PDA

View Full Version : Lỗi không có skill

tnk118
19-12-11, 02:14 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ai bit sua loi nay chi minh voi!

thaihoa91
19-12-11, 02:33 PM
Chắc do bạn chưa gia nhập môn fái nên chưa có skills thui !

tnk118
19-12-11, 04:34 PM
Chắc do bạn chưa gia nhập môn fái nên chưa có skills thui !

nhân vật admin mà lấy skill đâu cần vào môn phái với lại skill tay trái tay phải cũng ko hiển thị

thaihoa91
19-12-11, 05:27 PM
Bạn xài bản nào thía ??????????????

tnk118
19-12-11, 07:02 PM
Bạn xài bản nào thía ??????????????

TSBD 0.3 .client do mình lấy của nguồn khác sữa lại nên mới bị lỗi(cung la ban client TSBD 0.3).còn client gốc chạy bt chĩ khỗ là nó đóng gói lại thành 1 file .exe nên ko thể chỉnh sửa j đc.

thaihoa91
19-12-11, 07:39 PM
TSBD 0.3 .client do mình lấy của nguồn khác sữa lại nên mới bị lỗi(cung la ban client TSBD 0.3).còn client gốc chạy bt chĩ khỗ là nó đóng gói lại thành 1 file .exe nên ko thể chỉnh sửa j đc.

Sao bạn ko dùng bản có hút hít ! Bản này cũng là TSBD nhưng dc nhìu chức năng hơn --> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tnk118
19-12-11, 08:09 PM
Sao bạn ko dùng bản có hút hít ! Bản này cũng là TSBD nhưng dc nhìu chức năng hơn --> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tk ban! ah cái này mình làm chơi qua mạng lan hay internet đc ko bạn.

thaihoa91
19-12-11, 09:23 PM
tk ban! ah cái này mình làm chơi qua mạng lan hay internet đc ko bạn.

Dc nhưng fải bít config ! Mình thì gà config LAN và ONLINE lắm !

tnk118
19-12-11, 10:08 PM
Dc nhưng fải bít config ! Mình thì gà config LAN và ONLINE lắm !

mình cài thử cái TSBD bạn nói rồi nhưng cài không đc.do mình cài sqlserver ko được nó bị lỗi ko tìm thấy domain để connect.bạn có thể giúp mình sửa cái lổi skill đó đc không?sever hiện tại của mình đang chạy trên máy ão

thaihoa91
19-12-11, 11:37 PM
mình cài thử cái TSBD bạn nói rồi nhưng cài không đc.do mình cài sqlserver ko được nó bị lỗi ko tìm thấy domain để connect.bạn có thể giúp mình sửa cái lổi skill đó đc không?sever hiện tại của mình đang chạy trên máy ão

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

DirectX
23-12-11, 11:54 AM
[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
ai bit sua loi nay chi minh voi!
bạn xem lại 2 file vũ khí nha trogng thu mục item. chú ý cột D với cột L :D

tnk118
23-12-11, 04:38 PM
bạn xem lại 2 file vũ khí nha trogng thu mục item. chú ý cột D với cột L :D
\spr\item\equip\closeweapon\obj-sword02.spr là mấy dòng này hã bạn. nhưng sao theo cái link mình tim ko thấy

thaihoa91
23-12-11, 05:33 PM
\spr\item\equip\closeweapon\obj-sword02.spr là mấy dòng này hã bạn. nhưng sao theo cái link mình tim ko thấy

Spr hay các file khác đều dc nén trong .pak !