PDA

View Full Version : [TLBB] [Bình chọn] Billing của kinzero

Sói Đẹp Trai
10-01-12, 05:33 PM
Bạn thấy thế nào sau khi dùng Billing được share ở topic này ???

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Ai thấy hay thì ủng hộ kinzero nhé....

tricuongpk
11-01-12, 04:11 PM
mình thấy k nhất thiết phải lập những topic như thế này ?

Sói Đẹp Trai
11-01-12, 08:57 PM
mình thấy k nhất thiết phải lập những topic như thế này ?Để khuấy động một chút thôi mà :| Vẫn có người bình chọn đó thôi ;))... Đây cũng là một cách để tôn trọng " Bản quyền tác giả " và đóng góp ý kiến cho Billing để nó hoàn thiện hơn đó

quanact
14-01-12, 10:02 PM
khuấy 1 chút cùng được :)
anh em test rồi cho ý kiến cho nó xôm nhé

chienthan_vn
21-01-12, 07:34 AM
sao mình log ngon rồi ,mà đánh quái chả dc tý EXP nào thế nhỉ

legend1250
21-01-12, 08:32 AM

Tháo ám khí của nhân vật đó ra đó bạn :)

kinzero
22-01-12, 12:44 PM

khi lập nhân vật đeo ám khí vẫn nhận đc KN
nhưng khi toát ra về +0
cái này chưa fix dược

chienthan_vn
22-01-12, 04:25 PM
à thế dùng thiên thối thần ngọc làm mới lại có dùng dc ko ban nhỉ

natuan86
03-02-12, 06:38 PM
Billing nay ngon nhưng mà rất hay bị treo ở cái chỗ kiểm tra mật mã hoặc là chỗ vào Chuẩn Bị Vào Game.
Vẫn mong có billing tốt hơn.

Sói Đẹp Trai
03-02-12, 08:11 PM
Billing nay ngon nhưng mà rất hay bị treo ở cái chỗ kiểm tra mật mã hoặc là chỗ vào Chuẩn Bị Vào Game.
Vẫn mong có billing tốt hơn.Cái đó do SV nó chưa load xong map chứ Billing nào :|

natuan86
03-02-12, 08:57 PM
Cảm ơn HH, mình mở mang thêm được một kiến thức. HH giải thích hộ thêm cái Billing này mục đích nó để làm gì vậy nhỉ.

kid1110
04-02-12, 11:59 AM
Cái đó do SV nó chưa load xong map chứ Billing nào :|

Mình nghĩ do Billing nhiều hơn, đang trong game ngon lành, đôi khi log thêm 1 acc, bị đứng ở chổ "Kiểm Tra Mật Khẩu".

Hoặc đang trong game, có chỉnh sữa đôi chút server, nên logout rồi login để kiểm tra, báo lỗi "Kiểm tra đường truyền", đăng nhập bao nhiêu lần cũng không vào, nhưng nếu đăng nhập bằng acc khác thì bình thường (Cái này có lẽ do lỗi Server chưa lưu kịp dữ liệu nhân vật).

Cảm ơn HH, mình mở mang thêm được một kiến thức. HH giải thích hộ thêm cái Billing này mục đích nó để làm gì vậy nhỉ.

Billing mục đích của nó đơn giản thôi. Nó là cầu nối cho: ShareMemory, World, Login, Server giao tiếp với nhau.

Giống như máy tính: Card, RAM, CPU, ... đều phải thông qua Mainboard để giao tiếp với nhau, nên Billing càng tốt thì hoạt động game càng trơn tru :)

natuan86
08-02-12, 02:09 PM
Không biết đến khi nào mới có billing thực sự ngon như bản 3 lỗ nhỉ.
Thế này billing này cũng đâu có thể gọi là billing ngon được.

huangnamnt
21-03-12, 09:50 AM
Billing này cũng tạm, theo mình sử dụng billing Hà Hoàng là OK nhất.

banviplxag1
13-05-12, 05:40 PM
Ai cho mình billing của HH với :( mình bị cái lỗi đường truyền ấy nge mọi người nói phải chép billing vào mới ok , đã ping TTL = 64 nhưng vẫn bị như thế mọng mọi người giúp mình . Cảm ơn nhìu !!!!

ronglam
14-08-12, 05:17 PM
Ai cho mình billing của HH với :( mình bị cái lỗi đường truyền ấy nge mọi người nói phải chép billing vào mới ok , đã ping TTL = 64 nhưng vẫn bị như thế mọng mọi người giúp mình . Cảm ơn nhìu !!!!

nói rõ hơn up ảnh lên để biết lỗi mọi người còn sửa . có rất nhiều bài nhắc phải đợi tầm 15p khi server khởi động xong

nh0xcauboo
11-11-12, 11:40 AM
Link down del roi anh oi;));));));));));));));));));))