PDA

View Full Version : Server SS5E4 (ENC)

Alexandria
30-11-11, 08:39 AM
Mình nghịch thấy sv này nhẹ với lại mình làm lại client nên cũng tạm được do không có tg nhiều nghiên cứu nên share luôn cho những ai thích dơn về nghiên cứu tiếp thỳ nghiên cứu

[/URL]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 3008290000.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 3008290001.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 3008300002.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 3008300003.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Dowload:(pass alexandria)
[URL]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Main ( Bạn download và chép đè vô client )

Thay toàn bộ Ip 192.168.1.120 thành Ip bạn là vào chiến sa :: 89511360

MuOnline\ConnectServer\Data\ServerList.dat

// Code Nombre DirectIP GSPort Estado
0 "GS" "192.168.1.120" 55901 "SHOW"
1 "GS" "192.168.1.120" 55903 "SHOW"
9 "GSCS" "192.168.1.120" 55919 "HIDE"

MuOnline\data\MapServerInfo.dat

0 0 1 S192.168.1.120 55901
1 0 1 S192.168.1.120 55903
9 9 0 S192.168.1.120 55919
MuOnline\data\IpList.dat

"192.168.1.120"

mrbeng
30-11-11, 08:46 AM
cài sao anh ơi......................

tuyentc
30-11-11, 10:06 AM
qá hay. tks alex rất nhiều. đang tìm cái sv mà ko thấy đâu hết. thế này thỳ lại có cái để a lê hô rồi cho hỏi ko thấy file sv đâu rồi vậy chủ thớt. có mỗi client và main.exe thôi. up thiếu rồi

Alexandria
30-11-11, 10:48 AM
Có hết đó bạn bao gồm Sv client và data

tuyentc
30-11-11, 10:50 AM
hì mình quên mất. rất cảm ơn vi bài viết hay. à quên vh đc client bang unikey ko bạn. vì mình thấy vài chỗ vẫn là ô vuông

dongahchu
30-11-11, 10:56 AM
pass mở khóa file là gì thế Bro ! [-O<

tuyentc
30-11-11, 11:49 AM
đã cài nhưng báo ENCTeam.dll not found! mong chủ thớt chỉ cách fix. pass download là alexandira nếu ai chưa biết.

Alexandria
30-11-11, 12:04 PM
làm gì có bạn client mình ko sài ENC, ban down main cũa mình về đi

boyz4
30-11-11, 12:15 PM
Bản này còn bug không lớn không bạn?
Thank

zZK3yL0v3Zz
30-11-11, 12:22 PM
Con thần mã đập đc ko ý nhỉ hay là chỉ để choi zay thui +1 +2 +3 .... = B ấy

Alexandria
30-11-11, 12:29 PM
hình như ko được bạn :)) Noi chung sv này ổn mà nhẹ lắm mình tét rùi chưa có thấy bug up lên cho mọi người down về ! Noi chugn ENC đánh có cảm giác thực hơn là SCF :))

zZK3yL0v3Zz
30-11-11, 12:38 PM
Thì đúng rùi ENC dame chuẩn even phải nói là good nhưng toàn bug ẩn khó tìm còn thằng SCF bug ít mà dame như shit even tạm ổn nói chung hàng ENC cũng khá ổn nhưng theo xu hướng bây giờ người ta toàn sài SCF

nguyenlx12
30-11-11, 12:43 PM
đã cài nhưng báo ENCTeam.dll not found! mong chủ thớt chỉ cách fix. pass download là alexandira nếu ai chưa biết.

