PDA

View Full Version : [TLBB] Mình sử dụng bản sever việt hóa 99% thì bị thế này ....

vanthethoi1
01-02-12, 10:15 PM
Ko hiểu sao mình down về máy tính rồi, chạy ok hết rùi , đến lúc vào trong trò chơi, chọn môn phái xong, đến lúc mình lôi skill của môn phái đó ra, có một số skill cứ rê chuột vào là đơ ko chơi được và uot ra ngoài luôn, làm bao nhiêu lần cũng thế mong các bác chỉ bảo cho mình với. ( thông cảm newmen nên có gì các bác bỏ qua cho )

Sói Đẹp Trai
01-02-12, 10:16 PM
Ko hiểu sao mình down về máy tính rồi, chạy ok hết rùi , đến lúc vào trong trò chơi, chọn môn phái xong, đến lúc mình lôi skill của môn phái đó ra, có một số skill cứ rê chuột vào là đơ ko chơi được và uot ra ngoài luôn, làm bao nhiêu lần cũng thế mong các bác chỉ bảo cho mình với. ( thông cảm newmen nên có gì các bác bỏ qua cho )Đó là do xung đột Client và Server. Dùng cái client mình share cùng bộ SV sẽ không bị lỗi đó

vanthethoi1
01-02-12, 10:26 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sói Đẹp Trai
02-02-12, 02:13 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>