PDA

View Full Version : Giúp mình sửa lỗi trong Nhất Kiếm cái

trong0981
28-11-11, 03:08 PM
Các bro cho mình hỏi mấy cái chữ trung quốc ở mấy cái hình bên dưới sửa ở file nào nha :">

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Tiện em hỏi luôn chỉnh giới hạn ký tự lúc nhập tên nhân vật ở đâu thế các bác?

Nó giới hạn chỉ có mấy chữ chán quá, đặt tên dài không được

Sesshomaru
28-11-11, 03:35 PM
Các bro cho mình hỏi mấy cái chữ trung quốc ở mấy cái hình bên dưới sửa ở file nào nha :">

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

[/URL]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

[URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Tiện em hỏi luôn chỉnh giới hạn ký tự lúc nhập tên nhân vật ở đâu thế các bác?

Nó giới hạn chỉ có mấy chữ chán quá, đặt tên dài không được
mình ko rành lắm nhưng có thể nói sơ qua như thế này
Hình một:chỉnh sửa trong file properties_1.Swf
Hình 2:chỉnh sửa trong Notice.Swf
Hình 3: hình như là Getnewmail.Swf

tất cả nằm trong folder resources

sử dụng Sothink.SWF.Decompiler.

còn cách sử dụng như thế nào thì mình cũng chưa tìm hiểu.không biết cái này có giống gunny ko.nếu giống gunny thì mình cũng bó tay

trong0981
28-11-11, 04:46 PM

còn cách sử dụng như thế nào thì mình cũng chưa tìm hiểu.không biết cái này có giống gunny ko.nếu giống gunny thì mình cũng bó tay

Mình cảm ơn bạn nhiều nhé. Hình 1 ý mình là sao chữ nó không xuống dòng mà cứ thẳng 1 hàng ấy ^^. Đa số đồ đều bị vậy.
Hình 2 mình đã edit trong notice nhưng k có dòng đó

HellsAngel
28-11-11, 05:09 PM

Theo mình thì ko phải do Propertise_1.swf, cụ thể: Bạn thử compile file Propertise_1 của kiếm vương và của bản đang sử dụng thì bjk... chả khác j` nhau

zin1007
28-11-11, 05:12 PM
Theo mình thì ko phải do Propertise_1.swf, cụ thể: Bạn thử compile file Propertise_1 của kiếm vương và của bản đang sử dụng thì bjk... chả khác j` nhau

bác này nói chuẩn. cái Propertise_1.swf chỉ chứa thông số type thôi. chứ nó chả liên quan gì đến dòng dài hay ngắn cả =D>

anhbahung
28-11-11, 05:28 PM

h1. chỉnh sửa trong properties ko có tác dụng, mặc dù nội dung nằm trong đó

h2. trong notice.swf ko hề có thôg báo chữ tàu đó đâu bác

trong0981
29-11-11, 01:19 PM
vậy theo các bác hình 1 thì fix ở file nào ạ? Hay mình vào propertis_1.swf chọn file có dòng chữ đó thêm <br> liệu có được không nhỉ? ;))