PDA

View Full Version : [TLBB] Lỗi đang bảo dưỡng máy chủ !!!

thienvipga
02-01-12, 02:08 PM
Mình dùng bản mà hà hoàng share đã làm ok tất cả nhưng khi log nhân vật vào game thì nó báo máy chủ đang bảo dưỡng hic :((
ai giúp mình vs :( hic

thienvipga
02-01-12, 05:59 PM
ai giúp mình vs hic cần gấp lắm :((

yuhtnhahk
02-01-12, 06:08 PM
Mình dùng bản mà hà hoàng share đã làm ok tất cả nhưng khi log nhân vật vào game thì nó báo máy chủ đang bảo dưỡng hic :((
ai giúp mình vs :( hic

Bản Hà Hoàng Share là bản 3 lỗ kia à?Nói chung lỗi "bảo dưỡng máy chủ" nó có nhiều nguyên nhân lắm,do bạn chỉnh sửa sai trong SV,hoặc coppy không đúng,nếu bạn down y nguyên bản đó về chạy thì không có lỗi gì đâu,chắc bạn sai ở phần nào đó nên xem lại

thienvipga
02-01-12, 06:37 PM
mình k thay đổi gì cả hic đây là lần đầu mình test thử mà hic :-s
làm sáng giờ mãi mới vào đc thì lại dính lỗi í hic :(

Sói Đẹp Trai
02-01-12, 07:05 PM
À bạn xem lại mấy cái chú ý của mình là chỉnh sửa cái gì lôi ra win làm xong mở lại để sao mã Nhị Phân ( Binary )... Bản đó mình test rất kỹ trước khi share và cũng chưa ai nói nó bị lỗi bảo dưỡng này cả... Chỉ có bạn đã làm một cái gì đó liên quan đến nó mới bị ~> Download lại

Lâm Ngọc Huy
02-01-12, 07:13 PM
Nếu chắc chắn không coppy hoặc chỉnh sửa cái gì thì đơn giản là sv load chưa xong :|

thienvipga
02-01-12, 07:32 PM
Nếu chắc chắn không coppy hoặc chỉnh sửa cái gì thì đơn giản là sv load chưa xong :|

e cũng nghĩ thế nên để nó load 2 tiếng 8-| nhưng vẫn k đc hic =((

yuhtnhahk
02-01-12, 07:42 PM
Có một cách mà không cần cài card mạng ảo vẫn chạy Offline OK,để tối mình làm cái HD hình ảnh cho,tiện thể hướng dẫn cho người mới cài đỡ nhức đầu với cái card mạng ảo đó

Sói Đẹp Trai
02-01-12, 08:53 PM
Có một cách mà không cần cài card mạng ảo vẫn chạy Offline OK,để tối mình làm cái HD hình ảnh cho,tiện thể hướng dẫn cho người mới cài đỡ nhức đầu với cái card mạng ảo đóCách này mình cũng biết =)) Chỉ áp dụng với card mạng tĩnh thôi ~> Mở LAN=))