PDA

View Full Version : [MU] Cho em xin Query chuyển hết Nhân vật + Đồ đạc sang tài khoản khác

bluesky089
09-02-12, 04:01 PM
Cho em xin Query chuyển hết Nhân vật + Đồ đạc sang tài khoản khác dc ko ạ ?

Lý do: Vì data em bị lỗi gì ấy. Đúng Pass web, pass 2, pass game mà ko đăng nhập dc.

Chỉ 1 số tài khoản bị thôi. Nên em định chuyển wa các tài khoản mới tạo thì vào dc.

nyD-vEnus
09-02-12, 04:11 PM
Querry này hơi hiếm .
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mattroilan
09-02-12, 04:27 PM
đối với đồ đạc thì có thể... với item thì có thể dùng query nhưng với nhân vật thì chỉ có thể add lại reset thôi

sieuga
09-02-12, 04:33 PM
nbb có chức năgn này đây............................................. ....

luutrunhac
10-02-12, 08:56 AM
đối với đồ đạc thì có thể... với item thì có thể dùng query nhưng với nhân vật thì chỉ có thể add lại reset thôi

;;) Không phải thế đâu mattroilan à.

Hôm qua mình cũng thử coppy nhân vật sang tài khoản khác đc bình thường.

Thậm chí mình làm 2 Server mà có thể coppy nhân vật qua được nữa. Chỉ có điều ko coppy được đồ sang mà thôi.

Inventory là column chứa thông tin Item nhưng mình ko biết cách nào để coppy đc cái này.:-s

mattroilan
10-02-12, 02:12 PM
;;) Không phải thế đâu mattroilan à.

Hôm qua mình cũng thử coppy nhân vật sang tài khoản khác đc bình thường.

Thậm chí mình làm 2 Server mà có thể coppy nhân vật qua được nữa. Chỉ có điều ko coppy được đồ sang mà thôi.

Inventory là column chứa thông tin Item nhưng mình ko biết cách nào để coppy đc cái này.:-s

:D:D:D cho bạn 2 cái query :

update character set inventory = (select inventory from character where name ='ten_nv_cu~') where name = 'ten_nv_moi'

update warehouse set items = (select items from warehouse where accountid ='acc_cu~') where accountid = 'acc_moi'

luutrunhac
10-02-12, 04:13 PM
Còn sự khủng khiếp của file log này cậu có thể giúp mình giảm tải nó ko?
Ko hiểu sao cái log này nó tăng khủng khiếp theo ngày.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

xunhim8x
10-02-12, 04:50 PM
Nhớ backup DB nha các bạn vì hay bị lỗi lắm

try.vn (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) cài đặt Mu server và quảng cáo online ...