PDA

View Full Version : Bác Nào Có Bí Kíp Việt Hóa Nhất Kiếm Có Dấu Thì Share Nhé!

sazakuna
27-12-11, 05:48 PM
Em thấy nhìu người đã VH có dấu đc NK, Có lẽ ở các file LoadInterface; GameLoaderInterface...
Bác nào có bí kíp gì thì share cho anh em đi. Giấu nghề hoài.

Hehe tìm bên trang sau mình úp bộ flash đó. Có thể vh có dấu.
Còn ai vh có dấu zùi thì cho xin bộ NPC nhé. Ngại vh lém

๑۩۞۩๑๑۩۞۩๑
27-12-11, 06:01 PM
Em thấy nhìu người đã VH có dấu đc NK, Có lẽ ở các file LoadInterface; GameLoaderInterface...

Bạn nghi ngờ sao không down của kiemthang.com về ma dùng thử là biết chú gì. Làm biếng down thì chạy nhờ nó để test

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sazakuna
28-12-11, 01:18 AM
Thấy cu Hoài kêu có bác để ảnh cưới vh đc có dấu hỳ. Thank nhá test thử đã.
Download bằng idm thì lỗi. Bằng toot của bác gì share thì cứ báo 10/10 cả ngày.
Bác share luôn bộ của bác đi. hỳ

sazakuna
28-12-11, 01:47 AM
Trời ơi vào chơi kiemthanh kũng ko đc thì tải làm sao đc đây. Có ai kòn giữ flash này ko?

vpduy82
28-12-11, 09:51 AM

:( cái vụ này em hỏi lâu lắm rồi bác à , có chỉ thì ko thực tình lắm :D , giờ em để việt hóa ko dấu chơi cũng đc , khi người ta muốn share cách thì người ta share thôi =((

๑۩۞۩๑๑۩۞۩๑
28-12-11, 11:09 AM
Các bạn muốn làm cái này thôi đúng không, cứ đợi đi biết đâu ngày đẹp trời mình share cho các bạn mà.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> h.bmp

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> h.bmp

khuek8b
28-12-11, 11:45 AM
cái này ai ở thái nguyên mời khuê di nhậu 1 bữa thì chỉ cho :(.cái nhất kiếm còn quá nhiều cái để làm,đang nản dần đần

vpduy82
28-12-11, 12:01 PM
Các bạn muốn làm cái này thôi đúng không, cứ đợi đi biết đâu ngày đẹp trời mình share cho các bạn mà.

hix ngày đẹp trời ... gần tết vẫn còn mưa đấy , chắc sang năm mới quá , có share thì mừng rồi , có rảnh rổi làm từng con NPC , mà thời gian đâu lên canh anh share cách 8-| , cũng thanks 1 cái \m/

sazakuna
28-12-11, 01:43 PM
Hehe với em thì ngày nào mà trả đẹp trời. Nắng mưa hay bão bùng thì cũng như nhau cả thui. Quan trọng là trong tâm hồn mình nghĩ nó là đẹp hay ko thui. Mong là ngày đẹp trời của bác sớm xuất hiện. GIÁ NHƯ!!!

sazakuna
28-12-11, 02:20 PM
Bác nào có thời gian edit lại cái này có khi vh đc dấu nè. Thi xong em sẽ tìm hiểu.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

trumnhaymua1
29-12-11, 12:41 AM
mấy bác giấu ghề hoài...sắp tết rui...hic...[-([-([-([-([-(

vominhtan2008
29-12-11, 01:31 AM
Đã có bài hướng dẫn rùi còn gì nữa mà lăn tăn thế, hok thì qua lấy cái loadinterface của kiemthanh vào là được thui !. Bí mật của nó chỉ nằm ở loadinterface thui, chẳng qua sửa lại cho nhận mã UTF-8:>

vpduy82
29-12-11, 01:02 PM
Đã có bài hướng dẫn rùi còn gì nữa mà lăn tăn thế, hok thì qua lấy cái loadinterface của kiemthanh vào là được thui !. Bí mật của nó chỉ nằm ở loadinterface thui, chẳng qua sửa lại cho nhận mã UTF-8:>

:-| bác chỉ cách chỉnh sửa cho nhận mã UTF-8 đi ~o)

vominhtan2008
29-12-11, 01:14 PM
Cái file tui share đã chỉnh rùi còn gì không thì lấy của kiếm thánh ấy !! Giờ đang xài không dấu nên làm biếng làm lại, xài UTF-8 vẫn còn 1 số hạn chế do server china nên không xài ;)

ktakta
29-12-11, 01:31 PM
:-| bác chỉ cách chỉnh sửa cho nhận mã UTF-8 đi ~o)

việt hoá có dấu không khó, khó là nó hông nhận ra hí viện mà vào, logo load vô đối

sazakuna
03-01-12, 10:42 AM
việt hoá có dấu không khó, khó là nó hông nhận ra hí viện mà vào, logo load vô đối

Bác share cách đi. Chứ cứ nói như vậy ai hiểu nổi.

sazakuna
05-01-12, 05:34 PM
Mấy file flash của kiếm thánh nè mọi ng dùng thử đi