PDA

View Full Version : Vấn đề add wing vào server

zZK3yL0v3Zz
26-11-11, 01:58 PM
Mình đã add wing vào sv nhưng sv ko hiện hình ảnh ko hỉu tại sao có lần mình add đc thì opt nó = opt wing 2 làm sao để nó = opt wing3 và làm sao add thêm opt cho wing 3 có sẵn

godhoang
26-11-11, 02:34 PM
muốn hiểu hình ảnh trước tiên phải có wing là 1, cái thứ 2 là để đúng số .bmd trong server-client
cái thứ 3 khó nhất: mở offset item wing :(
cái thứ 4 là thêm option, cái này vui :P

zZK3yL0v3Zz
26-11-11, 03:20 PM
Zay là anh hoàng vẫn chưa làm đc ak mà có ai share cái code Mix Wing 4 chưa nhỉ ak mà cho em hỏi cái hiệu ứng của wing nằm trong file nào vậy và nó đc đặt theo tên của item hay sao

godhoang
26-11-11, 04:55 PM
Zay là anh hoàng vẫn chưa làm đc ak mà có ai share cái code Mix Wing 4 chưa nhỉ ak mà cho em hỏi cái hiệu ứng của wing nằm trong file nào vậy và nó đc đặt theo tên của item hay sao
chỉ cần có main.exe nhận dạng thêm mấy cái wing (gọi tạm là wing 4) thì dùng chức năng mode trade mix custom là đủ, khỏi cần GS bác tomatoes
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

zZK3yL0v3Zz
26-11-11, 05:16 PM
Bác Godhoang xóa dùm em cái 3D trong main này đc ko
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>