PDA

View Full Version : [MU] Hỏi về vấn đề web tv 3.0 k rs đc

anhvu6
04-01-12, 10:08 PM
Ai cho mình hỏi mình xài tv 3.0 của thiếu vân.mặc dù đã đổi nv đầy đủ nhưng vẫn rs k đc
mình có 3 nhân vật ,k nv nào rs đc
nv 1
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nter02jan.jpg
nv 2
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nter03jan.jpg
nv 3
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nter04jan.jpg

anhvu6
05-01-12, 12:01 AM
upppppppppppppppppppp cho ai giải quyết dùm w

apple
05-01-12, 10:08 AM
mua của tv thì cậu ấy sẽ support mà :)

anhvu6
05-01-12, 12:18 PM
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppp.k hiểu có phải tại db không.tại bữa cài thử nbb vào.h sao thấy trong db có vụ thế hệ 1,thế hệ 2.bữa mình cài web gì ấy.forest web hay gì đó.cài install.nó bị íntall thành công r.k biết cài vậy nó có làm dính vào cái sv nên h k rs đc nữa :(

Domino9990
05-01-12, 12:22 PM
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppp.k hiểu có phải tại db không.tại bữa cài thử nbb vào.h sao thấy trong db có vụ thế hệ 1,thế hệ 2.bữa mình cài web gì ấy.forest web hay gì đó.cài install.nó bị íntall thành công r.k biết cài vậy nó có làm dính vào cái sv nên h k rs đc nữa :(

vậy thì lấy cái DB khác cài thử xem sao.............

bistro007_hp
05-01-12, 04:41 PM
bạn thử lấy db khác xem còn không được nữa pm mình giúp được sẽ giúp :D

lasker
23-04-12, 05:37 AM
bistro ơi mình cũng bị tương tự như vậy có thể giúp mình không ?
Và mình mún bỏ chức năng khóa trang bị thì bỏ ở đâu vì chức năng này bị lỗi hiện ra thông tin web server > view.php line 310 mấy không nhớ rõ :(