PDA

View Full Version : Hoakiem.net, nhatkiem.us, các sever khác dúp + pro giúp em.......

thiencoi55
31-12-11, 04:11 PM
Em muốn mở sever bằng VPS nhưng không biết config thế nào em đã mở port như Phát yêu cầu còn config thế nào em đã thử nhiều lần mà vẫn không được mọi người giúp em nha...

babythandong
01-01-12, 11:52 AM
:Laluot_247:Không ai giúp đâu.Tự lực là chính thôi

linh199520
01-01-12, 11:58 AM
PM yh : thatlongxinloiem100t sẽ giúp

MinYeuVy
01-01-12, 02:39 PM
PM yh : thatlongxinloiem100t sẽ giúp

Cẩn thận tên này lấy vps :)) Nhờ chỉ config mà cứ kêu đưa vps :))

trong0981
10-01-12, 07:42 AM
:Laluot_247:Không ai giúp đâu.Tự lực là chính thôi

ban khong giup thi thoi dung noi nhu vay nhe. ko fai ai cung giong ban dau. Huong dan nek ban, truoc minh mo port fai gui tick cho hostvn.net huong dan kha nhiet tinh: (sorry mod edit lai choi tren net khong dung dc bo go 8-|)

Để mở port bạn cấu hình trong phần Firewall, cụ thể tham khảo bài viết sau:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Type in the searchbox firewall and select Windows Firewall with advanced security. Go to Inbound Rules and add the ports one by one:

New Rule > TCP > Specific Local Ports > Next > Domain > Next > Finish

darkbloody
27-01-12, 07:16 PM
ban khong giup thi thoi dung noi nhu vay nhe. ko fai ai cung giong ban dau. Huong dan nek ban, truoc minh mo port fai gui tick cho hostvn.net huong dan kha nhiet tinh: (sorry mod edit lai choi tren net khong dung dc bo go 8-|)

Để mở port bạn cấu hình trong phần Firewall, cụ thể tham khảo bài viết sau:

Type in the searchbox firewall and select Windows Firewall with advanced security. Go to Inbound Rules and add the ports one by one:

New Rule > TCP > Specific Local Ports > Next > Domain > Next > Finish
Toàn sv lậu vớ vẩn .................................................