PDA

View Full Version : [MU] Hỏi Về AntiHack Mu

pikhjn
17-02-12, 10:25 PM
Theo mình biết về Antihack, MU là 1 game rất PRO về lĩnh vực này :D
Nên mình muốn hỏi nếu viết 1 Antihack của MU thì chạy trên nền nào & khi làm xong 1 cái Anti như thế thì làm thể nào để cho nó chạy?

Thanks các pro mong có 1 câu trả lời đầy đủ và hữu ích :D vì mình đang tìm tòi lĩnh vực này :x

hỏi thêm câu hỏi phụ nữa đã có mu nào sử dụng được Xtrap + GameGuand chưa nhỉ tất nhiên là trừ Mu-FPT ra nhé ^ ^!

mattroilan
17-02-12, 11:01 PM
Nên mình muốn hỏi nếu viết 1 Antihack của MU thì chạy trên nền nào & khi làm xong 1 cái Anti như thế thì làm thể nào để cho nó chạy?

Thanks các pro mong có 1 câu trả lời đầy đủ và hữu ích :D vì mình đang tìm tòi lĩnh vực này :x

hỏi thêm câu hỏi phụ nữa đã có mu nào sử dụng được Xtrap + GameGuand chưa nhỉ tất nhiên là trừ Mu-FPT ra nhé ^ ^!

viết 1 antihack thì có nhiều nền để sử dụng...C++, C# , Java, ....

- 1 thư viện (Dll) có chức năng phát hiện hack
- 1 app chức năng tương tự và được client sử dụng

Gameguard thì chắc chắn là có rồi . vd : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ,...

sunhide
17-02-12, 11:01 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pikhjn
17-02-12, 11:57 PM
Vậy nền C# + GameGuard thì có thể cho mình 1 lick hd cụ thể ko ?
và cụ thể khi làm xong thì làm sao để nó working.

quyme012
18-02-12, 01:23 AM
cho mình spam 1 phát để thấy link :D

pikhjn
18-02-12, 01:33 AM
OK là đã làm xong thanks mấy PRO nhưng hiện tại thì chỉ chống được CE =="

bualolu
07-01-15, 03:46 PM
OK là đã làm xong thanks mấy PRO nhưng hiện tại thì chỉ chống được CE =="

- làm xong share cho mình bản anti CE đc ko :-B:-B:-B:-B:-B

heroviet2301
07-01-15, 03:59 PM
- làm xong share cho mình bản anti CE đc ko :-B:-B:-B:-B:-B

Bài từ 2012 rồi đào mộ ghê thế thì ai share cho được :))

minhloc1111
08-01-15, 05:33 AM
Bài từ 2012 rồi đào mộ ghê thế thì ai share cho được :))

xin hết rồi lấy gì xài :))! tìm tòi hay hơn đấy