PDA

View Full Version : Danh hiệu trong Nhất Kiếm (bản của Zyn) !!!

nokia4290
09-12-11, 03:21 PM
*Tình hình là mình chơi bản của Phát thì vẫn có cái danh hiệu như "Danh động giang hồ" hay "Giang hồ chí tôn"... nhưng sau khi cài bản của Zyn thì mất hẳn cái Danh hiệu. Ai biết chỉ mình cách để có nó lại với, 1 phần tuy nhỏ nhưng ở game 1K' onl nhiều người rất thích :(
*À nếu Zyn có vào đọc topic này thì mình hỏi tí, dù cài font China rồi và vào game ổn định nhưng load các phụ bản Hí Viện or Bang vẫn không được, cả cái LoadInterface.swf của ông nào đấy bảo cop vào không cần cài font vẫn vào được. Cả 2 cách đều không được...chả hiểu nó bị bệnh gì :(
*Ngoài lề: Cho mình hỏi cách chỉnh các điểm trong phần Danh Hiệu đó luôn nhé, như điểm sư môn chẳng hạn :)
Thanks mọi người trước nhá! ^^

zin1007
09-12-11, 05:48 PM
*Tình hình là mình chơi bản của Phát thì vẫn có cái danh hiệu như "Danh động giang hồ" hay "Giang hồ chí tôn"... nhưng sau khi cài bản của Zyn thì mất hẳn cái Danh hiệu. Ai biết chỉ mình cách để có nó lại với, 1 phần tuy nhỏ nhưng ở game 1K' onl nhiều người rất thích :(
*À nếu Zyn có vào đọc topic này thì mình hỏi tí, dù cài font China rồi và vào game ổn định nhưng load các phụ bản Hí Viện or Bang vẫn không được, cả cái LoadInterface.swf của ông nào đấy bảo cop vào không cần cài font vẫn vào được. Cả 2 cách đều không được...chả hiểu nó bị bệnh gì :(
*Ngoài lề: Cho mình hỏi cách chỉnh các điểm trong phần Danh Hiệu đó luôn nhé, như điểm sư môn chẳng hạn :)
Thanks mọi người trước nhá! ^^

Danh hiệu đó cậu phải mua vip mới có
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
còn nếu cậu muốn có full danh hiệu thì vào
Navicat for MySQL> wangpudb =>wb_user tìm tên nv cậu muốn chỉnh và ở cột
FirJob_con ( phái chính) va Sec Job ( phái phụ )cậu chỉnh 90k. rồi đến chưởng môn NPC để rổi rank
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nếu cậu xài win 7 thì ko load dc ^^! mình cũng chả hiểu vì sao<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

IceDeviL
09-12-11, 08:48 PM
Thêm 1 cái là danh hiệu Bang chủ thì tự lập 1 G mà lấy danh hiệu :))

nokia4290
09-12-11, 11:48 PM
Danh hiệu đó cậu phải mua vip mới có
[/URL]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
còn nếu cậu muốn có full danh hiệu thì vào
Navicat for MySQL> wangpudb =>wb_user tìm tên nv cậu muốn chỉnh và ở cột
FirJob_con ( phái chính) va Sec Job ( phái phụ )cậu chỉnh 90k. rồi đến chưởng môn NPC để rổi rank
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

nếu cậu xài win 7 thì ko load dc ^^! mình cũng chả hiểu vì sao<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)[URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

*Cái đó mình biết chứ, mình cũng chơi nhất kiếm và kiếm vương lên 7x, 8x mới nghỉ nên hầu như mình đều nắm rõ về game. Cái mình nói ở đây là khi tải SV của bạn về xong (ko cài đè SV của Phát) thì vào trong Bảng Danh Hiệu nó đen xì cả. Dù mua Vip or lập Bang thì nó vẫn ko hiện :)
*Còn vào phó bản mình xài winXP chứ ko phải win7 nên mới bực mình chứ hìhì :D
Dù sao vẫn tks Zyn nhé ! ^^