PDA

View Full Version : Lỗi Nhất Kiếm bro nào fix được ?

MinYeuVy
01-02-12, 04:02 AM
Lỗi hiển thị, bro nào fix được xin chỉ giáo thêm :D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

global1
01-02-12, 12:15 PM
Mình down cái resource của Nhất Kiếm Online dùng thì không bị lỗi hiển thị đó việt hóa full login vào được nhưng chẳng làm gì được :P không hiển thị items ko mua bán gì đc hết.

zin1007
01-02-12, 12:20 PM
Mình down cái resource của Nhất Kiếm Online dùng thì không bị lỗi hiển thị đó việt hóa full login vào được nhưng chẳng làm gì được :P không hiển thị items ko mua bán gì đc hết.

hàng của nhất kiếm .com thì cậu phải build ra. rồi làm 1 số động tác nhỏ. mới xài dc của bọn nó ;))

produck
01-02-12, 03:41 PM
hàng của nhất kiếm .com thì cậu phải build ra. rồi làm 1 số động tác nhỏ. mới xài dc của bọn nó ;))

Cho mình xin đi zin ơi :"> :">

zin1007
01-02-12, 03:44 PM
Cho mình xin đi zin ơi :"> :">

xl bạn nhé. cái này ai làm dc thì làm thôi. bởi vì dù sao NPC cũng bỏ tiền ra mua rồi đem về VN, mất công vh rồi sửa lại,....v..v nên mình cũng muốn giữ cho họ chút bản quyền. thông cảm nha ^^

MinYeuVy
01-02-12, 03:44 PM

Bạn có thể share cho mình bộ resource đó được không bạn. Bạn để lại yahoo đi.

global1
02-02-12, 12:08 PM
Bạn có thể share cho mình bộ resource đó được không bạn. Bạn để lại yahoo đi.
Mình chưa up với lại ngại upload lắm.lâu ^^.nik yh ở phần thông tin của mình có rồi mà.có gì pm nhé.rảnh mình upload lên MF cho.