PDA

View Full Version : [TLBB] Xin shop pet và shop đồ+ thú cưỡi cho TLBB 4 lỗ 7 skill

note87
07-02-12, 09:47 AM
Như tiêu đề mình viết. bạn nào chỉnh shop Pro cho mình xin cái shop ngon nhóa ;))
Mình sẽ thanks tích cực. \m/ đầy đủ Pet mới càng tốt, nhìn pet bản này quá mêm ly.

1st.TheKing
07-02-12, 11:39 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> xem đi down về lấy cái shop thui cũng đc mà :|

note87
08-02-12, 09:07 AM
Cảm ơn bạn nhưng mình thử chép vào rồi không được vẫn là shop cũ!
Minh up cái hình bên cạnh đó bạn coi xem.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> c.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> c.jpg)

note87
10-02-12, 07:43 AM
HH ơi. bạn có shop của SV 4 lỗ không share cho mình với! Để toppic mốc meo rồi mà không kiếm được cái shop pet.

legend1250
10-02-12, 12:14 PM
Muốn tự nâng cao tay nghề thì làm wài mới lên tay bạn à :)
Đây là hướng dẫn tạo trứng pet: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Tạo được trứng rồi wăng cái ID trứng vào shoptable.txt là có.
Tiện thể ai có ID thú cưỡi cấp 3 và 1 số thời trang mới cho mình xin, tks trước! :)

wywaiwa
10-02-12, 12:36 PM
theo mình nghĩ là do clien đấy bạn. thật ra mình sử dụng cùng 1 shoptable ở trong server( cái mà bạn đang dùng ấy). nhưng sử dụng ở các clien khác nhau thì nó xuất hiện 1 số vậy phẩm khác nhau trong shop.còn về cái add vào thì mình không biết, bạn có thể sử dụng lệnh để gọi pet.;;);;)

legend1250
10-02-12, 02:04 PM
theo mình nghĩ là do clien đấy bạn. thật ra mình sử dụng cùng 1 shoptable ở trong server( cái mà bạn đang dùng ấy). nhưng sử dụng ở các clien khác nhau thì nó xuất hiện 1 số vậy phẩm khác nhau trong shop.còn về cái add vào thì mình không biết, bạn có thể sử dụng lệnh để gọi pet.;;);;)

Bạn nói rất đúng. :) Shoptable thì cả client và server giống nhau thì nó mới hiện đúng. Còn server bạn có shoptable mà shoptable trong client bạn khôg giống với sv thì cũng ko thấy được. :)