PDA

View Full Version : [MU] Cách Fix lỗi gửi thông tin đăng ký Web TV 3.0

AloneHero
10-01-12, 05:48 PM
chào mọi người !
có post 1 bài bên SQL Server & WEB mà không thấy ai giúp nên post 1 bài nữa bên này mong mọi người giúp
mình đang sử dụng bản TV 3.0 chạy trên Host riêng và Server riêng. Có điều là khi đăng ký thông tin là nó không chịu gửi Mail thông tin đăng ký đến cho người chơi. Mình đã cài Mercury trên Server và cũng đã gửi được Mail từ localhost cho mail bên ngoài rồi. Vậy mà trên Web nó không chịu gửi thông tin đăng ký đến cho người chơi.
HOẶC Ai có thể giúp cái code để nếu quên mật khẩu thì chỉ cần trả lời đúng câu hỏi bảo mật là nó trả lại mật khẩu mà không cần gửi về mail hoặc làm cách nào để nó gửi được Mail thông tin đăng ký không ?
Cám ơn rất nhiều

hoangchuong
10-01-12, 06:25 PM
Cái này pm Tv là được mà....................

apple
10-01-12, 07:05 PM
Cái này pm Tv là được mà....................

cậu đã ko biết thì đừng spam or câu bài, pm TV thì mua luôn cho lành, tv chỉ hỗ trợ cho khách. :|
có voi đòi 2 bà trưng :|

apple
10-01-12, 07:07 PM
chào mọi người !
có post 1 bài bên SQL Server & WEB mà không thấy ai giúp nên post 1 bài nữa bên này mong mọi người giúp
mình đang sử dụng bản TV 3.0 chạy trên Host riêng và Server riêng. Có điều là khi đăng ký thông tin là nó không chịu gửi Mail thông tin đăng ký đến cho người chơi. Mình đã cài Mercury trên Server và cũng đã gửi được Mail từ localhost cho mail bên ngoài rồi. Vậy mà trên Web nó không chịu gửi thông tin đăng ký đến cho người chơi.
HOẶC Ai có thể giúp cái code để nếu quên mật khẩu thì chỉ cần trả lời đúng câu hỏi bảo mật là nó trả lại mật khẩu mà không cần gửi về mail hoặc làm cách nào để nó gửi được Mail thông tin đăng ký không ?
Cám ơn rất nhiều

vấn đề này mình đang làm, chưa xong, mình làm 2 lựa chọn là lấy pass qua email và lấy pass luôn trên web khi biết thông tin tài khoản.

p/s: TV 3.0 bạn sử dụng bản nào, share hay mua của TV.

Nếu share thì cậu đừng dùng vì trong có code lấy mã thẻ :|

AloneHero
10-01-12, 07:27 PM
mình dùng bản mua, TV đã HD nhưng có điều vẫn chưa được, nên mình muốn dùng cách gửi lại thông tin ngay trên Web, hoặc nếu có cách để gửi lại thông tin qua Mail thì Táo giúp mình với. thanks nhiều

apple
10-01-12, 07:29 PM
mình dùng bản mua, TV đã HD nhưng có điều vẫn chưa được, nên mình muốn dùng cách gửi lại thông tin ngay trên Web, hoặc nếu có cách để gửi lại thông tin qua Mail thì Táo giúp mình với. thanks nhiều

để lại yahoo cho mình, trưa mai mình onl sẽ giúp. :)

AloneHero
10-01-12, 07:53 PM
ok PM mình y!m: nvldtbxhbudop
sao mình test từ Mecury vẫn OK
dây là DEMO
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hoangchuong
11-01-12, 10:42 AM

Keke,tui cũng mua của TV đây,cái này pm kêu TV hỗ trợ đi cậu!

hoangchuong
11-01-12, 10:45 AM
để lại yahoo cho mình, trưa mai mình onl sẽ giúp. :)

Apple biết cách cho nhựng vật phẩm như:hoa mai,ánh xuân,rượu xuân rớt thì phải làm thế nào không?Thanks!!!

AloneHero
11-01-12, 11:39 AM
up cai lên cho mọi người giúp cái !

KhongGianOL
13-01-12, 02:26 AM
Đơn giản mà...dùng mercury của Xampt....ko hỉu thì pm santhuong1412

AloneHero
14-01-12, 09:00 PM
mình đã làm = Mercury test gửi OK rồi, nhưng khi đăng ký từ Host thì lại báo thất bại ( mình chạy Web+Cpanel riêng trên host, Server riêng )
ai làm được rồi giúp mình cái với.
Thanks nhiều