PDA

View Full Version : Cần người hợp tác làm MuOnline

ninhmca
12-12-11, 11:56 AM
Cần người hợp tác làm MuOnline.mình đã có host + web + server game 10.09.27 mua của godhoang.kinh nghiệm thì mình cũng k đến nỗi gà.cần người hợp tác có vps và có kinh nghiệm quản lý forum.

ai thấy oke thì lên hệ :nilde_by_2class

demo web: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

godhoang
12-12-11, 01:07 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
tui có bán ông đâu mà mua :|

Domino9990
12-12-11, 01:09 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
tui có bán ông đâu mà mua :|

vậy là minhca lộ hàng rồi, GH ko bán bảo bán có vấn đề.. anh em............. nha....

ninhmca
12-12-11, 03:45 PM
tôi có người cho.ông cần tôi share lên cho ae k.=D>

ninhmca
12-12-11, 06:31 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp ppppppppppppp

godhoang
12-12-11, 07:53 PM
tôi có người cho.ông cần tôi share lên cho ae k.=D>
bởi vậy tui mới làm update liên tục là thế ;))

bluesky089
14-12-11, 09:37 AM
bởi vậy tui mới làm update liên tục là thế ;))

Có thông tin Server ko GH.

Đang định mua mà nghe nói crash là cái gì crash vậy GH.

Sợ nhất là PCPoint + Master + MMT

Reset thì fix = web dc rồi. :D

nyD-vEnus
15-12-11, 02:58 PM
Để mình nói cho các bạn nghe về người này rồi hãy hợp tác nhé

Xin mình Server , nhưng thật ra Server đó IGN 1.09.27 và bác Hoàng có update thêm vài thứ linh tinh
Web -> hàng RIP và mình chỉnh hộ swf không tin các bạn có thể xem

NO DDOS nhé

Host -> Mình cho cả !

Còn về tài năng thì mình không biêt trả lời ntn cả !

Còn về vấn đề bản Repack 1.09.27 của bác Hoàng ấy

Đề nghị bác fix lỗi hộ cái nhé , all bug nhé , bảo update sao.... càng up càng lỗi đấy ->
Không có ý chọc ngoáy gì anh Hoàng nhưng cũng cân nhắc anh vậy thôi
Tốt nhất anh đừng bán làm gì ... Làm cho hết bug hết lỗi đi và đừng bắt người mua phải fix lỗi
Khi nào cảm thấy đã đủ " tiêu chuẩn " hay bán

Còn về hàng mình share cho ninhca ... hàng lõm nhé ... v. nhé !

Domino9990
15-12-11, 03:02 PM
Để mình nói cho các bạn nghe về người này rồi hãy hợp tác nhé

Xin mình Server , nhưng thật ra Server đó IGN 1.09.27 và bác Hoàng có update thêm vài thứ linh tinh
Web -> hàng RIP và mình chỉnh hộ swf không tin các bạn có thể xem

NO DDOS nhé

Host -> Mình cho cả !

Còn về tài năng thì mình không biêt trả lời ntn cả !

Còn về vấn đề bản Repack 1.09.27 của bác Hoàng ấy

Đề nghị bác fix lỗi hộ cái nhé , all bug nhé , bảo update sao.... càng up càng lỗi đấy ->
Không có ý chọc ngoáy gì anh Hoàng nhưng cũng cân nhắc anh vậy thôi
Tốt nhất anh đừng bán làm gì ... Làm cho hết bug hết lỗi đi và đừng bắt người mua phải fix lỗi
Khi nào cảm thấy đã đủ " tiêu chuẩn " hay bán

Còn về hàng mình share cho ninhca ... hàng lõm nhé ... v. nhé !

thanks nyD-vEnus đã cho thông tin về minhca.
anh em cẩn thận nhé.....

nyD-vEnus
15-12-11, 03:15 PM
À thêm cái mình đưa cho ninhmca là hàng mình repack lại của IGN và fix vài thứ , update thêm vài thứ bác Hoàng làm , chỉ v. thôi
Còn bug thì bạn tự tìm nhé chủ topic ;))

Chủ topic cũng nên la liếm vào đây
Coment vài câu k lại bảo mình chém !

pikeman20
15-12-11, 05:05 PM
Nói thật với ông nhen venus từ cái ngày mà tôi xin ông cái web kia mới hiểu rõ pác :( thật ra tôi nói với ông cái site của ông k làm gì cả tôi rip vài phút là xong nhưng nể tình thì thôi ông đã cho tui web thì tôi cũng gửi lại ông cái gì để hòa vậy! Nhưng ông cứ thế mà ỷ làm tới. Cái gì của riêng tôi không thể share được thì pác lại bảo tôi ăn cháo đá bát mặc dù tôi đã gửi ông cái nbb 3x trong ngày ông cho tôi cái web. Rồi cứ mỗi lần xin không được thì lại chửi tục vào tôi.

