PDA

View Full Version : [MU] Ai rành về Forum vào giúp với

yunathem
10-01-12, 11:12 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cái chử Mu Phong Vân phía dưới chữ ký muốn sửa lại thì vào đâu để sửa za các bạn.

Learning
10-01-12, 11:20 AM
yanatheme. share cho mình cái forum được không

yunathem
10-01-12, 11:25 AM
Mình dow bản này nè bạn:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Learning
10-01-12, 11:46 AM
forum đó dât bị lỗi ko imporrt đc

yunathem
10-01-12, 11:53 AM
Chỉ được phép dumper, ai biết sửa lại chổ nào vào chỉ dùm với............!

Lãng Tử Sầu
10-01-12, 12:49 PM
Đây có lẽ do Mod chữ ký.
Bạn có thể chụp ảnh phần Plugins & Products -> Manager Products được kô?

apple
10-01-12, 01:20 PM
forum đó dât bị lỗi ko imporrt đc

ko import, cậu chạy forum/dung để restobase .

legendaryntq
10-01-12, 01:23 PM
Cái này là mod chữ ký mặc định
bạn edit như sau
Admincp => Plugin manager => Default signature ( hoặc Chu ky mac dinh )
rồi sửa sao tùy bác :D

yunathem
10-01-12, 03:25 PM
Default Signature vẩn kg nhìn thấy gì.

legendaryntq
10-01-12, 03:35 PM
Default Signature vẩn kg nhìn thấy gì.

bác cho em cái yahoo em teamview cho :D

legendaryntq
10-01-12, 03:40 PM
bác nhầm ùi
bác vào admincp => Plugins & Products => Plugin Manager là ra đảm bảo đấy
còn ko đc nữa bác để lại yahoo em giúp :(

yunathem
10-01-12, 03:49 PM
Làm được rồi nó nằm trong Option :D

Mình muốn xóa hết bài viết trong này or 1 bài nào đó cho nó về trạng thái Chưa Bao giờ giống trong hình thì vào đâu để edit za bạn.

VD: Mình post bài rồi nhưng muốn xóa nó đi....

Bạn bik thì chỉ dùm này nha.

legendaryntq
10-01-12, 03:50 PM
Làm được rồi nó nằm trong Option :D

Mình muốn xóa hết bài viết trong này or 1 bài nào đó cho nó về trạng thái Chưa Bao giờ giống trong hình thì vào đâu để edit za bạn.

VD: Mình post bài rồi nhưng muốn xóa nó đi....

Bạn bik thì chỉ dùm này nha.

ý của bác là xóa hết tất cả các bài viết mà họ share hả ?

legendaryntq
10-01-12, 03:52 PM
Bác vào trong trang quản lý host ý
vào database xóa table USER (nhớ để lại user admin), table POST là oke

yunathem
10-01-12, 03:54 PM
Uhm. Xóa tất cả or là muốn xóa 1 bài trong đó thì làm thế nào, nếu xóa = quyền moderator thì vẩn còn nhìn thấy chữ.

legendaryntq
10-01-12, 03:58 PM
Uhm. Xóa tất cả or là muốn xóa 1 bài trong đó thì làm thế nào, nếu xóa = quyền moderator thì vẩn còn nhìn thấy chữ.

Bác xóa sai nên nó còn sót lại
bác xóa theo hình dưới :D
P/S: Em out có gì bác cứ rep lại tối em rep nhé :D

yunathem
10-01-12, 04:12 PM
Ok đã hiểu rồi thanks You.
................