PDA

View Full Version : Sever mình vừa làm Xong Giống FPT 90%

nhock1ku
20-12-11, 01:12 PM
Sao day la Hinh anh cua sever minh sap ra
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

yuhtnhahk
20-12-11, 01:18 PM
Cái này là của FPT chứ ông ko có tên tuổi trên diễn đàn đừng chém gió,chưa ai đủ tài làm giống FPT đâu,đề nghị Mod xóa toplic

vn2577467
20-12-11, 01:25 PM
Cái này là của FPT chứ ông ko có tên tuổi trên diễn đàn đừng chém gió,chưa ai đủ tài làm giống FPT đâu,đề nghị Mod xóa toplic
nói vậy thì hơi "ếch ngồi đáy giếng" bạn ah, cao nhân tất hữu cao nhân trị, đâu thể nói thế đc nếu như người ta bỏ công sức ra làm mà bạn nói thế thì có nhụt chí người ta hok?
bạn chủ thớt cho 1 pic mà chỉ có tlbb của bạn có xem sao? phải làm cho người ta tâm phục khấu phục nház ;))

nhock1ku
20-12-11, 01:30 PM
Minh da~ nghien cuu ki~ roy Namn 2012 minh sever ra sever

nhock1ku
20-12-11, 01:31 PM
vao` web <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ban tim hieu nhe

vietthol
20-12-11, 01:32 PM
nhìn con vũ sư là biết rồi, chắc thằng này đang được but lão hữu quy lai. thôi bạn ạ , chém nó vừa vừa thôi, trừ phi FPT sập tiệm nó thải sv ra,chứ còn ko thì ko ai, ko một ai làm được sv đến mức như vậy đâu:-L.
hiện nay đa số sv pri đều phát triển từ các sv lâu đời hoặc là ăn trộm sv pri của tàu về Việt hóa, nhưng tôi nói cho cái mặt bạn biết, tôi không biết đã lăn qua bao nhiêu cái sv pri của tàu rồi mà chưa thấy sv nào có điêu văn chứ đừng nói là ăn trộm được nhá.
có thể bạn giỏi trộm được của FPT hoặc của sohu:">. mà mình nhớ là chưa một thằng cha nào có thể ăn trộm được của FPT cái gì dù là một cắc bạc8->.
có giỏi thì tạo nhân vật tên là admin, chỉnh nó lên 150 đi coi. nếu sv này bạn tự dev thì việc đó quá dễ với bạn.
còn nếu ko chứng minh được. xác định là ngồi đếm gạch đi cưng

nhock1ku
20-12-11, 01:37 PM
ban down phan mem 3D max ve mo len Model.axp va add vao ^^!

Chi giong Ben` ngoai thoi Ben trong chua co Tinh Nang gi het hj

nhock1ku
20-12-11, 01:50 PM
xin anh HD Huong dan em Add Su kien Vao Game :((

duchung145
20-12-11, 01:52 PM
Đối với những phần tử thế này thì tốt nhất là nên
:beat_brick::beat_brick:
vì thói troll ghẻ
Dù sao cũng khen vì công sức cày game của bro :still_dreaming:

nhock1ku
20-12-11, 01:55 PM
cac ban vao Material.axp trong thu muc Icons mo ra Bang Phan mem va Chinh Thanh Cong Cu. (Nhan vat , Ki Nang , Nhiem vu

chienthan_vn
20-12-11, 02:03 PM
Bố ông , thế mà cứ tưởng

mừng hụt 8->8->8->8->

rikudo
20-12-11, 02:06 PM
Chỉ cần chú ý chút phần : cột hiển thị khí .
Với chỉ số khí của nhân vật .
Cột thì thụt vào 1 tý => tiêu hao mana .
Còn chỉ số thì bằng nhau . Không tiêu hao mana.

nhock1ku
20-12-11, 02:11 PM
hjx sr Ram Yeu wa Nen Lag mot ti

nhock1ku
20-12-11, 02:13 PM
SR Ram Yeu nen Lag mot ty' ^^!

nhock1ku
20-12-11, 02:19 PM
khong phai dau ban oi trong phan Bana minh chinh~ nham nen dc co 93% hjx thong cam

duchung145
20-12-11, 02:24 PM
Chỉ cần chú ý chút phần : cột hiển thị khí .
Với chỉ số khí của nhân vật .
Cột thì thụt vào 1 tý => tiêu hao mana .
Còn chỉ số thì bằng nhau . Không tiêu hao mana.

