PDA

View Full Version : Zin cho hỏi cái này nhé ^^

trong0981
07-12-11, 06:52 PM
Mình xài bản của Mr.Phát mà làm nv tới đoạn tìm con Vân Tước mà vô rồi chả có con nào để mà bắt hết =))

Zin giúm mình xíu nha

à, tiện hỏi lun bản TQ Full ở đâu nhỉ? ngại tìm quá :">

zin1007
07-12-11, 07:00 PM
Mình xài bản của Mr.Phát mà làm nv tới đoạn tìm con Vân Tước mà vô rồi chả có con nào để mà bắt hết =))

Zin giúm mình xíu nha

à, tiện hỏi lun bản TQ Full ở đâu nhỉ? ngại tìm quá :">

cái này là nhiệm vụ lv bao nhiêu thế cậu. nếu tớ nhớ ko nhầm thì nhận nhiệm vụ nó sẽ đưa cậu vào 1 map để bắt pet. cậu chỉ cần đánh chết mấy con đó rồi bắt dc nó thôi mà vân tước là con chym bay bay ấy :))

còn bản full TQ thì ở đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :D

trong0981
07-12-11, 07:14 PM
cái này là nhiệm vụ lv bao nhiêu thế cậu. nếu tớ nhớ ko nhầm thì nhận nhiệm vụ nó sẽ đưa cậu vào 1 map để bắt pet. cậu chỉ cần đánh chết mấy con đó rồi bắt dc nó thôi mà vân tước là con chym bay bay ấy :))

còn bản full TQ thì ở đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :D

Uk, đúng rồi. Nó đưa mình tới 1 map riêng. Ở đó có con Lý tỉ tỉ thì phải =)). Vô rồi chạy vòng quanh map chả thấy con nào hết để mà đánh. Có 2 cửa & 1 con NPC. 1 cửa trên thì đi về tầng 1, cửa dưới thì lên tầng 3. Nhưng tầng 3 nó nói phải lên lv 30 thì phải mới được vô =)).

À, bản TQ này có lỗi gì không thế? ;)). Đang rảnh định rebuilt lại thành tiếng việt mà =)) bản của phát lỗi nhìu quá ;))

zin1007
07-12-11, 07:21 PM
Uk, đúng rồi. Nó đưa mình tới 1 map riêng. Ở đó có con Lý tỉ tỉ thì phải =)). Vô rồi chạy vòng quanh map chả thấy con nào hết để mà đánh. Có 2 cửa & 1 con NPC. 1 cửa trên thì đi về tầng 1, cửa dưới thì lên tầng 3. Nhưng tầng 3 nó nói phải lên lv 30 thì phải mới được vô =)).

À, bản TQ này có lỗi gì không thế? ;)). Đang rảnh định rebuilt lại thành tiếng việt mà =)) bản của phát lỗi nhìu quá ;))

cậu thử xem lại bản của cậu có bị lỗi gì ko. bản của tớ bình thường mà
tầng 1:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
tầng 2 :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

p/s : bản china đấy là bản nguyên gốc dc các bác nhà mình lấy về việt hóa mà ;))

trong0981
07-12-11, 07:59 PM
cậu thử xem lại bản của cậu có bị lỗi gì ko. bản của tớ bình thường mà
tầng 1:

tầng 2 :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

p/s : bản china đấy là bản nguyên gốc dc các bác nhà mình lấy về việt hóa mà ;))

Uk, Zin cho mình xin ID của quái tại 2 tầng trên đó không ^^. Để mình coi. Chắc do việt hóa bị thiếu :D

zin1007
07-12-11, 08:08 PM
đây là cái file di chuyển lên map đấy của mình : cậu xài thử xem
mà cậu xài bản nào vậy :-/ nếu xài bản của phát chắc ko bị lỗi này đâu :D

๑۩۞۩๑๑۩۞۩๑
07-12-11, 08:34 PM
còn bản full TQ thì ở đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Full TQ hay không thì mình không biết chứ đó là bảng của người VN Share diễn đàn TQ. Mà người VN thì .....

Còn NV thì bạn bấm vào NV nó chạy đến NPC, Bấm vào NPC thì bạn vào tầng 1, Chạy bộ lên tần 2 đánh con van tước

Nó rơi ra cái họp nhặc cái hợp là hoàn thành nv, Sau khi hoàn thành nv bạn có con thú nuôi mới là con Vân Tước