PDA

View Full Version : [TLBB] Xin Bản Sever 4 lỗ 7 kill Hoàn chỉnh .Help

192168123
10-01-12, 06:08 AM
Hiện tại e muốn chơi tự sướng ở nhà . nên cần bản Server 4 lỗ chơi .những thứ như tool + Sever + VMware tất cả đủ em cũng có 1 bản Server down tren 4rum này ko bik bản này sài dc hok nữa tại em chạy Sever nó đơ ở kết nối máy chủ .
Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
nếu có ai rãnh thì giúp em 1 tý . em đã có billing của bạn Hà Hoàng Share

legend1250
10-01-12, 06:15 AM
Hiện tại e muốn chơi tự sướng ở nhà . nên cần bản Server 4 lỗ chơi .những thứ như tool + Sever + VMware tất cả đủ em cũng có 1 bản Server down tren 4rum này ko bik bản này sài dc hok nữa tại em chạy Sever nó đơ ở kết nối máy chủ .
Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
nếu có ai rãnh thì giúp em 1 tý . em đã có billing của bạn Hà Hoàng Share

Của bạn đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Nếu chơi offline thì khỏi cần chép billing vào nữa. Chỉ config mạng và chạy lệnh ./tlbbx.sh mà chiến\:D/

192168123
10-01-12, 06:32 AM
Của bạn đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Nếu chơi offline thì khỏi cần chép billing vào nữa. Chỉ config mạng và chạy lệnh ./tlbbx.sh mà chiến\:D/

Nhưng mà em hok thể chạy lệnh ./tlbbx.sh anh có thể cho em cái Yahoo để nói chuyện trực tiếp hok . Nếu có thể anh team cho em cũng dc :(

192168123
10-01-12, 08:58 AM
Sẵn Tiện cho em xin luôn cái VMware khớp với Server :(

Sói Đẹp Trai
10-01-12, 11:34 AM
WMW thì dùng bản này là tạm được... <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ... Cái TLBB UPLOAD BY HAHOANG ấy...
Lệnh khởi động Server là ./tlbbx.sh nhé Không thì có thể chạy từng lệnh để khởi động...
Cách chạy từng lệnh trong topic của anh Duyên đã đề cập

192168123
10-01-12, 09:19 PM
HH cho mình xin cái shop như các Sever Private hiện tại được ko vậy

Sói Đẹp Trai
10-01-12, 09:20 PM
HH cho mình xin cái shop như các Sever Private hiện tại được ko vậy Cái đó mình không có... Xin anh Duyên xem sao