À, lúc nãy không để ý
Hóa ra cái này là dùng paint vẽ à

zen.dragon
22-12-11, 06:24 PM
Ngu mà bày đặt tỏ ra nguy hiểm :| copy bên FPT giờ còn ra vẻ ta đây à ???
Pro đến múc nào ?? Chỉ là Newbie như nhau mà coi mình là pro :| năm 2012 sẽ ra??? Pro k shre là mày có à :))
Dựa vào hơi ng` khác mà tỏ ra mình pro :|
Bên vn-zoom khoe làng cho đã cái bị ng` ta phát hiện thì lại nói mong tương lai :|

BMK
22-12-11, 06:40 PM
mod đâu ko quẻ chú ta, viết chữ ko dấi kài làn 1 phiếu cho ra sân :))

Sói Đẹp Trai
22-12-11, 07:05 PM
Stop Stop... Hiện tại thì chưa biết được cái Sv này là thật hay giả nhưng mọi người hãy stop cãi nhau... Mình chỉ đóng góp một chút là cái Võ hồn không có ý mà;))... Chỉ vậy thôi... Chủ topic share cái Server cho mọi người test với nhỉ;))

yuhtnhahk
22-12-11, 07:28 PM
Nói thì hơi quá lời nhưng đừng chém gió nữa người ta khinh cho,tiếng việt còn chưa biết đánh đừng nói đến việc làm 1 sever.Mod xóa toplic đi,ngay cả nội quy diễn đàn chòn chưa đọc

truongdv04188
22-12-11, 07:32 PM
anh ấy hơn 2 tỷ knb kìa :|
này thì cho 30 char

Edward_Newgate
22-12-11, 07:34 PM
anh ấy hơn 2 tỷ knb kìa :|
này thì cho 30 char
Cái đó thì có gì khó :-"
Cheat Engine :-j

Sói Đẹp Trai
22-12-11, 07:38 PM
Cái đó thì có gì khó :-"
Cheat Engine :-jCó thể dùng ArtMoney cũng đc;))
P/s Mình nghĩ đây là thật bởi Võ Hồn không hề có... Chắc Sv cũ bạn ý chỉnh sửa + edit lại thôi không có gì đâu...

Edward_Newgate
22-12-11, 08:01 PM
Có thể dùng ArtMoney cũng đc;))
P/s Mình nghĩ đây là thật bởi Võ Hồn không hề có... Chắc Sv cũ bạn ý chỉnh sửa + edit lại thôi không có gì đâu...
Trừ bức ảnh 1 thì tất cả các bức khác đều có Võ Hồn
Nhưng mình giám chắc 99% đây là server FPT
Nếu không thì chả việc gì phải giấu cái kênh chat đi
Thêm cái nữa là 1 mình chơi mà đồ cùi bắp + LV mới có 87 =))

zen.dragon
22-12-11, 08:06 PM
Có thể dùng ArtMoney cũng đc;))
Đây là lừa đảo 100% cậu này đã tự thú nhận bên vn-zoom mà :)) bik tại sao nó k có võ hồn k :)) tại võ hồn chưa đc cấp 5 còn để trên tay nải kìa :))
Sợ ng` ta phát hiện nên nó cất đấy :))

vuhuy99v
22-12-11, 08:09 PM
Nói thiệt là nhìn sơ wa cug bik rùi.Chú này thế là ko đc rùi

cac ban vao Material.axp trong thu muc Icons mo ra Bang Phan mem va Chinh Thanh Cong Cu. (Nhan vat , Ki Nang , Nhiem vu
Tưởng gì lên khè người mà phần material.axp và model.axp cug ko rành thì khè đc ai chú:D
Chú chỉ bik thế thì làm ăn đc gì hả ^^''

Dzo topic này xem nhe chú đừng có hù người ta:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(topic đã khá lâu)

lekhanh456
22-12-11, 09:01 PM
dẹp topic là dc rồi mod ơi !! mấy cái này ko tin ai dc đâu,ẩn danh cỡ nào thì cũng ko thể tin dc
vì tay nãi của nó có cây bút ký tên bông bóng của fpt kìa,vật phẩm đối thú cưỡi :)),thời trang của FPT mới ra
lv 87 test gì dc với 1 bản sv thế này (chế đồ 8x mặt thử ha~ )

Sói Đẹp Trai
22-12-11, 09:24 PM
Nghe mọi người nói mình cũng thấy hợp lý...
P/s còn chủ topic muốn chứng minh điều mình nói thì hãy lập topic Share tự khắc mọi người sẽ tin
Topic Closed !