PDA

View Full Version : [MU] [HOT][Repack] Season 6.3 - 11.11.82 SCFMT by GameZone

Trang : 1 2 3 [4] 5 6 7

godhoang
14-01-12, 05:07 PM
thì bạn để code 63 cuối dòng thay cho con số cuối ấy
trong box

sunhide
14-01-12, 05:18 PM
tất cả nhưng lỗi trên đã được FIX bới repack tớ dang dùng

ặc ặc tuấn V ạ, fix đc từ ep1 lên Ep2 mà k có 1 lỗi nào mình xin được bái cậu làm sư phụ.

sunhide
14-01-12, 05:20 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1400250000.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
DB ak tớ dùng DB của 1 pro bên hastlegames.com nhớ tên chết liên
mất cái item thần SS6.3 nè hok biết còn hot hok nữa :( (hàng tớ làm 100%)

đc để ta làm :( . suốt ngày mấy cái này . và đây là k phải ss6ep3 là là 1 trong những thứ nhỏ nhất kể cả ss5 ta cũng làm được. :)>-

godhoang
14-01-12, 05:21 PM
ặc ặc tuấn V ạ, fix đc từ ep1 lên Ep2 mà k có 1 lỗi nào mình xin được bái cậu làm sư phụ.
ý ôg này là cái db ss6.2 sẵn có (kô fải tự nâng) đều work 100% cái này :-s

sunhide
14-01-12, 05:31 PM
=)), cái này mà custom gì...trong server có sẵn mà :|.
nó là các item vàng. ví dụ như item trong hình :

year thế bạn làm đy :)>- not share và cái item vàng này bọn webzen cũng làm sẵn là custom còn gì nữa và custom thần này tìm đy nhé.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1417290000.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1417300001.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1417300002.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1417300003.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1417300004.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1417300005.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1417300006.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1417300007.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1417300008.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1417300009.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1417300010.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

LÂM_TÂM_NHƯ
14-01-12, 05:54 PM
chờ bản tiếng việt lâu quá trời, ko biết bao giờ có nữa

Faker
14-01-12, 06:14 PM
year thế bạn làm đy :)>- not share và cái item vàng này bọn webzen cũng làm sẵn là custom còn gì nữa và custom thần này tìm đy nhé.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1417290000.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1417300001.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1417300002.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1417300003.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1417300004.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1417300005.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1417300006.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1417300007.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1417300008.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1417300009.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1417300010.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Cái này cơ bản mà :D
Cậu luôn muốn hơn tớ ý nhỉ
Ok chắc tớ hok giỏi = cậu vì repack tớ đang cố hoàn thiên là công sức của nhiều người hok như cậu 1 mình làm ra repack nên tứ nay hok cần phải gank đua ji đâu :D

LÂM_TÂM_NHƯ
14-01-12, 06:17 PM
Xin cho mình hỏi cái này, ko biết có ai có bản Mu Shop Editor dành cho SS6 ko vậy. mình đang kiếm cái này mà ko có

sunhide
14-01-12, 06:32 PM
Xin cho mình hỏi cái này, ko biết có ai có bản Mu Shop Editor dành cho SS6 ko vậy. mình đang kiếm cái này mà ko có

ôi ối , cậu có thể dùng tạm cái Mu Shop này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Faker
14-01-12, 06:33 PM

có tớ đang làm :D
editor full SS6.2 thôi tí share cho

sunhide
14-01-12, 06:33 PM
Cái này cơ bản mà :D
Cậu luôn muốn hơn tớ ý nhỉ
Ok chắc tớ hok giỏi = cậu vì repack tớ đang cố hoàn thiên là công sức của nhiều người hok như cậu 1 mình làm ra repack nên tứ nay hok cần phải gank đua ji đâu :D

ôi dồi ôi ganh đua j chả muốn hơn ai cả họ muôn khiêu khích thì ta cứ show thôi và tớ cũng k như cậu k hề đọc topic của người ta mà dám bảo mình 1 mình làm =.= :)

Faker
14-01-12, 06:35 PM
ôi dồi ôi ganh đua j chả muốn hơn ai cả họ muôn khiêu khích thì ta cứ show thôi và tớ cũng k như cậu k hề đọc topic của người ta mà dám bảo mình 1 mình làm =.= :)

thì ta hòa hok ai ghét ai có ji thì share ok vô tư đi tết nhất rồi hok nên năng đầu
repack cậu sao rồi
repack tớ thì đã gần như hok lỗi chỉ còn làm cái skill CTC thôi

sunhide
14-01-12, 06:38 PM
thì ta hòa hok ai ghét ai có ji thì share ok vô tư đi tết nhất rồi hok nên năng đầu

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

LÂM_TÂM_NHƯ
14-01-12, 06:40 PM
ôi ối , cậu có thể dùng tạm cái Mu Shop này

có bản 1.6 cao hơn bản 1.5 nhưng hình như ko dùng cho SS6 thì phải, vì chỉ có 7 dòng thôi, trong khi đó shop bây giờ phải là 8 dòng

LÂM_TÂM_NHƯ
14-01-12, 06:42 PM
có tớ đang làm :D
editor full SS6.2 thôi tí share cho

thanks bạn trước nhé, cám ơn bạn nhiều, mình đang cần gấp cái đó

Faker
14-01-12, 06:51 PM

nhưng chữ kí của cậu tớ hok đồng tình
giúp đỡ cho newbie thôi cần chi đòi hỏi tiền nong làm ji :D

Maximum
14-01-12, 06:58 PM

Bản repack của bạn sao rồi fix được lỗi gì chưa ? sao tối ngày cậu lo làm mấy cái item thần rồi mumaker thế cái đó ai làm chả được quan trọng là lỗi trong game kìa cậu có tìm ra cách xóa item thần hoàng kim à không phải nói là combine nó thành 1 item khác để vứt shop hoặc làm ji đó chưa ? chắc chưa rồi tớ làm được đấy :>.từ nay khỏi lo mấy item đó bị dính trong thùng đồ mãi mãi nhé :D

Maximum
14-01-12, 06:59 PM

Bạn TuanV nói tầm bậy rồi . có tôi Maximum tham gia nữa cơ mà ^^!

godhoang
14-01-12, 07:00 PM
về enable skill công thành chiến thì godhoang có thể làm trong vòng 10' với bộ ss6.2 này :-s
nhưng hy vọng ổn
vì ở bản ss6.1 là work rất ok
tuy nhiên, mình k thích như v, sẽ ảnh hưởng ít nhiều tới đam mê công thành

sunhide
14-01-12, 07:01 PM

ôi =)) thế cậu biết mình làm gần như 1 tiếng giúp gần 3 người :-s :o3 bỏ họ chờ đc 5p họ lại buzz k giúp thì lại bảo là ....

Maximum
14-01-12, 07:28 PM
về enable skill công thành chiến thì godhoang có thể làm trong vòng 10' với bộ ss6.2 này :-s
nhưng hy vọng ổn
vì ở bản ss6.1 là work rất ok
tuy nhiên, mình k thích như v, sẽ ảnh hưởng ít nhiều tới đam mê công thành

Bác hoàng nói đúng. skill công thành thì unlock làm gì trong khi đó có event công thành chiến ? vẫn là câu đó làm mất chất mu hết ;))

Maximum
14-01-12, 07:34 PM
Mình đang sửa file text với lỗi dịch thuật. nguồn gốc là lấy của bạn thanh_ca. nhưng dịch thuật của file này quá kém mình sẽ sửa lại cho ngon lành và sẽ sớm share ^^! + với file item nữa là chúng ta đã có 4 file việt hóa rùi . JewelHarmonyOp - Socketitem - Text - Và Item :)

Faker
14-01-12, 07:35 PM
PHÁO ĐÀI SÓI OK CÒN CTC chưa test :D

LÂM_TÂM_NHƯ
14-01-12, 07:49 PM
Công thành chiến 1 người làm sao mà đi được?

LÂM_TÂM_NHƯ
14-01-12, 07:56 PM
riêng mình nghĩ như thế này, nên làm 2 bản, 1 bản unlock skill công thành chiến và 1 bản ko unlock, ai thích bản nào thì down bản đó về, vì mu offline mà, tùy sở thích của mọi người thôi

Faker
14-01-12, 07:59 PM
Công thành chiến 1 người làm sao mà đi được?

