PDA

View Full Version : [MU] Intro Mu anhhungmu.net

Hào Hoa Công Tử
01-02-12, 03:34 PM
Demo : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Download : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Domino9990
01-02-12, 04:14 PM
Demo : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Download : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

lại là swf.... cho xin cái phần mềm sửa nó luôn đi chủ thớt seach google nó ra tùm lum ko pít cái nào sài.

phusang
01-02-12, 05:16 PM
Bạn có web giong mu.gate.vn ko cho mình với nhé, thank bạn!

Fucker9x
01-02-12, 05:45 PM
hi em đã thay được Mu anh hùng thành Mu Hai Duong nè :)) xem demo hok em cho xem

Alexandria
01-02-12, 05:50 PM
côờ mại thank for sahre 30 charrr

Hào Hoa Công Tử
01-02-12, 06:41 PM
côờ mại thank for sahre 30 charrr

Mod không được thanks = mồm đâu ;))

muhoangsa
01-02-12, 07:27 PM
lại là swf.... cho xin cái phần mềm sửa nó luôn đi chủ thớt seach google nó ra tùm lum ko pít cái nào sài.

dùng phần mềm : sothink swf decompiler đổi sang .fla rùi sang Adobe Flash làm :D

Domino9990
01-02-12, 08:07 PM
dùng phần mềm : sothink swf decompiler đổi sang .fla rùi sang Adobe Flash làm :D

thanks đã làm dc..................