PDA

View Full Version : Lỗi nhất kiếm hay lỗi win ??

l3eshady
08-12-11, 08:19 PM
em đang xài win xp sp2 cài nhất kiế chơi thỳ không có hình ảnh của NPC và cả quái nữa, các pro giúp e với tks

drquochoai
08-12-11, 08:41 PM
nếu bạn vẫn đánh mất máu quái bình thường nhưng không thấy hình quái thì đó là do bạn thiếu mấy file quái
Bạn thử xóa hết folder 1k rồi giải nén lại xem sao

l3eshady
08-12-11, 08:49 PM
E đã làm nhìu rùi nhưng vẫn không đc, bác nhoxbin bảo hỏi trên forum có ai bít cách không nhưng k có ai chỉ hết

rolldaica
08-12-11, 08:58 PM
Bạn đang dùng trình duyệt web nào thế.nếu đang sài Firefox thì chuyển qua Chrome xem sao,thằng này hỗ trợ tôt đấy

anhbahung
08-12-11, 08:58 PM
E đã làm nhìu rùi nhưng vẫn không đc, bác nhoxbin bảo hỏi trên forum có ai bít cách không nhưng k có ai chỉ hết

link truy cập đến "resource" phải đặt trên web server IIS (Internet Information Services)

l3eshady
08-12-11, 09:04 PM
link truy cập đến "resource" phải đặt trên web server IIS (Internet Information Services)

bác chỉ rõ giùm e với iis e có rùi. tks bác

drquochoai
08-12-11, 09:12 PM
Nếu bạn vào game mà chỉ đứng được 1 chỗ không đi được và NPC không thấy ai hết thì đó là do bạn vừa mới đi Bảo vệ trụ cột ở NPC Hải thượng trừ yêu, đánh mấy con cá sấu bạn sẽ nhận được item mà indentifies, khi reset lại sẽ bị y chang thế. Bạn chỉ việc xóa hết items trong wb_item rồi vào lại thôi. (cái Navicat nó hiện thì 1000 dòng/1 trang, nên các bạn hãy chỉnh lại số hàng hiển thị của nó thành 100000 để nó hiện hết item trong 1 trang rồi xóa cho mau.-------------Nếu không biết chỉnh thì chịu khó xóa rồi save rồi lại vào xóa rồi save...)
Nhắc luôn là ai mới chơi thì không nên đi cái đó, nếu muốn đi thì down 2 file <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> và <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> về chép vào thư mục tương ứng.

l3eshady
08-12-11, 09:16 PM
Nếu bạn vào game mà chỉ đứng được 1 chỗ không đi được và NPC không thấy ai hết thì đó là do bạn vừa mới đi Bảo vệ trụ cột ở NPC Hải thượng trừ yêu, đánh mấy con cá sấu bạn sẽ nhận được item mà indentifies, khi reset lại sẽ bị y chang thế. Bạn chỉ việc xóa hết items rồi vào lại thôi.
Nhắc luôn là ai mới chơi thì không nên đi cái đó, nếu muốn đi thì down 2 file <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> và <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> về chép vào thư mục tương ứng.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

6558503
08-12-11, 10:56 PM
em đang xài win xp sp2 cài nhất kiế chơi thỳ không có hình ảnh của NPC và cả quái nữa, các pro giúp e với tks

lỗi resource bạn xóa hết resource rồi dùng lại cái gốc nhé ( lỗi này là do thay đổi resource (gôc )<-> resource (nào đó mà bạn muốn thử )
Nếu ko đúng xin cho cái hình tôi xem mới biết đc

IceDeviL
09-12-11, 08:13 AM
Em cũng bị thế , người thì vẫn load đc bình thường nhưng NPC , quái với pet chỉ hiện hình xanh xanh như chưa load dc thui :(( ai hd chi tiết cách hiện lên dc ko [-O<

nhucuong195
25-07-12, 11:15 AM
:( mình cũng bị như thế này ... có bro nào giúp với được không??? cài toàn bộ htdocs lên IIS thì bị không đăng nhập đc vào game ...