Hamichi :)) =))
phải có nó chứ :|

LÂM_TÂM_NHƯ
14-01-12, 08:02 PM
Hamichi :)) =))
phải có nó chứ :|

mình ko có biết xài cái đó, với lại mình cũng ko muốn xài. bạn nói share file cho mình sao bạn vẫn chưa share?

nguyenanh_cntt
14-01-12, 08:19 PM
Mình bị lỗi không thể cộng full skill Master được:
- 1 skill thì bị ẩn
- 1 skill chỉ có thể cộng dc tới 10 thôi !

Ai có thể giúp mình với, cảm ơn nhiều !

sunhide
14-01-12, 08:37 PM
- 1 skill thì bị ẩn

chưa học skill này 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

duonghoangvu
14-01-12, 08:38 PM
- 1 skill thì bị ẩn

[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Skillmaster tùy skill +10 hay +20 mà :) đâu fai +20 hết đâu

nguyenanh_cntt
14-01-12, 08:40 PM
chưa học skill này 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Skill này mình học rồi ! Cậu không thấy ở dưới tớ đang dùng skill đó àh !

sunhide
14-01-12, 08:46 PM
Hiện Tại Tạm Ngưng Phát Triển Season 6.2 qua tết vì mình về quê ăn tết.
Tạm thôi nhé sẽ online sau khi về đến nhà . và mạng sẽ lag hơn rất nhiều :(.

LÂM_TÂM_NHƯ
14-01-12, 09:06 PM
vậy là sao, vậy là bây giờ sẽ tạm ngưng phát triển qua tết bạn mới làm tiếp sao, vậy thì chán thật

sunhide
14-01-12, 09:22 PM
vậy là sao, vậy là bây giờ sẽ tạm ngưng phát triển qua tết bạn mới làm tiếp sao, vậy thì chán thật

k phải mình sẽ vẫn phát triển nhưng sẽ k bật đc Server thôi chỉ gọi là support trên diễn đàn mà :D \:D/

LÂM_TÂM_NHƯ
14-01-12, 09:40 PM
k phải mình sẽ vẫn phát triển nhưng sẽ k bật đc Server thôi chỉ gọi là support trên diễn đàn mà :D \:D/

vậy bạn có gởi được những cái file vá lỗi hay những thứ tương tự như vậy ko?

Maximum
14-01-12, 09:48 PM
Chắc có lẻ sáng mai tui mới pm avata được nhưng mà nick yahoo tui avata có add rùi :D hehe

Maximum
14-01-12, 09:49 PM
vậy bạn có gởi được những cái file vá lỗi hay những thứ tương tự như vậy ko?

Bạn yên tâm mọi người vẫn support trên diễn đàn hàng ngày và fix lỗi vẫn được tiếp tục nhưng mà lúc ăn tết làm sao có ở nhà mà tiếp tục test.hy vọng mọi người hiểu tết phải đi ăn tết phải về quê chơi chứ không lẻ ngồi nhà test mu :)) . thôi chúc anh em ăn tết vui vẻ cái nè :x

mrrainnt
14-01-12, 09:55 PM
sắp tới phải test bản này mới được ^^! .......................

thanh_ca
14-01-12, 09:56 PM
ve file text tớ đã hoàn thiện rất là vừa ý nhưng tại lần trước share đã nói là chỉ việt hóa 95% mà có nhiều người chê lên chê xuống nên tớ k muốn đưa lên,sr all.về bản ss6.2 tớ chỉ còn file msg.txt trong muserver thôi.dịch hầu hết các file ở client rồi.

sieucuoivnn
14-01-12, 10:06 PM
ve file text tớ đã hoàn thiện rất là vừa ý nhưng tại lần trước share đã nói là chỉ việt hóa 95% mà có nhiều người chê lên chê xuống nên tớ k muốn đưa lên,sr all.về bản ss6.2 tớ chỉ còn file msg.txt trong muserver thôi.dịch hầu hết các file ở client rồi.

Ban share cho moi nguoi dung. Ai che thi tu di ma lam rui mang len day share xem. Co the lam duoc nhung de ma share thi kho lam day :))

Faker
14-01-12, 10:07 PM

cho tớ file text được hok Pm yahoo noikovoichat :D

mrrainnt
16-01-12, 10:44 AM
:)! Ai cho mình xin file việt hóa text được không nhỉ ????????

mrrainnt
16-01-12, 11:06 AM
Ờ thì ra fix dễ vậy à. tui fix rồi mới thấy dễ :-" sao lúc đầu bạn ko fix rồi up cho mọi người ko có tinh thần chia sẽ ji cả [-( bớt giỡn đi nhé.

Ý mà đồ f.o mới 1 tỉ 8. đồ thường ko tới đâu bạn hiền.mà ko có thằng ngu nào chơi mu mà đi gỡ cái dòng giảm sát thuơng cả =))

Fix gì trời :| Tui xài cho bản season 6.1 cũng đổi lại, thử cái dòng ở vũ khí ấy ;)! +35 ấy quên mất tên rồi ^^! Cần 3,8 tỷ không biết phải do tui đổi tên dài quá không ? Còn xài TA thì 1,8 tỷ :D

loveyoubabybu
16-01-12, 11:42 AM
Bạn nào việt hóa được rồi thi share cho ae dùng vs nào :D

Faker
16-01-12, 12:37 PM
chán thật pet unicom chỉ là skin của pet panda :((

Lãng Tử Sầu
16-01-12, 12:45 PM
Bảo sao kô ném Ngọc zô nó đc thì fải :-ss

Faker
16-01-12, 01:12 PM
Fix gì trời :| Tui xài cho bản season 6.1 cũng đổi lại, thử cái dòng ở vũ khí ấy ;)! +35 ấy quên mất tên rồi ^^! Cần 3,8 tỷ không biết phải do tui đổi tên dài quá không ? Còn xài TA thì 1,8 tỷ :D

đơn giản thôi cái đó fix được mà :D

Maximum
16-01-12, 02:07 PM

Từ từ đi bạn hiền để tớ share cho cái file text chứ file text của thanh_ca mặc dù dịch 95% nhưng mà lỗi dịch thuật dữ quá mình sẽ dịch lại và share sớm. dịch được khoảng 500 dòng rồi =))

mrrainnt
16-01-12, 02:09 PM

Maximum
16-01-12, 02:14 PM

Up lên cho mọi người đi để tớ down về xem dịch thuật hay ko ^^! hay là chỉ autokeyboard :-"

Maximum
16-01-12, 02:15 PM
Bảo sao kô ném Ngọc zô nó đc thì fải :-ss

Nhãm lắm bác à. mặc định của webzen thì làm gì có ném ngọc vào con Unicorn. vẫn là câu đó "làm mất chất Mu hết"

Maximum
16-01-12, 02:16 PM
chán thật pet unicom chỉ là skin của pet panda :((

Ko biết thì đừng có chém ở đây nhé TuanV ss6ep2 pet thiên mã hoàn toàn là nó ko fake ko skin nhé :|

Maximum
16-01-12, 02:18 PM
đơn giản thôi cái đó fix được mà :D

Nói nghe hay vkl` ấy lúc chưa up lên sao ko nói fix dễ rồi up cho mọi người xong tôi up lên cái đem về mở ra xem thì ra đó giờ dễ vậy mà mình ko nghĩ ra vkl` lên forum chém fix đơn giản thôi, ăn nói cho cẩn thận coi chừng giống cái chữ ký của bác đấy.

mrvu058
16-01-12, 02:55 PM

mrrainnt
16-01-12, 03:05 PM
@-)! Topic up linh tinh quá :(! Ông Maximun pm yahoo tôi tý nhé : mrrainnt2011 :)!

