PDA

View Full Version : Gameserver 1.00.16 vtm full run trên all win (cần bác CTPT vào)

ninhmca
28-11-11, 06:58 PM
sau 1 thời gian hoạt động trên clb em thấy có bản ss2 của bác cườnglee là ngon nhất.mà chỉ run được trên win Xp.mà bác cường thì cũng nhỉ hưu rồi.h còn bác CTPT là pro code của clb.nên em và thay mặt 1 số người nữa mong bác code lại bản của bác cường để run được trên all win.mong bác giúp cá nhân em ( còn các người khác em nghĩ cũng muốn ) để có 1 bản ss2 VTM full cho mọi người dùng.[-O<.em thay mặt Clb game cảm ơn bác rất nhiều .................................................. ........................................:-bd

ninhmca
29-11-11, 11:38 AM
ý mình nói là bản final 2011 của cuonglee mới cer bạn à.ai biết code thì giúp với.[-O<

ninhmca
29-11-11, 05:12 PM
uuuuuupppppppppppppppppppppppppppppppp

Domino9990
29-11-11, 05:16 PM
ý mình nói là bản final 2011 của cuonglee mới cer bạn à.ai biết code thì giúp với.[-O<

Hiện tại. mình thấy bản ss2 ngon, nhưng ít người quan tâm đến, giờ thịnh ss6 và bản mới ra đây là ss6.2 mọi người đang test bảng này...

bboyswat
28-12-11, 02:03 PM
ss2 final by cuonglee mình đã cài và mở sv được 1 thời gian rồi...đúng là rất ngon nhưng có lẽ muốn không bị giới hạn gì về gameserver thì bạn nên cài XP thôi :D... mà chơi game thì bạn cũng nên cài song song 2 win đi... 1 win XP để game nào cũng chiến được chứ topic mong chờ code lại như bạn chắc là khó lắm... ko ai làm đâu :D