PDA

View Full Version : [MU] Bạn nào Rip Hộ WebMu Giúp mình với Đẹp Quá

BimBo
16-01-12, 09:50 AM
Bạn nào Rip Hộ WebMu Giúp mình với Đẹp Quá , Minh ko bit rip ban nao giup voi nhe :d

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Lãng Tử Sầu
16-01-12, 09:53 AM
Nó lấy giao diện của Blizzard mà ... mình cũng định lấy ý tưởng của nó :D

Domino9990
16-01-12, 11:37 AM
Nhìn cũng được đó chứ...................

Sesshomaru
16-01-12, 11:43 AM
khuyên bạn chân thành 1 câu là ko biết thì nên học.đừng chờ đợi ng khác.

VN là vậy mà;))
còn cách rip thì google hỏi nhé.mình hay dùng fire bug.GZ cũng có mấy pro share phần mềm rip đó

Mr.Hau
16-01-12, 11:50 AM
Bạn nào Rip Hộ WebMu Giúp mình với Đẹp Quá , Minh ko bit rip ban nao giup voi nhe :d

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Rip web không khó,nhưng quan trọng rip cho code web gì,người rip phải bỏ công sức ra chỉnh sửa cho phù hợp với code web đó
(không được gì mà lại mất công,trừ khi người đó rảnh không biết làm gì :D )

mattroilan
16-01-12, 11:56 AM

của bạn đây
pass giải nén: try.vn

oliuoliu
16-01-12, 12:54 PM
Cái này vẫn là Fake rồi . Đây mới là bản gốc :D

Lãng Tử Sầu
16-01-12, 12:56 PM

Đây mới là gốc =))

mattroilan
16-01-12, 01:08 PM
Cái này vẫn là Fake rồi . Đây mới là bản gốc :D

lại tranh thủ quảng cáo rồi .

BimBo
16-01-12, 01:43 PM
thank matroi nhé......................

mattroilan
16-01-12, 01:56 PM
thank matroi nhé......................

mattroi chứ ko phải matroi (ma trơi) ;))

sontran901
17-01-12, 08:16 AM
Share thêm cho anh em một demo khác nữa cho có sự lựa chọn :">
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Demo Online: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
download tại đây (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)