PDA

View Full Version : Việt Hóa script NPC đói thoại

๑۩۞۩๑๑۩۞۩๑
08-12-11, 02:33 PM
Zin1000 cho mình hỏi Việt Hóa script NPC đói thoại bằng font gì mới có dấu được vậy( ô màu xanh)
Và cho mình hỏi tại sao vh NPC co dấu nó bị lỗi như (ô màu đỏ )hình dưới

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

zin1007
08-12-11, 02:41 PM
Cậu xài font thì vh ko dấu. còn ko xài font thì xài mấy tool vh mà mình đã post ở các topic khác. vd như :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
demo
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
p/s : mình 1007 nha :)) :))

thientruongdx
08-12-11, 02:48 PM
@zin1007: Bạn chụp hình cho mình xem cái db NPC bạn việt hóa đc ko

LoveU4ever
10-12-11, 12:49 AM
ảnh bạn zip chụp màn hình là ở máy bạn hay bên Kiếm Vương vậy? Nếu ở máy bạn thì bạn có thể share mình file LoadInterface đó đc k? :D

๑۩۞۩๑๑۩۞۩๑
10-12-11, 10:16 AM
ảnh bạn zip chụp màn hình là ở máy bạn hay bên Kiếm Vương vậy? Nếu ở máy bạn thì bạn có thể share mình file LoadInterface đó đc k? :D
Sao không tải của kiemthanh đó mà xin làm gì?

IceDeviL
10-12-11, 10:40 AM

Bạn chỉ mình cách tải file swf của kiemthanh hay nhatkiem.com đc ko ... mình thử xài IDM mà nóa ko tải đc ... :((

LoveU4ever
10-12-11, 10:35 PM

Bác chỉ em cách down mấy cái flash đó đc k?