Maximum
16-01-12, 03:47 PM

Maximum
16-01-12, 03:50 PM
À quên up cho mấy ông xem clip pk hoành tráng của tui với mấy con voi bên raklion :))

Tăng mỗi thuộc tính 2k mà nó đánh vậy á ^^! set thần may mắn mạnh vãi chưởng :)

LÂM_TÂM_NHƯ
16-01-12, 04:05 PM
có ai bị lỗi solution như mình ko, tự nhiên bây giờ chạy gameserver lại bị cái lỗi solution gì đó, chỉ mình cách fix đi các bạn

chicken1
16-01-12, 04:09 PM
bạn nào thích clien chuẩn vào đây down nhé>>>Tại đây (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Maximum
16-01-12, 04:10 PM

Maximum
16-01-12, 04:11 PM
có ai bị lỗi solution như mình ko, tự nhiên bây giờ chạy gameserver lại bị cái lỗi solution gì đó, chỉ mình cách fix đi các bạn

Chỉnh bậy báo lỗi . chạy sv lúc còn nguyên vẹn :|

LÂM_TÂM_NHƯ
16-01-12, 04:22 PM
Chỉnh bậy báo lỗi . chạy sv lúc còn nguyên vẹn :|

mình ko hề chỉnh bất cứ điều gì, đang chạy game thì bị báo lỗi đó, và giờ ko thể chạy được nữa, dù rằng đã down lại server và cài mới

Maximum
16-01-12, 04:30 PM
mình ko hề chỉnh bất cứ điều gì, đang chạy game thì bị báo lỗi đó, và giờ ko thể chạy được nữa, dù rằng đã down lại server và cài mới

LÂM_TÂM_NHƯ
16-01-12, 04:42 PM

đã bung file ghost win luôn rồi mà vẫn bị, thật ko biết đó là lỗi gì nữa, đang thử làm lại xem có bị ko, nếu bị mình chụp hình rồi cho mọi người xem

Faker
16-01-12, 05:24 PM
Ko biết thì đừng có chém ở đây nhé TuanV ss6ep2 pet thiên mã hoàn toàn là nó ko fake ko skin nhé :|

lai bắt đầu nguy hiểm rồi
sao thick war thế :|
lai xoắn tôi ak :)) =))
tôi dám bảo bản Mu tôi fix được những lỗi trên đó
hok tin pm yahoo noikovoichat test qua hamichi :))

nyD-vEnus
16-01-12, 05:38 PM
À quên up cho mấy ông xem clip pk hoành tráng của tui với mấy con voi bên raklion :))

Tăng mỗi thuộc tính 2k mà nó đánh vậy á ^^! set thần may mắn mạnh vãi chưởng :)

cho xin file vh + item than di
sorry k co unikey va keyboard sai phim ao

Faker
16-01-12, 05:53 PM
cho xin file vh + item than di
sorry k co unikey va keyboard sai phim ao

tớ nói vậy nhé Editor nó có thứ bạn đang muốn còn file text thì khó mà cậu ý share :))
cố làm đi chịu khó mày mò là ok thôi

nyD-vEnus
16-01-12, 05:55 PM
làm thì đc nhưng gần tết lại k có tg

Faker
16-01-12, 05:56 PM
làm thì đc nhưng gần tết lại k có tg

nhanh thôi nếu là item thần thánh thì 2 ngày còn mấy set nó khóe trong GS có rồi mà chỉ việc lấy ra dùng thôi :D

sunhide
16-01-12, 06:05 PM

Faker
16-01-12, 06:11 PM

sao nó khác webzen zay :D 30charrrrrrrr

winlove9x
16-01-12, 06:39 PM
bác sunhine cho em xin nick với em muốn mua server

Faker
16-01-12, 06:49 PM
bác sunhine cho em xin nick với em muốn mua server

Mu server nào thế cậu
SCF 11.00.00 hay ji ???

LÂM_TÂM_NHƯ
16-01-12, 07:03 PM
dạo này ko thấy share fix nữa nhỉ, mình đang chờ mãi mà chưa thấy

duonghoangvu
16-01-12, 07:22 PM
Ai VH dc skill_eng.bmd ko :) ...............

Maximum
16-01-12, 07:23 PM
lai bắt đầu nguy hiểm rồi
sao thick war thế :|
lai xoắn tôi ak :)) =))
tôi dám bảo bản Mu tôi fix được những lỗi trên đó
hok tin pm yahoo noikovoichat test qua hamichi :))

Thôi vkl sợ bác rồi thế bác nói xem thế nào bán được item thần may mắn thế nhở ? :"> bác mới xoắn con pet thiên mã là skin con pet panda xong thì tôi xoắn lại bác vấn đề gì nhỉ ? >:)

Maximum
16-01-12, 07:23 PM
sao nó khác webzen zay :D 30charrrrrrrr

Bác spam cái quái gì thế ? tự nhiên khác webzen là gì ? :-??

Maximum
16-01-12, 07:25 PM
dạo này ko thấy share fix nữa nhỉ, mình đang chờ mãi mà chưa thấy

sunhide
16-01-12, 10:19 PM
xin lỗi mọi người đang bận nhiều việc tết quá k có time test luôn chắc qua tết mới ổn định đc à . hjx xin lỗi mọi người nhé

mrrainnt
17-01-12, 01:03 AM
giá cả trong cashshop hiển thị ở Client :-?! là file nào nhỉ ? .........

LÂM_TÂM_NHƯ
17-01-12, 08:01 AM
từ lúc test bản này đến bây giờ, mình chưa thấy được bộ đồ set thần nào hết, làm sao để có hay chỉnh được bộ đồ đó vậy mọi người ơi?

sunhide
17-01-12, 09:07 AM
từ lúc test bản này đến bây giờ, mình chưa thấy được bộ đồ set thần nào hết, làm sao để có hay chỉnh được bộ đồ đó vậy mọi người ơi?

Cái này bạn chỉnh ở event ấy thiếu gì :-s

sunhide
17-01-12, 09:13 AM
giá cả trong cashshop hiển thị ở Client :-?! là file nào nhỉ ? .........

D:\MuServer\SCFData\CashShop\SCF_CashShop_Package. txt ( Cột Pk.Val )
D:\MuServer\SCFData\CashShop\SCF_CashShop_Product. txt ( Value )

:-t k biết có phải nữa

mrrainnt
17-01-12, 09:23 AM
ý là phải chỉnh ở trên Client nữa chứ :-?! Phải không ta ???

sunhide
17-01-12, 09:31 AM
ý là phải chỉnh ở trên Client nữa chứ :-?! Phải không ta ???

:-? cái này mình chả nghiên cứu nữa :(( nên k rõ lắm.

Alexandria
17-01-12, 09:47 AM
Mấy cái này đơn giản thôi mà có khối đứa ko biết >_<

sunhide
17-01-12, 09:54 AM
Mấy cái này đơn giản thôi mà có khối đứa ko biết >_<

thì đơn giản mới có khối đứa k biết :-s :">

mrrainnt
17-01-12, 10:51 AM
@-)! Nếu biết hết thì đã không làm ra cái topic này rồi ...
Phiên bản mới thì mỗi người góp 1 tý sức vào chứ đâu phải 1 mình làm đâu mà kêu đơn với chẵng giản ....

LÂM_TÂM_NHƯ
17-01-12, 11:02 AM
@-)! Nếu biết hết thì đã không làm ra cái topic này rồi ...
Phiên bản mới thì mỗi người góp 1 tý sức vào chứ đâu phải 1 mình làm đâu mà kêu đơn với chẵng giản ....

xin các bạn chỉ dùm cách làm sao cho rớt ra set đồ thần (trong event, khi đánh quái ở các map, chỉnh trong titaneditor), mình đang cần gấp.
mong mọi người giúp giùm nhé

mrrainnt
17-01-12, 11:05 AM
@-)! Set đồ thần trong Event là sao hả bạn ??? Bạn nói rõ hơn được không ?

thanquan
17-01-12, 11:27 AM
TuanV ơi bạn chia sẻ REPACK SCF 11.00.00 SMALL BUG 100% Done cái cho anh em đi ;)). Hồi hộp muốn biết nó ntn quá :">

Faker
17-01-12, 11:29 AM
TuanV ơi bạn chia sẻ REPACK SCF 11.00.00 SMALL BUG 100% Done cái cho anh em đi ;)). Hồi hộp muốn biết nó ntn quá :">

CHÚ Ý nhé Small BUG thôi hok tớ bị an gạch đó :((

mrrainnt
17-01-12, 11:30 AM
:D! Ông việt hóa hết Client chưa hả ông ? Thích cái việt hóa à ^^! Server thì tự ý config nó hay hơn

LÂM_TÂM_NHƯ
17-01-12, 11:31 AM
@-)! Set đồ thần trong Event là sao hả bạn ??? Bạn nói rõ hơn được không ?

thì sunhide nói là cái đó chỉnh trong event thì mình biết vậy thôi, mình ko biết chỉnh nên hỏi thôi

