PDA

View Full Version : [TLBB] HD và HaHoang cùng mọi người ghé qua

natuan86
09-01-12, 11:44 PM
Có những bài viết thấy 2 bạn giúp đỡ rất nhiệt tình, còn có những bài viết mình biết chắc 2 bạn biết nhưng mà ko trả lời. Có phải những bài viết đó hỏi theo kiểu mất lịch sự đâu. Ví dụ như bài viết hỏi về cách chỉnh làm sao để mặc đồ full 100 vào thì sẽ tăng được máu và công. Nếu 2 bạn ko muôn nói thì cũng phải để lại 1 câu trong bài viết của người hỏi. Mà đằng này người ta đặt tiêu để rất lịch sự và nhờ hẳn tên 2 bạn.

Có câu núi cao còn có núi cao hơn. Mình cũng lọ mọ rất nhiều đến khi ko làm được mới hỏi chứ không phải tự nhiên lên hỏi. Còn 2 bạn, thử nghĩ xem nếu ko biết nguồn share server và hỏi từ đâu thì chắc 2 bạn pro như bây giờ. Đúng vẫn câu nói con người Việt Nam, tính ích kỷ và cá nhân vẫn là trên hết.

Xin hết, chỉ mong có người biết tôn trọng người khác một chút.

nhocluka
09-01-12, 11:51 PM
hehe xem ra mấy chú nì ghét mi rùi [nói zởn thui ]\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

0939234464
10-01-12, 08:44 AM
bạn tưởng ai cũng rảnh để mà giúp à :-/ muốn giúp thì đợi có thời gian ... bạn biết thì chỉ đi sao nói như vậy... người ta bận bạn rảnh mà bạn nói nv à :-/:-/ b-(b-(b-(b-( có ngày ăn đập

0939234464
10-01-12, 08:48 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sói Đẹp Trai
10-01-12, 11:55 AM
Cái đó mình nói thật rằng nó thuộc cái phần Navicat ở t_item gì đó ko nhớ vì mình ít khi đụng vào Navicat. Có nhiều người đã PM yahoo và mình đã nói đi nói lại câu này cả chục lần rồi... Họ làm được sao bạn ko hỏi họ... Bạn cứ nghĩ mình Pro nhất thì phải... Mình cũng như các bạn thôi, biết sẽ giúp mà không biết thì không nên nói... Vì vậy bạn nên suy nghĩ kỹ trước khi post bài lên nhé

mocdich
10-01-12, 10:18 PM
thích thì coppy nguyên cái dòng của pháp bảo lưu ly tỏa (+90% nội ngoại công vào dán vào đồ full 100 ) thế là có full 100 cục súc thôi !=))=))=))=))=))=))
Lão hoàng để mấy con boss trên côn lôn phúc địa cục súc thế ! 25m HP no đập phát là toi ! 8-x