PDA

View Full Version : Có nên share flash của kiếm thánh ko ta?

trumnhaymua1
03-01-12, 01:03 AM
Bùn bùn ngồi phá kiếm thánh...ngồi ko chả có gì là phá cha nhất kiếm ko đc giờ phá kiếm thánh hehehe...mà sao bùn cười wa.."GameDLC" vs "GameData" full lun hihi....ai cần ko te...^^!X_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_X
Demo:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

likenone
03-01-12, 02:43 AM
Wtf có gì hay cái đó con nít cũng lấy đc căn bản là bạn biết cách việt hóa tên NPC ko lỗi + các map đó không chứ 3 4 thứ này ko ham hố \:D/

minhchau0309
03-01-12, 06:00 AM
có thì up full cho ai cần thì mò.....mình thì chả bt gì mà lấy

thientruongdx
03-01-12, 06:21 AM
Tưởng cái gì, quá nhạt............ :))

๑۩۞۩๑๑۩۞۩๑
03-01-12, 08:19 AM
Đúng là ... tưởng chôm được cái server của kiếmthanh chú. cái này con Người ta biết từ thời nhât kiếm mới có kìa chú ai không biết thì vào dây mà down nè:
Đầy là resoure của kiếm thánh

Còn đây là tôl down resoure đây:

MillyVu
03-01-12, 08:25 AM
lol =]]
30000 charrrrrrrrrrrrrrrr

๑۩۞۩๑๑۩۞۩๑
03-01-12, 08:38 AM
MillyVu cậu có cái server gốc của 1k phải không vậy, cậu có thể để cho mình được không vậy?

trumnhaymua1
03-01-12, 08:43 AM
còn sever hay SQL ko pek sao mà mình vào đc kiếm thánh kìa.....hehehe,Mình con nít mà...vào đc database,dạo 1 tý cái koi hehehe.XL bác kiếm thánh nha...e disconet cái SQL nhá..........hihi,các bác nói e con nít hic...huhuhu[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X

trumnhaymua1
03-01-12, 08:46 AM
Đúng là ... tưởng chôm được cái server của kiếmthanh chú. cái này con Người ta biết từ thời nhât kiếm mới có kìa chú ai không biết thì vào dây mà down nè:

sao lúc trc ko share đi mà giờ nói,chắc mình con nít wa..hihi.Bác mở sever e dạo tý koi,e con nít mà..huhuuhuhu:">:">:">:">:">

๑۩۞۩๑๑۩۞۩๑
03-01-12, 08:56 AM
sao lúc trc ko share đi mà giờ nói,chắc mình con nít wa..hihi.Bác mở sever e dạo tý koi,e con nít mà..huhuuhuhu:">:">:">:">:">
chú vào đây mà coi nè, người ta share từ thơi cổ đại nào rôi, tại chú không để ý đó chú
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> người có nít tên HellsAngel còn cách resoure của nằm đâu thì tùy từng người

๑۩۞۩๑๑۩۞۩๑
03-01-12, 09:05 AM
còn sever hay SQL ko pek sao mà mình vào đc kiếm thánh kìa.....hehehe,Mình con nít mà...vào đc database,dạo 1 tý cái koi hehehe.XL bác kiếm thánh nha...e disconet cái SQL nhá..........hihi,các bác nói e con nít hic...huhuhu[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X
Chú nói chú vào được data của kiếm thánh mà font chủ hiện NPC của lạc thần bị lổi vậy đó ha, chú hù ai vậy

btt204
03-01-12, 10:15 AM
MillyVu cậu có cái server gốc của 1k phải không vậy, cậu có thể để cho mình được không vậy?

