PDA

View Full Version : [TLBB] Cần hướng dẫn cài đặt TLBB offline

tlbb_v2
19-01-12, 09:51 PM
mình xin các bạn giúp mình cài TLBB ofline mình sẽ hậu tạ 100k ai đồng ý pm nick YM : h.phongcode

kid1110
20-01-12, 12:00 AM
mình xin các bạn giúp mình cài TLBB ofline mình sẽ hậu tạ 100k ai đồng ý pm nick YM : h.phongcode

Bạn tham khảo: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tốt nhất đừng nói chuyện tiền bạc ở đây bạn à, mọi người rất nhạy cảm chuyện này. Nếu ai giúp được thì người ta sẽ giúp thôi bạn à.

nhocluka
20-01-12, 12:37 AM
Bạn tham khảo: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tốt nhất đừng nói chuyện tiền bạc ở đây bạn à, mọi người rất nhạy cảm chuyện này. Nếu ai giúp được thì người ta sẽ giúp thôi bạn à.

hê hê thì cứ cho là vậy đi , nếu người ko rành về máy tính cài tới tết năm sau bik cài dc chưa
vấn đề là ko ai chịu giúp thui ,nếu có thì củng chỉ chung chung ,bố ai bik dc
củng như cậu thui ,dưa cái link wed thế là xxong ,kêu tham khảo ,tham khảo cái gì ,cài ko dc rồi kêu tham khảo

kid1110
20-01-12, 01:05 AM
hê hê thì cứ cho là vậy đi , nếu người ko rành về máy tính cài tới tết năm sau bik cài dc chưa
vấn đề là ko ai chịu giúp thui ,nếu có thì củng chỉ chung chung ,bố ai bik dc
củng như cậu thui ,dưa cái link wed thế là xxong ,kêu tham khảo ,tham khảo cái gì ,cài ko dc rồi kêu tham khảo

Mình nói cho bạn hiểu thế này, đọc không, không thực hành thì rất khó hiểu. Đọc không kĩ mà thực hành cũng rất khó thành công.

Cách đây 1 tuần mình chân ướt chân ráo vào box này, đọc đi đọc lại thấy rất là khó hiểu, và cài đi cài lại không được. Phải lục tung cả box lên để xem. Cuối cùng suy ra mình làm xót 1 bước nào đó, và làm không cẩn thận nên nó không thành công.

Bao nhiêu bài hướng dẫn có trên diễn đàn rồi, bạn kêu mình viết lại một bài hướng dẫn nửa, bạn nghĩ có dư thừa không? Cái gì cũng phải tìm tòi, học hỏi, hở 1 chút là kêu người ta không chỉ. Diễn đàn có chức năng tìm kiếm mà bạn.

Nếu cảm thấy chức năng tìm kiếm khó quá thì có thể sử dụng google. Search với từ khóa:

"Cài đặt TLBB Offline" site: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tlbb_v2
20-01-12, 01:15 PM
mọi người ơi có thể hướng dẫn cho tôi đăng kí tài khoản TLBB ofline không mong mọi người chỉ dẫn cho tôi với..........