PDA

View Full Version : Lỗi thương thành, bạn nào chỉ giúp tại sao với

LoveU4ever
05-02-12, 03:33 PM
Thương thành mình k mua đc mấy cái skill cao cấp của pet, mặc dù trong Market.swf có món đó, trong CSDL cũng có id và giá của món đó rồi nhưng mình mua thì nó k nhảy vào túi đồ của mình, knb vẫn mất, các skill bình thường thì vẫn mua đc duy chỉ có skill cao cấp là k mua đc. Các bạn cho hỏi lý do tại sao lại bị như vậy?

zin1007
05-02-12, 03:37 PM
Thương thành mình k mua đc mấy cái skill cao cấp của pet, mặc dù trong Market.swf có món đó, trong CSDL cũng có id và giá của món đó rồi nhưng mình mua thì nó k nhảy vào túi đồ của mình, knb vẫn mất, các skill bình thường thì vẫn mua đc duy chỉ có skill cao cấp là k mua đc. Các bạn cho hỏi lý do tại sao lại bị như vậy?

cậu chơi sv nào đây................ chụp cái ảnh nên nào

LoveU4ever
05-02-12, 03:45 PM
Minh dùng server của vominhtan
Đây là ảnh chụp màn hình :(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

LoveU4ever
05-02-12, 11:18 PM
Các bác giúp với :(. mình đã thử dùng lại cái CSDL wangpudb cũ và mua đc các skill đó. K hiểu còn table nào nữa trong wangpudb quy định việc mua đồ trong thương thành nữa k :(

global1
05-02-12, 11:42 PM
Các bác giúp với :(. mình đã thử dùng lại cái CSDL wangpudb cũ và mua đc các skill đó. K hiểu còn table nào nữa trong wangpudb quy định việc mua đồ trong thương thành nữa k :(
Lạ nhỉ mình vẫn mua được bình thường.

LoveU4ever
05-02-12, 11:48 PM
^ Bạn dùng bản nào? Nếu là cái bản mới nhất của bạn vominhtan share thì bạn share cho mình cái CSDL wangpudb của bạn mình xem, vì mình paste wangpudb của vominhtan share thì thấy bị như vậy :(

global1
05-02-12, 11:54 PM
^ Bạn dùng bản nào? Nếu là cái bản mới nhất của bạn vominhtan share thì bạn share cho mình cái CSDL wangpudb của bạn mình xem, vì mình paste wangpudb của vominhtan share thì thấy bị như vậy :(
pm yahoo mình share cho h ngại upload

LoveU4ever
06-02-12, 12:09 AM
Cho mình xin cái yahoo của bạn với :(

LoveU4ever
06-02-12, 01:25 AM
Vẫn k đc mặc dù bạn global đã share CSDL và market.swf ở sv bạn ấy. Sv bạn ấy thì ngon, k hiểu sao mình lại bị như vậy :(

zin1007
06-02-12, 12:05 PM
Vẫn k đc mặc dù bạn global đã share CSDL và market.swf ở sv bạn ấy. Sv bạn ấy thì ngon, k hiểu sao mình lại bị như vậy :(

lí do rất đơn giản :d bản này của phát nó bị lỗi cái đó khi bạn ép đồ quá khủng. vd tự tay ép ngọc lên +9 chẳng hạn, nên nó mới bị lỗi item khác ;)) ko có cách khắc phục ngoài khác nào là bạn phải lập lại nick mới. rồi sd navicat để can thiệp vụ add đồ. nếu muốn đồ khủng thì nên vào navicat chứ ko nên ép qua game ;)). nếu muốn bản tốt mình khuyên bạn nên xài source nhất kiếm chưa qua xử lí