PDA

View Full Version : [MU] Mình hỏi về vấn đề server non-rs

nghienmu
10-02-12, 08:03 PM
Mình muốn hỏi là muốn làm sever non-rs thì config thế nào thì thành non-rs
Add quái và các shop như thế nào thì hợp lý ~:>
TKS các bác ;;);;);;)

nghienmu
10-02-12, 08:12 PM
Upppppppppppppppppp
Giúp với các Pro ơi

bboyswat
10-02-12, 09:49 PM
Tham khảo server Hợp Nhất FPT nhé ;))

xunhim8x
10-02-12, 09:49 PM
tắt chức năng reset từ web
giảm exp server

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) Cài đặt MU server và quảng cáo online

nghienmu
10-02-12, 09:53 PM
tắt chức năng reset từ web
giảm exp server

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) Cài đặt MU server và quảng cáo online

Tiện đây cho mình hỏi là: Add quái và Shop ntn là hợp lý với non rs

xunhim8x
10-02-12, 10:00 PM
Quái các bãi <=6 con. 1 map khoảng 2 3 bãi như thế.
Shop: nhân vật : 2 hoặc 3 set đồ đầu +5 +luck ko option.bán đủ ngọc , thuốc, ko bán vé , bán nguyên liệu 1 2 3, bán nhiệm vụ cấp 2 ko bán nhiệm vụ cấp 3... một số góp ý như thế hê hê..

try.vn (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) - cài đặt mu server và quảng cáo online

nghienmu
10-02-12, 10:03 PM
Quái các bãi <=6 con. 1 map khoảng 2 3 bãi như thế.
Shop: nhân vật : 2 hoặc 3 set đồ đầu +5 +luck ko option.bán đủ ngọc , thuốc, ko bán vé , bán nguyên liệu 1 2 3, bán nhiệm vụ cấp 2 ko bán nhiệm vụ cấp 3... một số góp ý như thế hê hê..

try.vn (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) - cài đặt mu server và quảng cáo online

cho mình cái yahoo bạn đi
30ccccccccccccccccccccccc

Domino9990
10-02-12, 10:32 PM
cho mình cái yahoo bạn đi
30ccccccccccccccccccccccc

vào try.vn là thấy yahoo của bác ấy...........

nghienmu
10-02-12, 10:33 PM
vào try.vn là thấy yahoo của bác ấy...........

A toàn xuất hiện kịp thời nhỉ ;;);;)