PDA

View Full Version : Hướng dẫn confix nhất kiếm để chơi mạng LAN

kashichicz
28-11-11, 07:05 PM
Mình có 2 máy: may 1: confix IP thành 192.168.1.69 (như hướng dẫn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>), chạy các file theo thứ tự luôn, và mình lấy máy 2 vào vào được bình thường nhưng sau khi đăng nhập thì màn hình đen thui không chạy nữa! Đã thử confix IP trên card mạng thật và card mạng ảo luôn nhưng vẫn vậy, ai đã gặp vấn đề này rồi thì có thể hướng dẫn minhf cách khắc phục với :((

vominhtan2008
28-11-11, 07:10 PM
Ban config trong web chưa chổ enter\data\upload\serverData.php ấy. Màn hình đen do nó chưa nhận resource:P

zin1007
28-11-11, 07:18 PM
Chỉnh IP trong serverData.php, server\AccountServer\Account.ini, server\ReServer\Account.ini

kashichicz
28-11-11, 08:13 PM
Ban config trong web chưa chổ enter\data\upload\serverData.php ấy. Màn hình đen do nó chưa nhận resource:P
mình confix rồi, nhưng vẫn bị lỗi vậy

Chỉnh IP trong serverData.php, server\AccountServer\Account.ini, server\ReServer\Account.ini
mình làm đúng theo hướng dẫn luôn, nhưng vẫn không vào được

ngoclam01
28-11-11, 11:17 PM
mình confix rồi, nhưng vẫn bị lỗi vậy

mình làm đúng theo hướng dẫn luôn, nhưng vẫn không vào được

bạn chơi mạng lan = gì vậy. ở gần nhau à :-/

kashichicz
29-11-11, 01:07 PM
bạn chơi mạng lan = gì vậy. ở gần nhau à :-/
mình chơi mạng LAN bằng cáp đấu thẳng 2 máy với nhau, (máy 1 vào bình thường, nhưng máy 2 sau khi đăng nhập đến màn hình đên thui là không vào được nữa)

trumnhaymua1
29-11-11, 01:41 PM
minh cho chay onl lun chu mang LAN chi...hihi.mọi người ơi có source Đại Gia ko cho mình xin với[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

babykute9x
30-11-11, 05:17 PM

Đã làm dc.tks............................8->