PDA

View Full Version : Cần hướng dẫn cách config sv 1 kiếm chơi với nhau qua Hamachi

yugimoon
14-02-12, 01:49 PM
Mình đã config sv nhất kiếm offline thành công, nhưng chơi 1 mình lại hơi chán, tính rủ thằng bạn thân chơi chung nhưng k thể config chơi online vì xài ké mạng k biết pass modem (chủ đã change pass). Nếu ai bik cách chơi qua Hamachi thì chỉ mình config với... cám ơn nhiều lắm.

Nếu k tiện hướng dẫn ở đây thì có thể pm mình qua yahoo: GDragon_VIPz1991
Rất mong sự được sự giúp đỡ của các bạn ^^!

shidaichi
14-02-12, 02:08 PM
pm yh bạn ko đc . khi nào onl pm yh shidaichi2012 mình chỉ cho$-)

yugimoon
14-02-12, 02:20 PM
pm yh bạn ko đc . khi nào onl pm yh shidaichi2012 mình chỉ cho$-)

nhất kiếm bạn ơi :d hk phải kiếm thế =.=

zin1007
14-02-12, 05:41 PM
nhất kiếm bạn ơi :d hk phải kiếm thế =.=

Chỉnh IP trong serverData.php, server\AccountServer\Account.ini, server\ReServer\Account.ini

SIR.ThaiBinh
14-02-12, 06:00 PM
Mình đã config sv nhất kiếm offline thành công, nhưng chơi 1 mình lại hơi chán, tính rủ thằng bạn thân chơi chung nhưng k thể config chơi online vì xài ké mạng k biết pass modem (chủ đã change pass). Nếu ai bik cách chơi qua Hamachi thì chỉ mình config với... cám ơn nhiều lắm.

Nếu k tiện hướng dẫn ở đây thì có thể pm mình qua yahoo: GDragon_VIPz1991
Rất mong sự được sự giúp đỡ của các bạn ^^!
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

yugimoon
14-02-12, 08:11 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vẫn k được bạn ơi, nếu có thể bạn Team View giúp mình được k 8->

zin1007
14-02-12, 08:21 PM
vẫn k được bạn ơi, nếu có thể bạn Team View giúp mình được k 8->

để lại yh bạn đi. có gì rảnh mình team giúp cho. mà mình nghĩ là bạn config chưa chuẩn thôi :-? xem qua bài này nữa này : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

yugimoon
14-02-12, 10:15 PM
để lại yh bạn đi. có gì rảnh mình team giúp cho. mà mình nghĩ là bạn config chưa chuẩn thôi :-? xem qua bài này nữa này : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

yahoo ở trên đó zjn :-* cố gắng giúp mình sớm nha bạn, thanks bạn nhiều lắm hehe :P