >.<
Bạn cho mình xin cái yahoo cái

YH: cau2.0nljne_1102 :D
........

sontran901
05-03-12, 10:18 AM
chưa thấy nhỉ ;))..........................

tuyentc
05-03-12, 10:26 AM
chưa thấy nhỉ ;))..........................

thấy bác có câu hay đó. đợi đi. khi nào người ta chán mu thì cà chua mới share cơ :P

lovesick00
05-03-12, 12:58 PM
các cậu có thấy lạnh lạnh ko . ^^

kunyeudung
06-03-12, 07:29 PM
Sốt rét rừng rồi cậu ạ =)) 30 charrrrrrrr

user777
07-03-12, 12:29 AM
Pinkof crack 11.00.35 - sale 100$ :(