PDA

View Full Version : [MU] NetBanBe sao không vào được trang chủ vậy?

khoamamktvn
20-02-12, 01:49 PM
Cho mình hỏi là web NBB còn hoạt động được không? Mình đang tính mua lic mà sao thấy mí hôm nay không vào được trang chủ. Bạn nào biết tin gì thì cho mình biết với nhé

[VP]Production
20-02-12, 01:59 PM
tui đợi 2 tuần rồi ko mua dc nè

thanh_ca
20-02-12, 02:24 PM
Vẫn vào được trang chủ nhưng k vào được diễn đàn.mà source web lại ở diễn đàn ;)).pm xem ai có source down về cài rồi nap tiền vào là có lic thôi ý mà ;))

khoamamktvn
20-02-12, 03:03 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thanh_ca
20-02-12, 03:59 PM
Tớ đâu có chém.trang chủ nè : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Bạn thử pm sdt admin xem : 0949 292 290

bistro007_hp
20-02-12, 04:27 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bistro007_hp
20-02-12, 04:29 PM
Vẫn vào được trang chủ nhưng k vào được diễn đàn.mà source web lại ở diễn đàn ;)).pm xem ai có source down về cài rồi nap tiền vào là có lic thôi ý mà ;))
;)) muốn mua thì bắt buộc phải PM vì chưc năng nạp tiền tự động :D

thanh_ca
20-02-12, 04:56 PM
sr mình k dùng ;)).Hôm trước chỉ nghe nói trên DD nbb là cứ nạp thẻ là kick hoạt lic tự động j ấy.thấy admin NBB cũng trep STT vậy mà ;))

bistro007_hp
20-02-12, 05:06 PM
sr mình k dùng ;)).Hôm trước chỉ nghe nói trên DD nbb là cứ nạp thẻ là kick hoạt lic tự động j ấy.thấy admin NBB cũng trep STT vậy mà ;))
UHM đúng là tự kick hoạt lic. Nhưng mà muốn kick hoạt lic phải cần có tiền trong tk của NBB. Mà tài khoản đó muốn có phải PM admin NBB thì mới có ;))

mrrainnt
20-02-12, 05:31 PM
Tự động về phần reg lic nhưng mà vẫn phải trả tiền qua Admin :-?!

bistro007_hp
20-02-12, 05:51 PM
Tự động về phần reg lic nhưng mà vẫn phải trả tiền qua Admin :-?!
Đúng rồi. 30ccccccccccccccc;))

Hào Hoa Công Tử
20-02-12, 10:31 PM
Thấy ông bạn Mudanang bảo nạp 35 triệu vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> . mà liên lạc mấy ngày ko đc , đúng hôm đó <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> cũng ko vào đc
Thấy bảo <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> là của NBB
vậy có khi nào... ;))
PS : chỉ nghe ông bạn nói vậy thôi , không phải đừng chém

bistro007_hp
21-02-12, 12:40 PM
Thấy ông bạn Mudanang bảo nạp 35 triệu vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> . mà liên lạc mấy ngày ko đc , đúng hôm đó <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> cũng ko vào đc
Thấy bảo <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> là của NBB
vậy có khi nào... ;))
PS : chỉ nghe ông bạn nói vậy thôi , không phải đừng chém
Cái trang web teknet.vn của ai thì mình không biết :D nhưng mà về cái diễn đàn nbb thì thuê host mà 3:-O tại bên cung cấp host có zấn đề :) nên mới k vào được diễn đàn của nó:-?

cubao91
24-02-12, 10:59 AM
ai biết làm thế nào để liêc lạc đc với admin netbanbe k vậy.

Hào Hoa Công Tử
24-02-12, 12:28 PM
Lên thủ đô :))..................................

Domino9990
24-02-12, 12:36 PM
ai biết làm thế nào để liêc lạc đc với admin netbanbe k vậy.

netbanbe.net call hoặc pm yahooo