Faker
:D! Ông việt hóa hết Client chưa hả ông ? Thích cái việt hóa à ^^! Server thì tự ý config nó hay hơn

server tôi file text viết hóa hok dấu còn lại là có dấu hết cũng tạm ổn thôi :D

sunhide
CHÚ Ý nhé Small BUG thôi hok tớ bị an gạch đó :((

sunhide
17-01-12, 11:32 AM
thì sunhide nói là cái đó chỉnh trong event thì mình biết vậy thôi, mình ko biết chỉnh nên hỏi thôi

event cậu chỉnh ở D:\MuServer\data\EventItemBags
còn các thư mục cậu tự xem nhé

Faker
17-01-12, 11:33 AM

fix mà :|
hok coi các repack họ ghi là small bug ak cũng chỉ là fix vài thứ cho nó hoàn thiện hơn thôi
còn GS thì hok đủ trình độ để code :|
repack nho nhỏ đủ thuơng mại :D

mrrainnt
17-01-12, 11:34 AM
hok coi các repack họ ghi là small bug ak cũng chỉ là fix vài thứ cho nó hoàn thiện hơn thôi

Cho tôi xin file item với mấy file skill được không ;))! Đang thiếu mấy file đó

LÂM_TÂM_NHƯ
17-01-12, 11:38 AM
event cậu chỉnh ở D:\MuServer\data\EventItemBags
còn các thư mục cậu tự xem nhé

trời ạh, tôi đã ngu mà còn gặp bạn chơi chữ nữa, cách chỉnh như thế nào thì bạn nói cho tôi biết đi, nói chung chung vậy thì bó tay

LÂM_TÂM_NHƯ
17-01-12, 11:39 AM
Cho tôi xin file item với mấy file skill được không ;))! Đang thiếu mấy file đó

bạn khỏi xin làm gì, tôi xin lâu rồi mà có ai có để cho đâu

Faker
17-01-12, 11:41 AM

xin cái ji tớ coi repack nhỏ nhỏ còn vai bug chua fix được :((
nhưng muốn cứ pm qua inbox tớ có thì share

mrrainnt
17-01-12, 11:46 AM
Ai share mấy file Skill + Item việt hóa đi :(! Ngồi dịch lại lười kinh khủng ..............

Faker
17-01-12, 11:50 AM
Ai share mấy file Skill + Item việt hóa đi :(! Ngồi dịch lại lười kinh khủng ..............

hok dấu thôi :(
The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 30 characters.

sunhide
17-01-12, 12:04 PM
hok dấu thôi :(
The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 30 characters.

sao lại k dấu đánh có dấu cho nhiệt tình :D

Faker
17-01-12, 12:11 PM
sao lại k dấu đánh có dấu cho nhiệt tình :D

việt hóa có dấu sẽ phát sinh bug
tôi viết hóa cóa dấu file text là sẽ ra bug

sunhide
17-01-12, 12:14 PM

What The bug ? 30charrrrrrrrrrr

Faker
17-01-12, 12:23 PM
What The bug ? 30charrrrrrrrrrr

viết hóa file text thì ok rồi phải hok
bạn vào cash shop X mua 1 món đồ rồi chọn USE hoặc sử dụng lập tức dis client ;)) đang fix và nhiều người tôi share đã bi

mrrainnt
17-01-12, 12:53 PM
@-)! sao mình không bị cái này nhỉ ???????????? ..................

Faker
17-01-12, 01:09 PM
@-)! sao mình không bị cái này nhỉ ???????????? ..................

cái file text ý :( hok hiểu luôn :|

thanh_ca
17-01-12, 01:10 PM
minh cung viet hoa.ma co bi j dau.coi chug file viet hoa co van de roai.ve file msg.txt thi cho pro edit trog gamesv de no load bang ma utf 8 thi moi viet hoa dc.hien h no load ASCII.then nay k ho tro tieng viet co dau.hehe.sr minh onl bang dt nen k viet co dau dc.ai co yh cuocdoisp cho minh xin fat nhe.

Maximum
17-01-12, 02:05 PM
xin các bạn chỉ dùm cách làm sao cho rớt ra set đồ thần (trong event, khi đánh quái ở các map, chỉnh trong titaneditor), mình đang cần gấp.
mong mọi người giúp giùm nhé

Mới online ! Set thần đánh kundun sẽ rớt bạn à còn bạn muốn nhiều thì chỉnh 5-6 con kundun gì đó nhặt cho đã ^^! MuMaker chỉnh cũng được vậy chỗ Set đó .

Maximum
17-01-12, 02:08 PM

Vkl` việt hóa phát sinh bug gì pa ? file text nào bug gì ? nó rõ ra :|

Maximum
17-01-12, 02:09 PM

Bạn tối ngày cứ mở miệng ra xin . ko xin đc lại phàn nàn bộ bạn nghĩ việt hóa 1 file trong 1 phút à ? bạn ăn nói sao ko nghĩ tới người khác 1 chút vậy :-<

Maximum
17-01-12, 02:12 PM
trời ạh, tôi đã ngu mà còn gặp bạn chơi chữ nữa, cách chỉnh như thế nào thì bạn nói cho tôi biết đi, nói chung chung vậy thì bó tay

đồ thần chỉ con kundun mới đánh rớt ra .rồi nhé không chỉnh gì chỉnh ở đâu được cả. Ngoài ra còn mumaker có thể vào đó mà chỉnh rồi mặc vào. Vậy thôi đừng hỏi lại vấn đề này nhé ! Thanks

Maximum
17-01-12, 02:14 PM
repack nho nhỏ đủ thuơng mại :D

Mong là bác sẽ post cái re pắc của bác lên sớm để mọi người còn test 100% small bug là thế nào .cảm ơn :)>-

mrrainnt
17-01-12, 02:15 PM
:)! Việt hóa tới đâu rồi hả bác ? Có cần phụ giúp 1 tay không nhỉ ;))
Sắp việt hóa xong file message.txt của Server :D

Faker
17-01-12, 02:16 PM
Bạn tối ngày cứ mở miệng ra xin . ko xin đc lại phàn nàn bộ bạn nghĩ việt hóa 1 file trong 1 phút à ? bạn ăn nói sao ko nghĩ tới người khác 1 chút vậy :-<

chuẩn :| chứ xin thôi :(( 30charrrrrrrrrrrrrr

Faker
17-01-12, 02:18 PM
Mong là bác sẽ post cái re pắc của bác lên sớm để mọi người còn test 100% small bug là thế nào .cảm ơn :)>-

cậu Pm yahoo noikovoichat di
tớ share riêng cho coi :|

Maximum
17-01-12, 02:19 PM
Thì có gì post lên forum đi anh em cùng thảo luận. 100 vẫn hơn 1 mà :)

Maximum
17-01-12, 02:20 PM

Bác cũng vừa xin như bạn kia thôi. vậy phụ cái gì ? làm biến thì chờ người khác up cho còn ai có khả năng tự việt hóa vẫn hay hơn.

mrrainnt
17-01-12, 02:29 PM
Xem thường quá đấy :| Xin là 1 chuyện và tôi muốn phụ giúp việt hóa là 1 chuyện ?
Nếu không thích thì thôi, tôi tự việt hóa ... việt hóa được vài file ra vẻ :-<!

Maximum
17-01-12, 02:32 PM
Xem thường quá đấy :| Xin là 1 chuyện và tôi muốn phụ giúp việt hóa là 1 chuyện ?
Nếu không thích thì thôi, tôi tự việt hóa ... việt hóa được vài file ra vẻ :-<!

Uhm. vậy tốt reply trước của tui cũng chỉ muốn bạn việt hóa được thì tự việt hóa thôi ko việc gì phải chờ người khác.

Maximum
17-01-12, 05:02 PM
Fix nhỏ cho anh em nè :)
Thông tin :

Fix Item Socket
Theo Mu Webzen Season 6 Episode 2 là update thêm 1 set 380 cho RF và 1 vũ khí cho RF. về Summoner thì set Lilum được chuyển sang thành Set Socket ko phải set thường nữa ( thành item màu tím á ) và add thêm 1 vũ khí thiên thần cho Summoner như thiên tử kiếm của DL và DK, chổi lông gà ( Gậy Hỏa Long ) cho DW ...
Link

Maximum
17-01-12, 05:14 PM
Đây là thông tin chính thức Box Kundun 1 > 5 Drop Item theo webzen từ SS6Ep2 trở đi.nên các bạn đừng tưởng nhằm là Box Kundun bị lỗi là drop có item exc có item ko exc nhé :)
Chiếc Hộp Kundun + 1

Chiếc Hộp Kundun + 2

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g
Chiếc Hộp Kundun + 3

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g
Chiếc Hộp Kundun + 4 & 5

LÂM_TÂM_NHƯ
17-01-12, 06:18 PM
Diễn đàn này kỳ thật, khi ko lại bị banned IP từ trưa đến giờ mới vào được, ko biết có bị phá giống như cái lần bị người nào đó dùng quyền SMod vầo chỉnh sửa bài tùm lum hết

LÂM_TÂM_NHƯ
17-01-12, 06:28 PM
Thông tin :

Link

File bạn đưa lên là file txt. phải chép vào đâu hả bạn?