Nhưng giờ tôi đề nghị pác suy nghĩ lại cách nói của mình với godhoang người mà không mắc nợ pác đã tặng không pác cái sv với mấy cái fix v.v tôi thì lại thấy godhoang càng update càng ít lỗi mà ông lại bôi bác kêu godhoang càng update càng nhiều lỗi thì hơi "nổ" đấy

pikeman20
15-12-11, 05:16 PM
Sẵn tiện xin hỏi <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) là của mu nào mà bị lộ hàng thế này nhỉ :)) của ai tự hiểu nhá
Vào đúng thời điểm này thì tất cả các file tôi đã down về hết rồi còn chuyện muốn phát tán lên mạng hay không thì tùy thuộc vào người chủ.
Với lại trang quản lý muvenus không full nhỉ lược bỏ 1 số chức năng sms nhưng cái quên mật khẩu = sms thì :)) có cần không buzz yahoo a chỉ chỗ cho a crack full rồi này ( trừ event ra :)) )

mrrainnt
15-12-11, 05:24 PM
Các anh PRO ơi, Share e Server với Web với =))!

nyD-vEnus
15-12-11, 05:25 PM
Thế thì đi mà RIP đi , sao xin qoài v. nhỉ ?
Nếu k tin ấy xem lại Godhoang đi nhé , k fải bác ấy update cho là bênh đi nhé
Có lỗi mới nói

Còn cái phần đăng ký vvv trên web của tui , để trên host chả đụng tới bao h thì ngâm gì nhỉ ;))

Còn crack full sao , ừk nể rồi đấy :-j

Chả la liếm cái topic này làm gì nữa , k lại đổ máu

Hài chết đi đc !

nyD-vEnus
15-12-11, 05:39 PM
Sẵn tiện xin hỏi <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) là của mu nào mà bị lộ hàng thế này nhỉ :)) của ai tự hiểu nhá
Vào đúng thời điểm này thì tất cả các file tôi đã down về hết rồi còn chuyện muốn phát tán lên mạng hay không thì tùy thuộc vào người chủ.
Với lại trang quản lý muvenus không full nhỉ lược bỏ 1 số chức năng sms nhưng cái quên mật khẩu = sms thì :)) có cần không buzz yahoo a chỉ chỗ cho a crack full rồi này ( trừ event ra :)) )

Cái IP này thì có gì hot nhỉ ??
Vài thứ linh tinh nhỉ , Haizzzzz

pikeman20
15-12-11, 05:52 PM
Hồi đó ta bảo mi k cho thì ta rip rồi sau đó đang rip mi lại gửi à mà thôi ta cũng chả muốn nc với mi làm gì,
còn mấy cái file kia nếu mi bảo lỏm thì để ta up cho mọi người coi như tặng vậy.
AE nhớ thank phát nhá :D

Hào Hoa Công Tử
15-12-11, 07:22 PM
Thế là các bác cứ quay ra đá nhau à
Cái việc sv của godhoang , godhoang cũng nên xem lại vì thấy 1 ng trên GZ pm mình mấy lần hỏi 1 số lỗi
khi hỏi sv đó của ai thì nói mua của GH :) mà thấy than vẫn quá vì lỗi :D
Tôi có quen biết GH nên k phải nói xấu gì đâu nhé

ninhmca
15-12-11, 08:39 PM
mình gà nên k nói gì hơn.hàng mình chỉ là hàng xin.mà mình cũng k có nói xạo điều gì.những điều vensmu nói vs mình mình cũng chỉ bảo bản này là của godhoang bán thôi.còn nếu k muốn hợp tác thì thôi.vào spam topic ng khác.mình biết mình cũng chưa pro bằng ai.cũng chỉ là hơn men thôi.chưa đạt đến mức pro.

ninhmca
15-12-11, 08:42 PM
À thêm cái mình đưa cho ninhmca là hàng mình repack lại của IGN và fix vài thứ , update thêm vài thứ bác Hoàng làm , chỉ v. thôi
Còn bug thì bạn tự tìm nhé chủ topic ;))

Chủ topic cũng nên la liếm vào đây
Coment vài câu k lại bảo mình chém !
bạn nghĩ mình sẽ la liếm hàng bạn cho ư.L-)

godhoang
15-12-11, 09:15 PM
Close topic
quả thật không server nào là không có lỗi, quan trọng là ta phải biết cách khắc phục nó và khiến nó tốt hơn, ổn hơn, đó mới là admin thực thụ.
godhoang mong các bạn hiểu cho, khi là dân IT, tốt nhất nên nói ít - hiểu nhiều - làm tốt !