PDA

View Full Version : Xin hướng dẫn chi tiết cài đặt 1 sv MU off hoàn chỉnh

thodankute
27-12-11, 10:15 AM
đúng như title đó, pro nào có hướng dẫn chi tiết (video thì càng tốt) để cài 1 sv mu off hoàn chỉnh thì share em với, em là newbies nên chưa biết gì :(
em xin chân thành cảm ơn và hậu ta :D

Domino9990
27-12-11, 10:20 AM
đúng như title đó, pro nào có hướng dẫn chi tiết (video thì càng tốt) để cài 1 sv mu off hoàn chỉnh thì share em với, em là newbies nên chưa biết gì :(
em xin chân thành cảm ơn và hậu ta :D
Bàn xem các bài Hướng dẫn tại đây nhé
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

896588
27-12-11, 10:23 AM
Bàn xem các bài Hướng dẫn tại đây nhé
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ơ hay bài đó cho dân chuyên xem rồi ba bạn này newbie mà bài này ne

Domino9990
27-12-11, 10:31 AM
ơ hay bài đó cho dân chuyên xem rồi ba bạn này newbie mà bài này ne
xem kĩ nhé nó có tổng các Topic cần nhé. Video Làm Web Video Làm Mu.........

896588
27-12-11, 10:49 AM
xem kĩ nhé nó có tổng các Topic cần nhé. Video Làm Web Video Làm Mu.........

sao nhà ngươi cứ ... ta vậy
b-(b-(b-(b-(b-(b-(

thodankute
27-12-11, 10:56 AM
thanks các bác nhé. tiện đây các bác đã test thử bản ss2 nào ngon không share link cho em down với, ví em chưa biết gì, down về cái lỗi tùm lum cũng chả biết cách fix :(

896588
27-12-11, 11:00 AM
ss2 thì dùng bản này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thanks thì dùng hành động bấm nút thanks nha bạn :D

Domino9990
27-12-11, 11:02 AM
thanks các bác nhé. tiện đây các bác đã test thử bản ss2 nào ngon không share link cho em down với, ví em chưa biết gì, down về cái lỗi tùm lum cũng chả biết cách fix :(
thank = nút thanks đi bạn...... thank vậy ai mà giúp típ :D

896588
27-12-11, 11:04 AM
thank = nút thanks đi bạn...... thank vậy ai mà giúp típ :D

lại bắt chước là sao hè
30 charrrrrrrrrrr