Maximum
17-01-12, 06:34 PM
File bạn đưa lên là file txt. phải chép vào đâu hả bạn?

Faker
17-01-12, 06:43 PM
Thông tin :

Link

cảm ơn bạn đã đóng góp :D

Maximum
17-01-12, 07:11 PM

mrrainnt
17-01-12, 07:11 PM
Ai biết việt hóa cái Tăng Cấp của Skill Master ở đâu không nhỉ :)! Việt hóa cái skill xong rồi mà không tìm thấy cái tăng cấp

Maximum
17-01-12, 07:18 PM
Ai biết việt hóa cái Tăng Cấp của Skill Master ở đâu không nhỉ :)! Việt hóa cái skill xong rồi mà không tìm thấy cái tăng cấp

MasterSkillTreeTooltip.bmd .............................

phamvuhuy
17-01-12, 07:27 PM
cái này phải down bản gosh về rùi gosh win lại hả, ko chạy dc trên xp hả

Maximum
17-01-12, 07:29 PM
cái này phải down bản gosh về rùi gosh win lại hả, ko chạy dc trên xp hả

Uhm ko chạy được trên win xp đâu bạn. tải ghost win sv 2003 hoặc dùng windows 7 :)

Maximum
17-01-12, 08:00 PM

Việt hóa xong thì up cho mọi người đi bạn :) tinh thần chia sẽ chút đi

phusang
17-01-12, 08:00 PM
Ai có thể chỉ mình cách bung ghost ra máy ko? và khi bung ghost ra thi có mất hết dữ liệu ổ cứng ko? (ổ cứng mình chia lam 3 ổ), và có cần cài đặt lại driver ko vậy?

Maximum
17-01-12, 08:07 PM
Ai có thể chỉ mình cách bung ghost ra máy ko? và khi bung ghost ra thi có mất hết dữ liệu ổ cứng ko? (ổ cứng mình chia lam 3 ổ), và có cần cài đặt lại driver ko vậy?

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> >> Hướng dẫn Ghost và bung file ghost.
Sau khi ghost : dữ liệu ổ cài win sẽ mất các ổ khác không mất, cần cài lại driver nếu file ghost ko phải ghost đa cấu hình .nếu ghost đa cấu hình thì ko cần cài lại driver.
IT bạn gà thế straight face-*

kimhdhd10
17-01-12, 08:08 PM

bung ra thỳ cái ổ mà bạn bung là Primamy sẽ mất dữ liệu thôi còn các ổ kia không ảnh hưởng gì đâu bạn à :|

kimhdhd10
17-01-12, 08:11 PM
maxium ơi bạn biết add item mới vào main hem :-/

nguyenanh_cntt
17-01-12, 08:11 PM

Khi nào xong cậu có thể share file message.txt của Server cho mình được không ?
Mình cảm ơn trước !

Maximum
17-01-12, 08:13 PM
Bác mrrain việt hóa xong file skill với messenger rồi thì share cho anh em dùng đi :|

Maximum
17-01-12, 08:15 PM
maxium ơi bạn biết add item mới vào main hem :-/

phusang
17-01-12, 08:16 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> >> Hướng dẫn Ghost và bung file ghost.
Sau khi ghost : dữ liệu ổ cài win sẽ mất các ổ khác không mất, cần cài lại driver nếu file ghost ko phải ghost đa cấu hình .nếu ghost đa cấu hình thì ko cần cài lại driver.
IT bạn gà thế straight face-*

hehe! Sorry bạn, mình học thiết kế mà lâu wa ko cài dặt win nên wen sạch rùi ! hehe! Mình xin đính chình là bản server này việt hóa theo mã UTF-8 ko ổn định vì:
1. Lỗi Font (mặc dù có tiếng việt có dấu những dôi khi sẽ có mộ vài chữ hiện thị sai font, sẽ bị mất chữ,...) gây ra khó đọc hoặc khó chịu cho gamer.
2. Lỗi Cashshop (nếu việt hóa có dấu Full thì khi vào cashshop mua dồ xong bấm sử dụng sẽ bị văng ra desktop)
...
===> Tạ thơi việt hóa ko dấu, chờ Pro Fix main Language: Vietnam locate CP 1258! :-*

Maximum
17-01-12, 08:17 PM
hehe! Sorry bạn, mình học thiết kế mà lâu wa ko cài dặt win nên wen sạch rùi ! hehe! Mình xin đính chình là bản server này việt hóa theo mã UTF-8 ko ổn định vì:
1. Lỗi Font (mặc dù có tiếng việt có dấu những dôi khi sẽ có mộ vài chữ hiện thị sai font, sẽ bị mất chữ,...) gây ra khó đọc hoặc khó chịu cho gamer.
2. Lỗi Cashshop (nếu việt hóa có dấu Full thì khi vào cashshop mua dồ xong bấm sử dụng sẽ bị văng ra desktop)
...
===> Tạ thơi việt hóa ko dấu, chờ Pro Fix main Language: Vietnam locate CP 1258! :-*

Và mình cũng xin đính chính với bạn là file item với text jewelofharmonyoption, socket item hoàn toàn có thể việt hóa có dấu mà ko sinh ra lỗi :) dùng magic hand ấy. x2 UTF-8 là ok thôi /:)

sunhide
17-01-12, 08:29 PM
...

2. Cashop test ôk mà chả sao hết :-s

mrrainnt
17-01-12, 10:10 PM
Việt hóa với Unikey dựng sẵn hoàn toàn không có lỗi gì cả :)! .........

mrrainnt
17-01-12, 10:19 PM
Ai việt hóa được cái tăng cấp của Master skill chỉ mình nhé :)! Tình hình là cái file kia không thể việt hóa được :(

duonghoangvu
17-01-12, 10:47 PM
Ai việt hóa được cái tăng cấp của Master skill chỉ mình nhé :)! Tình hình là cái file kia không thể việt hóa được :(

VH file skill_eng.bmd đó :)..................................
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1722510000.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1722510000.jpg)

TRIEN
17-01-12, 10:49 PM
Mình thấy hình như mu này dùng bản này thìphair . Mới chỉ việt hóa đc tiếng nhưng chưa có dấu

Maximum
19-01-12, 02:10 PM
VH file skill_eng.bmd đó :)..................................
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1722510000.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1722510000.jpg)

Hài việt hóa có dấu ai chả việt hóa được . mấy cái thông tin chỗ skill master là việt hóa trong file MasterSkillTreeTooltip ko biết thì đừng có chém.

sunhide
19-01-12, 07:44 PM
Vãi thế :| spamer à topic share và fix sao lại chửi nhau :| kệ chứ nói với những người làm được thì share , không làm được mà nói thì im , k làm đc thì hỗ trỡ người mới sao phải chửi nhau :-s

hoanganhquan10a11
19-01-12, 09:49 PM
Mod có nên chặt đầu 2 phần tử này kô nhỉ ;)). Ỏm tỏi cả lên :))

knight06
20-01-12, 01:09 AM
mình vừa hoàn thành fix agi cho main 1.03z của gs này, hiện tại có 2 ý kiến trái chiều
1. fix thì sẽ bất lợi khi ks cho dw dk
2. ko fix thì dl mãi mãi chìm
các bạn xem clip rồi cho mình xin ý kiến của các bạn, cám ơn :D

mrrainnt
20-01-12, 01:19 AM
mình vừa hoàn thành fix agi cho main 1.03z của gs này, hiện tại có 2 ý kiến trái chiều
1. fix thì sẽ bất lợi khi ks cho dw dk
2. ko fix thì dl mãi mãi chìm
các bạn xem clip rồi cho mình xin ý kiến của các bạn, cám ơn :D

Tính ra nếu mà fix như vậy thì còn gì bằng nữa =p~ ! Class nào cũng có lợi đâu riêng gì DL đâu :))!

henesee
20-01-12, 01:19 AM
bug mới
17:53:39 [Regular][0] Experience : Map[10]-(39,84) [0165700523][KinTaRo](364) 1861368817 296295 MonsterType : 0
17:53:41 [Regular][0] Experience : Map[7]-(225,53) [0188964134][PhuThuySD](155) 39278714 250222 MonsterType : 0
17:53:41 [0188964134][PhuThuySD][0] LevelUp PlusStatQuest Clear AddStat 5
17:53:41 Lên cấp độ [0188964134][PhuThuySD] (156)
17:53:41 [0188964134][PhuThuySD] CharInfoSave : Class=1 Level=156 LVPoint=775 Exp=39401000 Str=118 Dex=1018 Vit=115 Energy=1830 Leadership:0 Map=7 Pk=3
17:53:41 [Regular][0] Experience : Map[7]-(225,53) [0188964134][PhuThuySD](156) 39401000 127936 MonsterType : 0
(12096)error-L2 [DS] MAX BUFFER OVER 8 5981 24 [5387][Ashura]
[ResponClose Client][0] Call to Close Client of Ashura
error-L1 (12096): ResponErrorCloseClient INVALID_SOCKET
ai biết lỗi này không???
lúc đó rất lag và GS bị treo tầm 5s sau đó client dis và GS mới trở lại bt

duonghoangvu
20-01-12, 01:33 AM
Hài việt hóa có dấu ai chả việt hóa được . mấy cái thông tin chỗ skill master là việt hóa trong file MasterSkillTreeTooltip ko biết thì đừng có chém.