Bạn có chắc dám share cái VH npc có dấu ko lỗi cho mọi người ko mà xin 1 cách ngon vậy. Xin để đi kinh doanh người ta lại ném đá cho đấy[-X

sazakuna
03-01-12, 10:18 AM
Sao tải mãi mà ko đc zậy. Mà cái này đáp vào của Phát có sài đc ko bác?

nhok.ace
03-01-12, 12:09 PM

sak tưởng dow đc làm hì hục dow tool về ai ngờ....>:P dow đc e chết liền

thiencoi55
03-01-12, 01:48 PM

dùng thế nào anh dow xong chả biết dùng

๑۩۞۩๑๑۩۞۩๑
03-01-12, 05:58 PM
Bạn có chắc dám share cái VH npc có dấu ko lỗi cho mọi người ko mà xin 1 cách ngon vậy. Xin để đi kinh doanh người ta lại ném đá cho đấy[-X
nhìn sao nói mình xin vậy, hiểu từ "để" như thế nào vậy.

๑۩۞۩๑๑۩۞۩๑
03-01-12, 06:04 PM
dùng thế nào anh dow xong chả biết dùng
Bạn làm theo ảnh mình hướng dẫn đó

VnGeneral
03-01-12, 11:36 PM
Edit lạiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

mylove09
04-01-12, 12:21 AM
Bùn bùn ngồi phá kiếm thánh...ngồi ko chả có gì là phá cha nhất kiếm ko đc giờ phá kiếm thánh hehehe...mà sao bùn cười wa.."GameDLC" vs "GameData" full lun hihi....ai cần ko te...^^!X_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_X
Demo:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Có thì share đi . Không thì thôi show hàng làm gì ?

hanny
04-01-12, 12:32 AM
Bạn làm theo ảnh mình hướng dẫn đó
[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Quá hay..................;)) không chê vào đâu đc.

hanny
04-01-12, 12:35 AM
Có thì share đi . Không thì thôi show hàng làm gì ?
bạn ý share ở trên kìa đọc kỹ hướng dẫn dung tool download về đi. quả thực là rất hay ho , giải quyết đc bao nhiêu vấn đề. kể cả việt hóa lời thoại NPC có dấu luôn.

vpduy82
04-01-12, 12:17 PM
- Nói ai tự hiểu nha bác , lớn hết rồi

๑۩۞۩๑๑۩۞۩๑
04-01-12, 01:12 PM
- Nói ai tự hiểu nha bác , lớn hết rồi
Chú này ăn nói đàng hoàng nhe, ở đây là người lớn có ăn học dùng từ cho đúng dùm "chọt mỗm vào mà sủa" Muốn share thì share đi có ai mà tranh công với chú đâu, cái tool đó người share từ lâu rồi, mà có muốn share cũng cha có host free để mà share lên đến 600mb, trong khi người ta có VPS để đó mà không biết vào mà down. Nói thật chú đừng buồn "những thứ chú biết người ta biết lâu rồi"

vpduy82
04-01-12, 01:31 PM

hanny
04-01-12, 01:42 PM
đây còn j ? down về chưa?

[/URL]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) Gửi bởi ๑۩۞۩๑๑۩۞۩๑ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

PHP Code:

[URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

còn muons gì nữa còn noia "chọt mỗm vào mà sủa" xem lại tư cách đi vpduy82 ko ai động chạm gì ai đâu nhớ

hanny
04-01-12, 02:06 PM
Chú nói chú vào được data của kiếm thánh mà font chủ hiện NPC của lạc thần bị lổi vậy đó ha, chú hù ai vậy

[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

bạn hướng dẫn việt hóa chữ Lạc Thần có dấu đi.thank

hanny
04-01-12, 02:25 PM
Chú này ăn nói đàng hoàng nhe, ở đây là người lớn có ăn học dùng từ cho đúng dùm "chọt mỗm vào mà sủa" Muốn share thì share đi có ai mà tranh công với chú đâu, cái tool đó người share từ lâu rồi, mà có muốn share cũng cha có host free để mà share lên đến 600mb, trong khi người ta có VPS để đó mà không biết vào mà down. Nói thật chú đừng buồn "những thứ chú biết người ta biết lâu rồi"
đây resource cưa kiếm thánh full đây down tù tool ở trên down nhanh không link die.
up lên host của tui vậy.
Download here (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>ưa-kiếm-thánh-full-đây)