PDA

View Full Version : Cần người chỉ sửa cái lỗi font chủ có trả thù lao

hoaiphong79
12-12-11, 11:15 PM
Như tiêu đền đã nối ở trên ai giúp mình sửa cái lỗi font tên nhân vật trong khung đối thoại mình trả thù lào cho 1 thẻ cào điện thoại mệnh giá 50k. Ai muốn giúp pm nít : gm_muvn
Ai giúp mình cám ơn nhiều.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

trumnhaymua1
13-12-11, 10:00 AM
Như tiêu đền đã nối ở trên ai giúp mình sửa cái lỗi font tên nhân vật trong khung đối thoại mình trả thù lào cho 1 thẻ cào điện thoại mệnh giá 50k. Ai muốn giúp pm nít : gm_muvn

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mọi người đang tìm cách...giử 50k đó sai đi...haizz

kelalung
13-12-11, 10:57 PM
cho hỏi việt hoá tên npc có dấu như thế nào vậy.. Giúp mình nhá

khuek8b
14-12-11, 10:59 AM

50k to quá nên ko ai dám nhận :))

ps1990
14-12-11, 11:09 AM
50k mà cứ như là 50t :)) sao không thay chứ T vào chữ k nhỷ =)).đảm bảo bạn sẽ được fix hết các lỗi

๑۩۞۩๑๑۩۞۩๑
14-12-11, 12:47 PM
Mình thấy biết thì chỉ người ta có gì đâu, cần gì phải có tiền hả, để mình chỉ cho cậu, mình mò hoài mới ra được đó. Diễn đàn này người ngoài thì mình thấy họ không chỉ nhiệt tình đâu, họ sơ bạn giỏi hơn họ, họ sợ bạn làm đổ bác cơm của họ....

hmchinh1986
14-12-11, 01:44 PM
Mình thấy biết thì chỉ người ta có gì đâu, cần gì phải có tiền hả, để mình chỉ cho cậu, mình mò hoài mới ra được đó. Diễn đàn này người ngoài thì mình thấy họ không chỉ nhiệt tình đâu, họ sơ bạn giỏi hơn họ, họ sợ bạn làm đổ bác cơm của họ....

bác chỉ em với, với cái làm sao để check login nữa. thanks

vominhtan2008
14-12-11, 01:58 PM
Có chỉ thì viết hẳn lun bài guid đi, cái này tui đi hỏi khan cả cổ éo ai thèm chỉ, giờ còn chưa bít sửa sao :P

hmchinh1986
14-12-11, 02:26 PM
zin làm đc rùi chỉ đi, thanks. mà cái Properties_1 và 2 làm thế nào để nó tự động xuống dòng vậy các bác nhỉ. thanks

hoaiphong79
14-12-11, 05:52 PM
Đỡ tốn 50k rồi cám ơn Anh nhiều, Mình nghỉ anh nói cũng đúng