PDA

View Full Version : Cài font China PRC rồi mà k vào Hí viện + Bang phái đc?

LoveU4ever
09-12-11, 05:33 PM
Như tiêu đề mình cài font china rồi, chạy đầy đủ cả AccServer, accoscket,Reserver, line1,line2 rồi, chuyển giữa các kênh ok mà vào hí viện và bang vẫn k đc :(

zin1007
09-12-11, 05:37 PM
Như tiêu đề mình cài font china rồi, chạy đầy đủ cả AccServer, accoscket,Reserver, line1,line2 rồi, chuyển giữa các kênh ok mà vào hí viện và bang vẫn k đc :(

win 7 ko load dc bạn ạ. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sesshomaru
09-12-11, 06:03 PM
win 7 ko load dc bạn ạ. [/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
xp cũng ko load được bản của zin.font đầy đủ nhé

zin1007
09-12-11, 06:07 PM
xp cũng ko load được bản của zin.font đầy đủ nhé

XP load dc mà . máy mình test trên xp2. xp3 font PRC load ngon

Sesshomaru
09-12-11, 06:11 PM
XP load dc mà . máy mình test trên xp2. xp3 font PRC load ngonmáy mình load ko được.bị treo máy.chưa tìm cách fix nhưng có lẽ lỗi do load loadinterface.swf vì dùng cái LoadInterface.swf nofont của bạn nào đó vào máy có font thì lại load được

LoveU4ever
09-12-11, 06:21 PM
Máy tui Xp mà :(
30 charrrrrrrrrrr

zin1007
09-12-11, 06:26 PM
cậu down bản của phát + sv mở rộng của tớ rồi chạy là được mà. có nhiều ng đã thành công, còn 1 số ko chạy dc thì chắc ko nhiều :D