PDA

View Full Version : [MU] Launcher Mu International Share Free [HOT] và hướng dẫn

xaoemxauthe
10-02-12, 04:50 PM
mình là thành viên trên forum đã lâu nhưng chưa post được bài nào có ích...
hôm nay mình share cái Launcher MU FPT được mình Edit lại mọi người Download về chỉnh sửa 1 chút và sài nhé..
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nhinh20120210163734.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nhinh20120210163837.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Đây là cách trỏ IP về hosting của quý vị:
đầu tiên là mở Untra Edit lên và tìm đến file mới download và tiếp tục tìm dòng:
192.168.1.222 sau đó sửa lại thành IP của VPS của các bạn
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nhinh20120210164225.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Còn đây là Links download:
Click vào đây để Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Hào Hoa Công Tử
10-02-12, 05:08 PM
Temmmmmmmmmmmmmmmmmmm
Có gì hot :)
Tks tinh thần

godhoang
10-02-12, 07:06 PM
xem ra cái ảnh launcher trước khi chèn hình con elf thấy ok hơn :-s
tks tinh thần :)

Domino9990
10-02-12, 07:12 PM
thanks, tinh thần. cứ thế phát huy nhé :D....

sunhide
10-02-12, 07:24 PM
Good :D 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Fucker9x
10-02-12, 07:44 PM
Muốn cho ô bên trái là những tin hot hoặc EVENT do admin viết ra và bên phải là baner QC được không ? baner vừa khung flash tự chạy đó ... ai hướng dẫn em luôn với

nghienmu
10-02-12, 08:10 PM
Cái này mình đang cần ;;)
30ccccccccccccccccccccc

godhoang
10-02-12, 08:30 PM
Muốn cho ô bên trái là những tin hot hoặc EVENT do admin viết ra và bên phải là baner QC được không ? baner vừa khung flash tự chạy đó ... ai hướng dẫn em luôn với
flash ấy nhìn hơi ngứa mắt nên mình tắt, hiện thời mình xài giống vậy
cũng khá là cool
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sunhide
10-02-12, 08:34 PM
cũng khá là cool
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Muốn cái gì thì sửa cái đây thôi dễ mà .... dùng socure hacker ấy :)).

Fucker9x
10-02-12, 08:34 PM
cũng khá là cool

à đấy ý em là như vầy nè :) bác sia cho em đi

godhoang
10-02-12, 08:38 PM
Muốn cái gì thì sửa cái đây thôi dễ mà .... dùng socure hacker ấy :)).
ơ hay :-s
cái nền thì resource hacker lấy ảnh cho cái nền thôi, cái đó lấy sẵn có là đc
còn cái ảnh bên trái và ảnh new bên fải thì là do mình chuyển hướng .htm :)

mandarake
10-02-12, 09:52 PM
thanks bạn đúng cái mình cần tìm :D

xaoemxauthe
11-02-12, 04:29 AM

bạn có thể sửa links trong message.wtf

Van_Bom
11-02-12, 06:14 PM
mà hình như mấy loại laucher kiểu này nó cứ đòi update gì gì ấy phải không nhỉ, nếu ko thì cái nút start ấy nó ko sáng và thế là ko vào game được thì phải, có cách nào để ko phải update ko, click vào nó 1 phát là nút start sáng luôn và vào game luôn như kiểu mấy cái laucher cũ ko nhỉ bạn..

Hào Hoa Công Tử
11-02-12, 06:29 PM
mà hình như mấy loại laucher kiểu này nó cứ đòi update gì gì ấy phải không nhỉ, nếu ko thì cái nút start ấy nó ko sáng và thế là ko vào game được thì phải, có cách nào để ko phải update ko, click vào nó 1 phát là nút start sáng luôn và vào game luôn như kiểu mấy cái laucher cũ ko nhỉ bạn..