GateBol
20-01-12, 03:54 PM
Có bạn nào bị như mình không nhỉ chạy 1 tý là server bị treo rồi các link đều OFFLINE mặc dù vẫn đang chạy trên máy (dataserrver, ranking,exdb..v.v.v.v)

Làm game không vào được

godhoang
20-01-12, 03:59 PM
thông báo là bản này có vấn đề trên các Win Server nha =))

GateBol
20-01-12, 04:12 PM
thông báo là bản này có vấn đề trên các Win Server nha =))

Cụ thể được không, test win nào thì OK

godhoang
20-01-12, 04:16 PM
Cụ thể được không, test win nào thì OK
trên win XP thì chạy tẹt ga
trên winserver, cụ thể mới test cái 2k3, chạy vài lần thì sẽ bị báo ct crack => khỏi xài :-s
bị 3 lần trên 2 vps khác nhau rồi, nản wá
mà rõ ràng TitanDS chưa crack, còn virus đầy :|

sunhide
20-01-12, 04:31 PM
trên win XP thì chạy tẹt ga
trên winserver, cụ thể mới test cái 2k3, chạy vài lần thì sẽ bị báo ct crack => khỏi xài :-s
bị 3 lần trên 2 vps khác nhau rồi, nản wá
mà rõ ràng TitanDS chưa crack, còn virus đầy :|

:| bố thằng điên , người ta test A-Z bây giờ mới nói cái này , Titan này test 100% no virus , crack rồi ạ hàng full đấy không ai thèm bỏ virus vào đâu mà kêu :| và có bao giờ xem video của người ta đâu mà phát biểu . :-L:-L

godhoang
20-01-12, 04:49 PM
:| bố thằng điên , người ta test A-Z bây giờ mới nói cái này , Titan này test 100% no virus , crack rồi ạ hàng full đấy không ai thèm bỏ virus vào đâu mà kêu :| và có bao giờ xem video của người ta đâu mà phát biểu . :-L:-L
ơ hay cái tên này, ta nói ta test rồi mới bị :|
Dùng Avira Free Update lasted đi, rồi xem :|
Bên RZ người ta cũng nói là chưa crack 100%
chỉ là nói suông thôi, ôg chạy ở đâu thì k biết, chứ tui bị chính xác là lần 4 trên 3 vps, bạn tui cũng bị :|
Ông nên nhớ, ôg chỉ là 1 thằng repack chứ không phải là 1 coder, đừng tưởng mình giỏi nha.
Biết sao tui hay ghét ôg không ? vì đôi khi ôg nói nhiều thứ tui không phục.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> )

godhoang
20-01-12, 04:50 PM
test từ A-Z không có nghĩa là test từ tháng 1 qua tháng2,tháng3 nha :|
Và luôn nhớ bác tomatoes nói: Đây chỉ là pinkof hoặc 1 cao thủ "bình thường" crack thôi.
Đừng coi thường Bet0x

Domino9990
20-01-12, 04:54 PM
hĩ sắp tết rồi sao nhiều bạn xoắn nhau thế nhỉ, hum wa marrtin với maximun, rồi ông matroilan ... nay tới gh vpo71 sushi.........pó tay

godhoang
20-01-12, 04:55 PM
hĩ sắp tết rồi sao nhiều bạn xoắn nhau thế nhỉ, hum wa marrtin với maximun, rồi ông matroilan ... nay tới gh vpo71 sushi.........pó tay
có gì đâu mà xoắn, fải trái thực hư thôi
cái này người ta gọi là đi vào vấn đề, chứ có ai chửi rủa nhau gì đâu :)

godhoang
20-01-12, 05:10 PM
anh em cho rút lại 1 câu nhé: TitanDS chạy trên xP rất ok
nhưng login không bao giờ vào Game đc

Maximum
20-01-12, 05:15 PM
anh em cho rút lại 1 câu nhé: TitanDS chạy trên xP rất ok
nhưng login không bao giờ vào Game đc

godhoang
20-01-12, 05:18 PM
như gatebol chạy đc 3 tiếng là offline luôn rồi =))
vừa mới QC =))

GateBol
20-01-12, 05:25 PM
như gatebol chạy đc 3 tiếng là offline luôn rồi =))
vừa mới QC =))

uh nó có backddor nên h không chạy dc file nào cả :)) chạy là báo OFFLINE ... :))

Alexandria
22-01-12, 08:35 AM
có ai fix đc hp với mn 65k chưa nhỉ >_<

GateBol
22-01-12, 08:55 AM
Chạy query view Top thì báo lỗi này

connot resolive collation conflict for eual to operation

Bạn nào biết fix không nhỉ

godhoang
22-01-12, 09:09 AM
trời ơi là trời

Alexandria
22-01-12, 09:32 AM
ùh cho dù nâng 65k point thỳ cũng 65k máu à
nếu như bt thỳ máu DK 65k x 3= 195k mới đúng >_< bùn ghê

GateBol
22-01-12, 09:37 AM
trời ơi là trời

Làm gì có tôi 1tr máu DK đánh ầm ầm nè

[/URL]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

HƠN 2 TRIỆU MÁU

[URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
MAX MÁU VÀ ÂM ĐIỂM MÁU

Đã fix dc lỗi không view được Top cho DB của server này (connot resolive collation conflict for eual to operation), bạn nào bị thì cứ thêm COLLATE DATABASE_DEFAULT trước biến "="

Ví dụ :

SELECT Name,Class,relifes,Resets, cLevel, DGT_Time FROM Character JOIN MEMB_INFO ON Character.AccountID COLLATE DATABASE_DEFAULT =MEMB_INFO.memb___id

Alexandria
22-01-12, 09:41 AM
Đâu làm vài pic mình xem ỡ đó là 1 triệu
Nè làm vài píc cho xem

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2115570000.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2115570001.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

GateBol
22-01-12, 09:47 AM
Đâu làm vài pic mình xem ỡ đó là 1 triệu
Nè làm vài píc cho xem

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2115570000.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2115570001.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Mình Up hình lên rồi đó bạn xem đi :)

Alexandria
22-01-12, 10:21 AM
sì main gì vậy >_< vạy chắc do main rùi

GateBol
22-01-12, 10:27 AM
sì main gì vậy >_< vạy chắc do main rùi

Vẫn main của client chủ Topic share đó bạn

Alexandria
22-01-12, 10:39 AM
THế có yahoo không pm tui cái

GateBol
22-01-12, 10:42 AM
THế có yahoo không pm tui cái

SCFIsFixMaxGage=0
SCFShowMaxGageReachedInfo=0

Bạn xem trong character.ini xem 2 cái này có = 1 hay không , nếu là 1 là giới hạn máu đó .

Alexandria
22-01-12, 10:45 AM
ok thank bạn >_< để mình xem lại

GateBol
22-01-12, 12:33 PM
Bạn nào biết add cash shop chỉ mình với :X

sunhide
22-01-12, 01:41 PM
Máu 65k kia mình biết rồi nó bị lỗi giới hạn :-s bây giờ chưa tìm ra cách fix cái này phải từ từ mới được không phải báo lỗi cái là fix đc luôn đâu :-s tết đến rồi ăn tết đi qua tết tính tiếp.

GateBol
22-01-12, 02:09 PM
Máu 65k kia mình biết rồi nó bị lỗi giới hạn :-s bây giờ chưa tìm ra cách fix cái này phải từ từ mới được không phải báo lỗi cái là fix đc luôn đâu :-s tết đến rồi ăn tết đi qua tết tính tiếp.

