PDA

View Full Version : [MU] Share server sunhide đang thuơng mại 150k anh em vào xúc hàng

hackluv
20-02-12, 09:30 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
tôi nói luôn rằng tôi akay cái chữ kí của bạn.
không phải bạn là giỏi nhất nghe chưa.
không có godhoang, ntquang + ..... thì sẽ con có những người khác chứ ko có nghĩa bạn là số 1
kèm tặng bạn 1 câu lần sau đừng có bao giờ đi thách thức người khác

Client của sunhide mai mình sẽ share sau đợt này mình bận :)

sunhide
20-02-12, 09:37 PM
Season 6.1 hay ss6.2 Đây Bạn ? :-?? bạn share cũng đc....... đấy giá là mềm đấy khi chưa tạo dựng website Update đợt 1 .... client em nó đấy.. ss6.2 thì client đây ạ...

Cái lúc đấy :
+ Main Chưa Đc Fix Full
+ Server Working 70%
+ GS , GSCS chưa đc Fix Hết :> [ = ollydb ]
+ JS , ... chưa đc Crack Full và bây giờ đã full By KingOfthe****.
+ .... Event chưa đầy đủ , Monter chưa hợp bạn hài lòng rồi nhé,thanks và mình không thách thức ai bao giờ cả.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass : avatateam ( Nên đánh không nên coppy )

Nên bây giờ Close Topic Vì Đã Share Full và tránh Spam.

Và đây ~> mình chưa bao giờ tự nói mình cao hơn ai godhoang hay ntquang +.... bạn nên xem sét lại lời mình nói trước khi mà ng ta chưa nói ra nhé.

mrvu058
20-02-12, 10:56 PM
Close topic rồi sao vẫn cm đc đây :D