VB chưa dùng cái nào bao giờ à :)
Nó Update khi Admin mu đó cho update file nào đó thì Laucher tự động Update về , bình thường không update hoặc đã Update rồi nó tự sáng để ấn Start
còn bình thường nút Start không sáng do nhiều nguyên nhân ( tóm lại là Laucher không kết nối đc đến Sv, FTP... )

Còn nếu muốn
click vào nó 1 phát là nút start sáng luôn và vào game luôn như kiểu mấy cái laucher cũ ko nhỉ bạn..
thì VB lấy 1 cái laucher của 1 mu nào đó ổn định như Mu HP , mu FPt , MUHN , hoặc lấy 1 laucher bất kỳ rồi config ip laucher của MU khác
trong file config thì để 99.99.99 sẽ không sợ bị Update khi Mu mà VB vừa lấy Ip Update

Van_Bom
11-02-12, 06:35 PM
cám ơn bạn, để bờm thử xem nào, cái này hay à nha..he he..

nhokhuynhpq
11-02-12, 06:59 PM
cũng khá là cool
god hoang share di pác, share đi 30 char :D

godhoang
11-02-12, 08:40 PM
god hoang share di pác, share đi 30 char :D
mubexinh.com
tải client này về rồi lấy mu.exe ra :-s
còn muốn update thì mở message.wtf ra lấy cái rightpart và leftpart htm :)

thanhbeokute
21-02-12, 12:03 PM
Mình đổi ip xong thì nó ra thế này
ai giúp mình với Tk\m/

hieunova
21-02-12, 05:09 PM
mình là thành viên trên forum đã lâu nhưng chưa post được bài nào có ích...
hôm nay mình share cái Launcher MU FPT được mình Edit lại mọi người Download về chỉnh sửa 1 chút và sài nhé..
[/URL]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nhinh20120210163734.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nhinh20120210163837.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Đây là cách trỏ IP về hosting của quý vị:
đầu tiên là mở Untra Edit lên và tìm đến file mới download và tiếp tục tìm dòng:
192.168.1.222 sau đó sửa lại thành IP của VPS của các bạn
[URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nhinh20120210164225.png"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nhinh20120210164225.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Còn đây là Links download:
Click vào đây để Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Antihack TDAgg của MU International không tốt đâu bạn nhé :|

Hào Hoa Công Tử
21-02-12, 05:43 PM
Antihack TDAgg của MU International không tốt đâu bạn nhé :|

Bác có cái anti nào ngon ngon share cho a,e với :)
lâu lâu mới thấy bác Onl

godhoang
21-02-12, 07:22 PM
Bác có cái anti nào ngon ngon share cho a,e với :)
lâu lâu mới thấy bác Onl
bác ấy share rồi đó, tức là pm hieunova: "xin bạn đừng hack MU mình" ;)

mrtruong86
22-02-12, 12:23 AM
[QUOTE=godhoang;554385]mubexinh.com

GH cho Mình hỏi cái là cái này có phải chuyển IP Cho cái Luncher Mu này Về Ip Server Không Nếu có thì Ip nó Là gì Cho Mình Xin Nhé

bistro007_hp
22-02-12, 02:44 PM
[QUOTE=godhoang;554385]mubexinh.com

GH cho Mình hỏi cái là cái này có phải chuyển IP Cho cái Luncher Mu này Về Ip Server Không Nếu có thì Ip nó Là gì Cho Mình Xin Nhé
trỏ ip về vps của bạn là được:-bd

mrtruong86
23-02-12, 04:10 AM
Nó Bị Lỗi này là lỗi gì đây Bạn Ơi!!

Mặc Dù Mình Đã Không Cho Kết Nồi FTP ( vì Làm Mãi Mà KHông Kết Nối Được )

Son Hai
01-03-12, 04:17 PM
làm dc rùi nhưng edit hình ảnh, frame thì làm thế nào vậy các bác....[-O<

thangnh
05-05-12, 07:27 PM
Bài viết có ý nghĩa ..... thanks bạn nhiều

nhoxkute7796
05-05-12, 07:40 PM
Bài viết có ý nghĩa ..... thanks bạn nhiều

giup zoi moi nguoi oi e bj mat cai loi

ByHackker
08-05-12, 12:03 AM
Nó Bị Lỗi này là lỗi gì đây Bạn Ơi!!

Mặc Dù Mình Đã Không Cho Kết Nồi FTP ( vì Làm Mãi Mà KHông Kết Nối Được )

Mình Bị I Chang Cậu :( 30Charrrrrrrrrrrrrrrr

xaoemxauthe
08-05-12, 05:02 PM
Mình Bị I Chang Cậu :( 30Charrrrrrrrrrrrrrrr

bạn config IP chuẩn chưa bạn.....!