Không có lỗi gì cả tôi bình thường mà chỉ do config thôi chắc do bạn đang để chế độ maxgage đó

SCFIsFixMaxGage=0
SCFShowMaxGageReachedInfo=0

Ai biết add cash shop thế nào không nhỉ :D

Faker
22-01-12, 04:45 PM
đúng là DS bị virus và có thể chưa crack nhưng GS này lại work tốt trên win 7 tôi đã run nó trong vòng 24 tiếng và vẫn ôn định chưa phát sinh ji cả :D
chắc Win server vẫn chưa ok cho nó :D
tớ cũng nói luôn là cái master cho RF thì phải chờ đến SCFMT 11.00.16 nhé :D

godhoang
22-01-12, 08:21 PM
gớm, cả đống bài spam này đem cân ký lô bán ve chai chắc đc vài triệu đồng :|

vuduy2004
22-01-12, 09:53 PM
gớm, cả đống bài spam này đem cân ký lô bán ve chai chắc đc vài triệu đồng :|
4rum thảo luận, chia sẽ chứ k phải bơi móc, hãy để người ta share mà cảm nhận chứ đừng chỉ trích người ta. Nếu GH del gọi là rác thì ngay tại topic này rác có nhiều lắm. KHÔNG SHARE THÌ ĐỪNG NÓI LỜI CAY ĐẮNG. Chúc 4rum ngày càng phát triển.

GateBol
23-01-12, 08:54 AM
Bán Repack Small Bug SCFMT 11.00.00 = 150k

Fix cái gì mà có thương mại thế bạn :X

godhoang
23-01-12, 09:15 AM
Bán Repack Small Bug SCFMT 11.00.00 = 150k
Fix cái gì mà có thương mại thế bạn :X
Đã Repack là không đc gọi là fix, mà gọi là Debug nha các bạn :)
ôg Gate lên tui gửi cái server coi chạy bị báo crack kô
nản vãi

GateBol
23-01-12, 09:22 AM
Đã Repack là không đc gọi là fix, mà gọi là Debug nha các bạn :)
ôg Gate lên tui gửi cái server coi chạy bị báo crack kô
nản vãi

Báo là do máy chứ ko phải do file config để chút tôi Online nén Full chạy thử xem sao :D, đang ở cafe với bạn bè chưa online được

GateBol
23-01-12, 03:03 PM
Bản này chạy thời gian ngắn thì good , nhưng chạy 1-2 ngày liên tục thì sẽ gặp tình trạng đăng nhập không được (đánh nick enter là đơ) không vào được game phải khởi động lại game server.

Có bạn nào bị như mình không

Faker
23-01-12, 03:08 PM
Bản này chạy thời gian ngắn thì good , nhưng chạy 1-2 ngày liên tục thì sẽ gặp tình trạng đăng nhập không được (đánh nick enter là đơ) không vào được game phải khởi động lại game server.

cậu chụp ảnh GS lên đây
30charrrrrrrrrrrrrrr

GateBol
23-01-12, 03:38 PM
cậu chụp ảnh GS lên đây
30charrrrrrrrrrrrrrr

Để bị thì chụp cho xem nhưng ko thấy báo lỗi gì cả chỉ thấy hiện logs send connect vào rồi ko đứng chờ chứ ko vào được bên trong.

hackluv
24-01-12, 01:28 AM
cái này phải cài win 2k3 hả mọi người hay sao mà chủ thớt cho cả ghost thế kia :-S

Faker
24-01-12, 01:41 AM
tớ hok dám khoe hàng nhưng repack tớ hoàn toàn chẳng bị vấn đề ji cả mà nghe đâu ông chủ thới cũng test 1 ngày cũng bt mà chắc cà crash do config sai ở đâu thôi :D
cái này cậu pm ông chủ thới mà hỏi thôi :D

firel0ve610
24-01-12, 08:07 AM
Cái này có down về cài đặt off đc hèm 8-}

duyanh12285
24-01-12, 01:21 PM

crash server 1 do máy chủ yếu

2 do server bị lỗi

thường những bản free 1 ngày chơi là phải reset máy chủ hoặc vps rồi

sieucuoivnn
24-01-12, 01:44 PM
MuMaker ( Credtior By Sunhide ) --> Creditor nhé ^^ --- năm mới vui vẻ :D

0955196499
24-01-12, 04:00 PM
Có cách nào chạy được khi cài win XP ko vậy mấy pro ?

bistro007_hp
24-01-12, 07:54 PM
Có 1 cách chờ pro ra mặt thôi pro 30cccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccc

thantainho
24-01-12, 08:21 PM
Có cách nào chạy được khi cài win XP ko vậy mấy pro ?

Ghost sang Win 7 mà cài. Tôi phải ghost sang đây này XP vào được tài khoản nhưng vào nhân vật thì không được

Faker
26-01-12, 02:23 AM
ai bảo hok chơi được trên win xp
chơi được đều :)) Vmware =))

mrtruong86
26-01-12, 12:12 PM
Nói ĐI nói lại Bản này có cài được trên Xp không tuấnV xp2+xp3 ấy

LÂM_TÂM_NHƯ
26-01-12, 12:34 PM
Nói ĐI nói lại Bản này có cài được trên Xp không tuấnV xp2+xp3 ấy

Bạn hình như ko đọc kỹ những comment trong topic này thì phải. Mọi người đã nói rất rõ ràng: BẢN NÀY CHO ĐẾN GIỜ PHÚT NÀY VẪN KO CHẠY ĐƯỢC TRÊN WIN XP SP2 VÀ SP3

thocon
26-01-12, 04:34 PM
sao mình chạy XP ok hết nè. có điều cái client bị gì nen chưa vô game được...để dowload lại
Vẫn chơi trên xp bình thường mà bạn chỉ cần thay joinserver là ok nhé

kenny.luv
26-01-12, 05:49 PM
Là như nào hả bạn xp3 pem được không
sau khi cài đặt xong SQL thì bị lỗi này SQL không start được dòng sever và Sevicer trắng tinh vẫn attack được DB mình dùng SQL của chủ pic share
máy mình dùng win7 Enterprise mong được giúp đỡ
Thank

phusang
26-01-12, 05:49 PM

ko dc bạn àh! mình dã thay joinserver.exe cua bản scf 10.7.65 vào rồi nhưng vào game thì va6n4ko hiện server...:-w

khoamamktvn
27-01-12, 12:21 AM
Lạ thật. Đã ai thử mua ring or gấu panda chưa??
Mình mua trong cashshop. Khi bấm sử dụng thì sẽ bị dis client ngay. Trong khi sử dụng bùa mua tại cashshop thì lại không hề bị.
Ai bít fix thì giúp mình với nhé.

Faker
27-01-12, 12:32 AM
Lạ thật. Đã ai thử mua ring or gấu panda chưa??
Mình mua trong cashshop. Khi bấm sử dụng thì sẽ bị dis client ngay. Trong khi sử dụng bùa mua tại cashshop thì lại không hề bị.
Ai bít fix thì giúp mình với nhé.

đó chính là file text gây ra đó

khoamamktvn
27-01-12, 08:28 PM
Vậy à. Tiếc nhỉ. Mình lấy file text.bmd của muviet.net việt hóa gần như 98% về thấy ngon quá. Hóa ra bị bug. Hic Hic :( Bên MuViet sao lại không bị nhỉ :D

eddy
27-01-12, 08:37 PM
Vậy à. Tiếc nhỉ. Mình lấy file text.bmd của muviet.net việt hóa gần như 98% về thấy ngon quá. Hóa ra bị bug. Hic Hic :( Bên MuViet sao lại không bị nhỉ :D

cậu thử lấy Text.bmd original chưa việt hóa test xem có bị 2 lỗi kia k ? Nếu vẫn bị thì không phải do Text.bmd đâu :)

khoamamktvn
27-01-12, 08:38 PM
Ui mạ ui :">
Tình yêu của tui lâu rùi không thấy xuất hiện nhỉ ;))
Rãnh pm yh ta chém zó nào :">

khoamamktvn
27-01-12, 08:41 PM
Ok.Để tớ thử xem nào.Có onl yahoo không thấy pm hem tl.

eddy
27-01-12, 08:43 PM
:D....................................... Lâu lắm k gặp nhỉ ? :P

thanh_ca
27-01-12, 08:56 PM
Có pro ghé thăm.xin hỏi các pro cách việt hóa file msg.txt trong musv và các connect sv này trên win xp ntn vậy.

eddy
27-01-12, 09:07 PM
Có pro ghé thăm.xin hỏi các pro cách việt hóa file msg.txt trong musv và các connect sv này trên win xp ntn vậy.