Chưa cài Dot.Net 3.0 ( Framwork 3.0 )

a_dragon90
30-11-11, 12:51 PM
Bản này chạy Web TV ổn chứ .Với lại muốn bỏ cái Cash Shop đi được không Bờ Rô .Thấy bảo dẽ bị hack lắm .Àh mà bản này không có tích hợp antihack như ban SS6 kia ah.

tuyentc
30-11-11, 12:55 PM
Chưa cài Dot.Net 3.0 ( Framwork 3.0 )
cài thêm vào rồi mà vẫn vậy chả hiểu thế nào cả. team cho người khác đc mà mình thỳ ko load đc cái sv. ai biết giúp với

godhoang
30-11-11, 01:03 PM
trời, không đập b lên màu thì thôi ta chia tay từ đây :(
tks Alex vì có công lấy về paste :|

sundragon
30-11-11, 04:37 PM
Mình nghịch thấy sv này nhẹ với lại mình làm lại client nên cũng tạm được do không có tg nhiều nghiên cứu nên share luôn cho những ai thích dơn về nghiên cứu tiếp thỳ nghiên cứu

[/URL]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 3008290000.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 3008290001.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 3008300002.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 3008300003.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Dowload:(pass alexandria)
[URL]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Main ( Bạn download và chép đè vô client )

Thay toàn bộ Ip 192.168.1.120 thành Ip bạn là vào chiến sa :: 89511360

MuOnline\ConnectServer\Data\ServerList.dat

MuOnline\data\MapServerInfo.dat

MuOnline\data\IpList.dat

sao ko thấy muserver đâu nhỉ vậy chủ thớt

godhoang
30-11-11, 04:41 PM
đoán không nhầm thì nằm trong 6 link MF đầu kia kìa, bao gồm client-server

olavui.com
30-11-11, 05:03 PM
Bản này có hay bị crash server khi online đông member không vậy các bạn

sundragon
30-11-11, 06:29 PM
thế có ai hào phóng úp riêng muever ra khỏi 6 part mf kia với

Faker
30-11-11, 07:13 PM
item +15 hok co hiệu ứng
The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 30 characters.

Alexandria
30-11-11, 08:45 PM
hehe do mình làm vội quá làm lai toàn bộ client nên mất hiệu ứng để mình làm lại :))

sunhide
01-12-11, 09:58 AM
ố la la không nhầm thì bản này anh ấy tải về và không vào đc game pê mờ mình cho cái main vào đc game rồi đi share :-bd:-bd không phải anh alex đừng chém nhé :P:P và cái hiệu ứng chỉnh ở Sever nhé :)) và Interface thì tự chép của 1.07x vào là full

Faker
02-12-11, 07:22 PM
support cho newbie
cái card shop ý để như bạn chủ topic thì hok có dòng ex trong card shop muốn có phải chỉnh lại option từ 0 thành 1 mới được nhé
trong ENCdata thì phải :|

sunhide
03-12-11, 12:17 PM
trời, không đập b lên màu thì thôi ta chia tay từ đây :(
tks Alex vì có công lấy về paste :|

:-j muốn đập B lên mày ở Chiến mã gh pro mang về mà sửa :-t:-t có phải hàng nào cũng như gamethuvn đâu mà đòi đập B lên ở chiến mã ^#(^^#(^ . bây giờ hiện tại client này còn chưa hợp lắm đâu ạ 1.07U này không nhầm thì mình mang về fix còn khá nhiều lỗi lớn !! 8->8->

winlove9x
08-12-11, 05:25 AM
pet bạch mã chỉ là skin của pet Panda thôi

Alexandria
09-12-11, 06:39 AM
Chuẩn không còn chỉnh skin panda :))

phungbaphu
11-01-12, 12:09 AM
thế có ai hào phóng úp riêng muever ra khỏi 6 part mf kia với
link download muserver nề : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link MF dạo này DL chậm nên upload lên HF cho AE download

maimai.luv
14-01-12, 07:44 PM
Chủ pic cho mình xon cai mu market và DB cua sever này được không mình lấy mumarket khác add không có pet thần mã và acc tạo ở mumarket không đăng nhập được vào game báo tài khoản và mật khẩu sai
Thank!

luutrunhac
09-02-12, 01:21 PM
Cái này làm sao Move vào Thung lũng Loren, Kanturu 1 và 2 được vậy?

Và mấy cái chữ thổ tả kia thì sửa ở đâu nhỉ :)) File text.bmd hình như ko liên quan đến mấy cái menu ở cashshop.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 0913180000.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

mrgacon
10-02-12, 12:34 AM
bạn dậy anh em cách add pet con ngựa đó được ko mình làm mãi mà ko đc khó quá