PDA

View Full Version : Tìm ra nguyên nhân lỗi hình ảnh Nhất Kiếm

Mr.Hau
29-11-11, 08:36 PM
Mình không rành về webgame,nhưng cũng thích trò 1 kiếm này nên down về chơi off
Chẳng hiểu sao sài ff thì nó lỗi hình ảnh NPC cũng như quái
Qua tìm hiểu mình đã tìm ra nguyên nhân , nhưng ở file nào cẩn sửa thì vẫn đang mò mẫm đây

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Nhìn 3 ảnh các bạn có thể hiểu được chứ . Định dạng đường dẫn bị sai "/" thành "\" . Trên trình duyệt IE và GG thì vẫn hiểu kiểu đường dẫn này
còn với FF thì nó báo sai . Đó là nhược điểm của FF . Nhưng với người làm web như mình thì lại rất thích test trên FF vì nhiều ưu điểm hơn

|Rick|
29-11-11, 09:05 PM
Quẳng lên IIS là hết =p~ =p~ =p~

Mr.Hau
29-11-11, 09:15 PM
Quẳng lên IIS là hết =p~ =p~ =p~

Bạn không hiểu vấn đề nhé
Đang nói trình duyệt chứ đâu nói server đâu bạn

anhbahung
29-11-11, 09:32 PM
Bạn không hiểu vấn đề nhé
Đang nói trình duyệt chứ đâu nói server đâu bạn

bạn mới là người ko hiểu đấy.... :))

Mr.N2K
29-11-11, 10:58 PM
Để resource trên IIS là ok bạn ạ

yeu1vjsao
30-11-11, 06:58 PM
IIS là gì thế bạn ơi giải thích rõ hơn dc ko

Oack123
30-11-11, 07:03 PM

Cũng kiểu như appserv, apmserver, xampp... nhưng mà cái này hỗ trợ của win :D ( microsoft thôi nhá )

Bull-Shit
30-11-11, 07:04 PM

bó tay
IIS = internet information services 8-}
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> t_Information_Services&ei=phvWTpD5FOqpiAervOinDw&usg=AFQjCNGKlpix7L8Th4vOLHDZjTYMnQD4jQ

khuek8b
30-11-11, 07:15 PM
các bạn cho mình biết tại sao khi quăng lên iss lại không bị lỗi

Sói Đẹp Trai
30-11-11, 07:43 PM
cái này dùng chrome là hết không tin cứ thử:|