PDA

View Full Version : Các anh ơi cho em hỏi về game nhất kiếm

3z0k2
26-01-12, 01:00 PM
em vừa mới update cái [Nhất Kiếm] Chia sẽ Server Tết Nguyên Đán 2012 của vominhtan200
em đã chạy theo yêu cầu

1.YJJHserver\accountServer\AccountServer_Release.e xe
2.YJJHserver\accountSocket\SecurityBox.exe
3.YJJHserver\RServer\ReServer.exe
4.YJJHserver\line1\MsgServer_Release.exe
5.YJJHserver\line2\MsgServer_Release.exe
em chạy dc 3 cái đầu
2 cái sau khi ấn vào thì nó lên xong nó tự tắt đi luôn rất nhanh
em vào game theo đường dẫn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> và cả <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thì nó cứ có thông báo là: Máy chủ đang bận , vui lòng quay trở lại trang đăng nhập và thử lại ! em ấn OK thì nó chuyển sang trang <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ko hiểu luôn anh nào giúp em với hu hu :((

zin1007
26-01-12, 01:05 PM
sever của bạn tân thì mình ko có test bạn thử xem đã chạy file 0.cmd chưa or đã chạy xampp chưa
[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

nhocluka
26-01-12, 01:10 PM
sever của bạn tân thì mình ko có test bạn thử xem đã chạy file 0.cmd chưa or đã chạy xampp chưa
[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

cài nào tui từng bị ,bạn vào từng line chạy từng cái
đừng chạy mấy cái bên ngoài ,bỡi vì chép pacth vào nó xóa mất rồi ko chạy dc đâu

3z0k2
26-01-12, 01:11 PM
em vào từng thu mục của nó chạy rồi ko hiểu sao nó vẫn bị như trên em đã nói 2 cái line :(
mấy bác cho em xin nik chat cái có j team view giúp em
nik chat em : hacker_final_hp đừng có chém nik em nha ;)) đặt nik thế cho oai chứ ko làm dc j cho đời đâu :))

hoang958
26-01-12, 01:20 PM
nên xóa cái cũ up cái mới vào hok bị lỗi

3z0k2
26-01-12, 01:28 PM
tóm lại bác nào có lòng giúp em teamview sang máy em xem thế nào :(

zin1007
26-01-12, 01:33 PM
tóm lại bác nào có lòng giúp em teamview sang máy em xem thế nào :(

chiều tối bạn ol k. lúc đó mình team cho. hiện giờ đang bận ko ol dc yahu ^^

3z0k2
26-01-12, 01:36 PM