PDA

View Full Version : [MU] 1 Số Lỗi NBB Crack ( apple )

Hào Hoa Công Tử
12-01-12, 07:33 AM
Tình hình là mua bản nbb crack của apple gặp 1 số lỗi nhưng pm không thấy táo trả lời
ai biết fix giùm mình luôn :(
Ủy thác ON không lên điểm ( đã tạo Job từ trước vì trước đó dùng NBB lic 500k/ 1 tháng nên NBB cài cho rồi )
hôm trước táo fix cho rồi nhưng hôm Open mu thì ủy thác không lên điểm , Nhấn ủy thác On rồi và thông báo thành công rồi , nhấn cái nữa vẫn thông báo thành công và move qua map khác nhấn ủy thác cũng thông báo thành công , và không lên điểm ủy thác
Ủy thác OFF , hiện tại có vài mem kêu chưa ủy thác mà ủy thác ngày đã ghi là đã ủy thác xxx phút trong ngày ( hình như qua ngày mới nó không trở về 0 mà cộng dồn vào :( )
Giới hạn rs , khi rs vượt mức ( quy định là 3000 Gcoi / 1 lần rs vượt mức ) nhưng rs chỉ mất phí rs vip chứ không mất phí rs vượt mức

Ai fix đc fix giùm mình nhé :) .
PS : Táo có đọc được topic này thì fix luôn nhé :|

bistro007_hp
12-01-12, 07:37 AM
táo thì kêu táo..:)) fix cho ông mua của ông phải được hỗ trợ chứ :D

Hào Hoa Công Tử
12-01-12, 09:40 AM
Tôi pm yahoo táo không trả lời thì post lên đây chứ sao
kém miếng khó chịu à

canu01
12-01-12, 10:16 AM
Tôi pm yahoo táo không trả lời thì post lên đây chứ sao
kém miếng khó chịu à

bạn kiu lỗi bạn phải cho người ta cái job hay cái NBb bạn đang sài hay cái gì đó.... chứ nói thế này sao bít lồi gì.....

thecong
12-01-12, 10:25 AM
Hé hé, táo nó cũng bó tay nên mới ko trả lời chứ sao, lâu ko làm mu, đợt táo nó vứt cái code qua cho crack, nhưng decode xong, fix lỗi mệt quá chả làm nữa.....

Hào Hoa Công Tử
12-01-12, 11:27 AM
bạn kiu lỗi bạn phải cho người ta cái job hay cái NBb bạn đang sài hay cái gì đó.... chứ nói thế này sao bít lồi gì.....

NBB của ông ý crack chứ của ai
Job thì do nbb tạo
ông ý cũng team view sang mà :-ss

Lãng Tử Sầu
12-01-12, 11:29 AM
Share nào Công Tử Hào Hoa ơi :D

mrrainnt
12-01-12, 11:35 AM
Có gì ông share tui mấy cái job :)! tui test thử xem. hình như phải có job reset điểm ủy thác max trong 1 ngày về 0 nữa

Hào Hoa Công Tử
12-01-12, 02:44 PM
Fix đc 1 số cái rồi , do hôm nọ nghịch chỉnh time ở máy nên cái Job nó cũng tính theo time :)
nay chỉnh lại time Job rồi nên vấn đề ủy thác On đã lên điểm
Ủy thác Off phải để qua đêm nay mới test đc
Còn cái rs vượt mức không mất Gcoin ( cái này không liên quan đến Job )

mrrainnt
12-01-12, 02:58 PM
Chắc do code rồi :)! Khi nào rảnh Share tui mấy cái job nhé :(! bữa cài lại máy quên lưu lại mất tiêu ..........

apple
12-01-12, 05:06 PM
Fix đc 1 số cái rồi , do hôm nọ nghịch chỉnh time ở máy nên cái Job nó cũng tính theo time :)

onl đi. của cậu xong rồi .

bluesky089
13-01-12, 05:21 AM

Vấn đề Ủy thác off ko reset về 0 vẫn chưa giải quyết dc :(

Thay cái khác dc ko nhỉ