Theo mình thì dựa trên công thức Việt hóa Client , bạn có thể Việt hóa cái msg.txt như bình thường nhưng khi save bạn nên save font UTF-8 (có sẵn ở Notepad) thử xem - chỉ là giả thiết vì mình chưa xem qua server , bạn test nhé

Còn về việc run SV này trên win XP thì hiện nay không thể ! :P

darkwork
27-01-12, 09:18 PM
thanks for share !!!!!!!!!!!!!!!!

cuong8607748
28-01-12, 12:27 PM
chay dc tren win server 2008 khong nhi

thanh_ca
28-01-12, 01:10 PM
Theo mình thì dựa trên công thức Việt hóa Client , bạn có thể Việt hóa cái msg.txt như bình thường nhưng khi save bạn nên save font UTF-8 (có sẵn ở Notepad) thử xem - chỉ là giả thiết vì mình chưa xem qua server , bạn test nhé

Còn về việc run SV này trên win XP thì hiện nay không thể ! :P

Việt hóa giống client k được pác ah.còn lưu theo font utf-8 thì gamesv k chay.nó như bị crash ấy ^^!.
Tiện đây pác cho mình hỏi đối với những main trươc thì chỉnh offset " 81 00 00 00 01" đổi 81 thành A3 thì việt hóa với bảng mã win 1258 nhưng h đối với bảng mã utf-8 thì offset là j vậy pác.sr tớ là newbie ^^!

sunhide
28-01-12, 09:05 PM
Việt hóa giống client k được pác ah.còn lưu theo font utf-8 thì gamesv k chay.nó như bị crash ấy ^^!.
Tiện đây pác cho mình hỏi đối với những main trươc thì chỉnh offset " 81 00 00 00 01" đổi 81 thành A3 thì việt hóa với bảng mã win 1258 nhưng h đối với bảng mã utf-8 thì offset là j vậy pác.sr tớ là newbie ^^!

không được đâu cái này rất nhiều người thử cả mình cũng thử rồi vẫn k được đâu bạn ạ.

godhoang
28-01-12, 09:15 PM
không được đâu cái này rất nhiều người thử cả mình cũng thử rồi vẫn k được đâu bạn ạ.
ý bạn này là thử đổi kiểu utf-8 sang vni locale chứ kô fải "81 ~>A3" ;))

darkvn
28-01-12, 09:23 PM
có sub sẵn không chu thớt??:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

khoamamktvn
28-01-12, 09:31 PM
GodHoang có làm repack không ??

vietpro8x
28-01-12, 10:59 PM
Muốn việt hóa msg.txt của server các bạn edit = notepad++
khi việt hóa thì nhớ chọn Encoding là Encode in UTF 8 Without BOM trên menu của notepad++ ấy
rồi đánh telex theo unicode unikey bt thôi (*)(*) đảm bảo run GS ok ;)).
SCF chán VKL... IGCN phê hơn nhiều gần giống webzen original

chicken1
28-01-12, 11:40 PM
ai cần file việt hóa pm yeumainheem_f3000 tớ cho nhé !

dacthangtw
29-01-12, 12:01 AM
khi việt hóa thì nhớ chọn Encoding là Encode in UTF 8 Without BOM trên menu của notepad++ ấy

cái món này nghe chừng cũng đau dầu ghúm

GateBol
29-01-12, 01:01 AM

Bug mới của data server , bó tay rồi

thanh_ca
29-01-12, 02:57 AM
ý bạn này là thử đổi kiểu utf-8 sang vni locale chứ kô fải "81 ~>A3" ;))

Tớ muốn cho nó sang unicode luôn ấy :)) như muviet.net xài bảng mã unicode ngon vãi :))

eddy
29-01-12, 08:56 AM

IGCN cũng bug nhiều lắm đó Việt , đc mỗi cái DG của nó là like original 99% , còn các features S5 , S6 khác bug kha khá...update đều nhưng vẫn chưa đâu vào đâu :(

freepro2101
29-01-12, 09:08 AM
cam on nghen
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

khoamamktvn
29-01-12, 10:18 AM
MuViet mua phiên bản ở đâu mà ngon thế nhỉ ????

vietpro8x
29-01-12, 11:09 AM
IGCN cũng bug nhiều lắm đó Việt , đc mỗi cái DG của nó là like original 99% , còn các features S5 , S6 khác bug kha khá...update đều nhưng vẫn chưa đâu vào đâu :(
thì vẫn có working... Còn SCF cả tháng giời vẫn chả update gì cả.. Nản 999$...

vietpro8x
29-01-12, 11:10 AM
MuViet mua phiên bản ở đâu mà ngon thế nhỉ ????
Mình cũng đang thắc mắc :(:-B:-B:-B:-B:-B:-B

thanh_ca
29-01-12, 11:47 AM
Team Muviet cũng toàn những pro.như là LandOFphi,đằng sau nghe nói có tomatoes nữa.Chắc là họ tự code lấy ý.

lequangvu
29-01-12, 11:57 AM
Thực sự đến mấy tháng rồi mình không còn time để làm MU nữa nhưng vẫn vào theo dõi :D, Thank! lấy tinh thần ;)

khoamamktvn
29-01-12, 12:09 PM
Có cả tomatoes nữa cơ à. Ngon nhỉ :)

Learning
29-01-12, 12:13 PM
ngon đến đâu thì cũng ko quá 5 tháng

thanh_ca
29-01-12, 12:23 PM
Tớ chỉ nghe mong manh thế thôi còn chính xác thì k biết được.Quá 5 tháng là sao pro.thấy muviet cũng mạnh mà.VN có mấy mu mạnh đâu ^^!

Topic đang loãng :)).trở lại vẫn đế đê.Pác nào xài file text.bmd mà dis khi sử dụng cashop thì pm test với nhé.tại mình k chưa gặp,đang định cho online sv này nên có gắng sưu tầm bug ^^!

khoamamktvn
29-01-12, 01:22 PM
Mình bị dis này.
Test thế nào cậu ???

thanh_ca
29-01-12, 01:53 PM
bạn pm yh mrthanh3001 nhé,Mình thử file text của bạn :))

sunhide
30-01-12, 09:55 AM
Mình bị dis này.
Test thế nào cậu ???

Cậu test ở chế độ win 7 và topic MU nào cũng chỉ tồn tại ở thời gian nhất định khi mọi người đã comment chán chê , không ai support , newbie đầy rẫy và các pro làm loạn nên mới gây ra topic loãng .

khoamamktvn
30-01-12, 10:22 AM
Uhm. Mình chạy trên chế độ win 7. Dùng file text của muviet :(

KhongGianOL
30-01-12, 10:26 AM
Hê hê...Đã fix đc 1 số lỗi của server này...Chỉ có điều GS bị sao sao á...lâu lâu dis...đang chạy cũng bị dis....quay skill cũng dis...Ai bít fix bug này...chỉ dùm ^^!

thanh_ca
30-01-12, 10:38 AM
ai bị dis giông pác kia thì dùng file text này xem sao.

có j Report lại cho mình để biết đường fix với nhé.

sunhide
30-01-12, 10:40 AM
Hê hê...Đã fix đc 1 số lỗi của server này...Chỉ có điều GS bị sao sao á...lâu lâu dis...đang chạy cũng bị dis....quay skill cũng dis...Ai bít fix bug này...chỉ dùm ^^!

:D mình dùng ở win 7 k bị báo lỗi trên mà bạn . :)>-

GateBol
30-01-12, 11:33 AM

Có bạn nào dùng skill này thì bị văn ra không, không hiểu bị làm sao nữa

sunhide
30-01-12, 11:47 AM

Có bạn nào dùng skill này thì bị văn ra không, không hiểu bị làm sao nữa

henesee
30-01-12, 12:07 PM

lỗi này thử tăng thêm điểm+ mỗi cột sẽ hết nhá... muviet+mutruyenky đã fix đc.. :(|):(|)

manhthang72_gd
30-01-12, 04:21 PM
sever này có bắt buộc phải cài hệ điều hành win 2003 không bạn?

sunhide
30-01-12, 04:42 PM
sever này có bắt buộc phải cài hệ điều hành win 2003 không bạn?

Bắt buộc windows 7 , Server 2003 or 2008.