PDA

View Full Version : [MU] [Guide] Thay đổi Port connect cho Mu.exe !

mattroilan
11-01-12, 08:04 AM
Load Mu.exe vào Olly (cái này chắc ai cũng biết)
+Search text:
%s %s

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2.png

Sau đó Nhấn ctrl+B và gõ vào ở dưới 75 AD (= 44405 port connect mặc định của Mu.exe)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 3.png

Giá trị tìm được đầu tiên chính là cái cần đổi :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 4.png

Việc còn lại chắc ai cũng biết rồi phải không...
VD : đổi port 63667 (hexa = F8 B3 )

gõ thẳng luôn vào khỏi phải đảo vị trí

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 5.png

Save lại thế là xong..

Have Fun!

luutrunhac
09-02-12, 07:40 PM
Bạn có thể hướng dẫn mình đổi port ở CS và Main thành 44415 được ko?

Mình dùng HexEdit find mà ko thấy Port #-o

Mình nghĩ rằng có rất nhiều người cần sự giúp đỡ này.

CS: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Main: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

godhoang
09-02-12, 09:44 PM
CS thì đổi trong ini
còn main thì olly như hướng dẫn, quá cụ thể :-s
Tuy nhiên, bạn có ý nghĩ đổi port CS làm chi vậy ?

bboyswat
09-02-12, 09:47 PM
đổi port và còn nhiều cái khác nữa để chống bớt các trò ma trò quỷ của 1 số bạn gà nhưng muốn phá hơn muốn chơi ;))

SnowBlood™
09-02-12, 09:50 PM
đổi port và còn nhiều cái khác nữa để chống bớt các trò ma trò quỷ của 1 số bạn gà nhưng muốn phá hơn muốn chơi ;))
cách đổi port chỉ để chống gà thôi bạn à, chứ chống mấy "bọn lưu manh" thì đây ko phải là cách, nó find ra như thường ~~

godhoang
09-02-12, 09:52 PM
ui trời, đổi port thì đổi, chứ check 1 hồi cũng ra port CS để flood :|
haizzzzzz

luutrunhac
09-02-12, 10:04 PM
Mình cần giúp đổi thôi chứ đổi để làm gì thì mình nghĩ có người cần người ko.
Vấn đề ko phải chống phá gì cả. Mình muốn vậy thôi.;))

mrrainnt
09-02-12, 10:24 PM
:">! Đổi port connect để làm 2 MU trên 1 Server ;))

Bigo92
09-02-12, 11:53 PM
hay quá!đang cần.thank ban nha! .............................

luutrunhac
10-02-12, 08:51 AM
:">! Đổi port connect để làm 2 MU trên 1 Server ;))

Có người hiểu mình ;;)

hay quá!đang cần.thank ban nha! .............................

Và cũng có người cần như mình.