PDA

View Full Version : Cần Anh Hòa Giúp?

honey1123
29-11-11, 08:46 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Anh Hòa hay ai pro có thể giúp em đưa mấy hình kia xuống dưới ô còn trống không.VD:Hình Ngồi Xuống hay Con Ngựa cho nó xuống dưới ô còn trống.Tks
Thân.

Edward_Newgate
29-11-11, 08:59 PM
Đây hình như là do dùng File Game.exe khác hoặc Ui khác
Không phải từ patch ver 4
Mình dùng đúng file Game.exe và Ui thì hiển thị hết

honey1123
29-11-11, 09:23 PM
Mình dùng server AWJX mà thích cái nền giao diện của thaihoa91 nhưng nó ra như dậy xấu quá bạn bík cách chỉnh hay kô??TKs.
Thân

thaihoa91
29-11-11, 09:56 PM
Mình dùng server AWJX mà thích cái nền giao diện của thaihoa91 nhưng nó ra như dậy xấu quá bạn bík cách chỉnh hay kô??TKs.
Thân

Chỉ có xài ver 0.4 thì mới hiển thị + xài dc hết công dụng giao diện đó thui ! Vì mình đã chỉnh sửa wa lại giữa các file giao diện, ví dụ bên file a.ini bỏ bớt 1 vài chỗ load và cho nó load thêm bên b.ini ! Nên ko thể xài dc hết công dụng nếu ko xài ver 0.4 !

DirectX
30-11-11, 10:36 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Anh Hòa hay ai pro có thể giúp em đưa mấy hình kia xuống dưới ô còn trống không.VD:Hình Ngồi Xuống hay Con Ngựa cho nó xuống dưới ô còn trống.Tks
Thân.
chỉ có code lại trong source thì mới đc bạn ak.

honey1123
01-12-11, 10:33 AM
Tks các anh đã giúp mới làm nên chưa làm dc Source :D.
Thân.