PDA

View Full Version : Share trang home Mu Thiên Vương

Hào Hoa Công Tử
07-12-11, 03:31 AM
Thấy mấy người cần nên share cho a.e
Ai không dùng đừng ném gạch
Download : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
demo : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thientruongdx
07-12-11, 06:32 PM
Không có trang home nào khác lạ chút nhỉ. Mu nào cũng dùng trang home này. Chán

godhoang
07-12-11, 08:00 PM
Không có trang home nào khác lạ chút nhỉ. Mu nào cũng dùng trang home này. Chán
chúng ta là human
fải biết sáng tạo dzà đổi mới chứ ;))

Olala
07-12-11, 08:06 PM
sao cái home này làm sao để nó cập nhật được tin tức từ diễn đàn nhỉ chỉ giúp mình với thanks!

apple
08-12-11, 06:09 AM
FW rất nhiều trang home đẹp mà, sao ko sử dụng

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hào Hoa Công Tử
08-12-11, 08:52 AM
Download 33 mà có 1 mình Godhoang là người biết thanks dù không biết có down hay ko =))

godhoang
08-12-11, 09:07 AM
Download 33 mà có 1 mình Godhoang là người biết thanks dù không biết có down hay ko =))
không down ;))
nhưng mà có h... :">

Olala
09-12-11, 05:10 PM
cái tin tức nó hiển thị bị lỗi fon chữ cái này do đâu bác chỉ giúp em với thanhks!

thientruongdx
09-12-11, 05:17 PM
FW rất nhiều trang home đẹp mà, sao ko sử dụng

Share cho mình cái home này đc hem............................

pikeman20
09-12-11, 08:46 PM
Ông "táo" share cái home đi ông

ninhmca
09-12-11, 09:19 PM
làm sao thể home cập nhập bảng xếp hạng nhỉ.bác táo share cho ae đi.tiện code thêm home cập nhập bảng xếp hạng nữa thì tốt woas[-O<.tkssssssssssssssssssss bác 1 vạn lần

apple
10-12-11, 06:21 AM
có người share rồi thi :)

làm sao thể home cập nhập bảng xếp hạng nhỉ.bác táo share cho ae đi.tiện code thêm home cập nhập bảng xếp hạng nữa thì tốt woas[-O<.tkssssssssssssssssssss bác 1 vạn lần

cho 1 đoạn code nó đọc và phân tích bảng xếp hạng từ file ranking.txt và xuất ra thôi

pikeman20
10-12-11, 07:45 AM
có người share rồi thi :)

cho 1 đoạn code nó đọc và phân tích bảng xếp hạng từ file ranking.txt và xuất ra thôi

Pác "Táo" share lun đê :D 30 kí tự

nyD-vEnus
10-12-11, 07:11 PM

Chỉ cách này đi anh Apple

nyD-vEnus
10-12-11, 07:42 PM
Thấy mấy người cần nên share cho a.e
Ai không dùng đừng ném gạch
Download : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
demo : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Giống tự lăng xê MU của mình nhỉ ?
Cái này là hàng của Kun đã share rồi 8-}

pikeman20
10-12-11, 09:16 PM
Cái xếp hạng top ok rồi nhưng mà h chả biết cái top guild chỉnh sao :(( pác táo share giúp cái code top guild đê