PDA

View Full Version : Nơi MEMBER có quyền phản ánh về thành viên khác và về BOX TLBB

Sói Đẹp Trai
25-11-11, 07:56 PM
Sorry anh Duyên vì dạo này em thấy tình trạng nói năng trong Box ta nó không được đẹp nên mong anh cho phép lập cái topic này nhé !
Để thuận tiện cho sự hoạt động của BOX cũng như tựa game Thiên Long Bát Bộ của GameZone.Vn, mình xin đưa ra một số nội quy như sau:

1. Tuân thủ các quy định của GameZone.Vn đã được Admin thông qua.
2. Ai tích cực post bài là rất tốt. Còn không xin đừng nói những ngôn từ khó nghe.
3. Không Spam.
4. Không quảng cáo Server Thiên Long Bát Bộ Private trong BOX.
5. Nếu thấy thành viên vi phạm vui lòng phản ánh với mình và anh Duyên trong topic này.
Các hình thức xử phạt:

1. Vi phạm lần đầu với các nội dung trên, bị phản ánh trong topic này sẽ bị nhắc nhở rút kinh nghiệm lần sau.
2. Lần thứ 2 vi phạm sẽ phạt với mức point là 2 điểm trong 1 ngày.
3. Lần thứ 3 vi phạm sẽ phạt với mức point là 8 điểm trong 1 tuần lễ.
4. Từ 3 - 5 lần vi phạm sẽ bị Banner nick từ 1 - 2 tuần.
5. Trên 5 lần vi phạm sẽ bị Banner nick 1 - 3 tháng và nặng hơn nữa sẽ Banner vĩnh viễn.
Một vài chú ý:

Topic này là topic để phản ánh các hoạt động của BOX nên ngoài phản ánh vấn đề của bản thân, mong các bạn tuân thủ không post các bài với các nội dung khác vào topic này.

Nếu thấy bài viết nào hay, có ích vui lòng +point cho người đã viết ra nó nhé. ( Point ở đây là điểm bài viết chứ không phải điểm vi phạm )...

Mong các bạn hợp tác với mình xây dừng BOX Thiên Long Bát Bộ phát triển rực rỡ hơn nhé.

Sói Đẹp Trai
25-11-11, 09:04 PM
Góp ý cho Superman lần đầu...

Không dùng các từ ngữ thiếu văn hóa "Server choi lâu mội thứ thấy củ và chán ?"
Góp ý lần đầu lần sau sẽ áp dụng các hình thức xử phạt...

Superman
25-11-11, 11:40 PM
Góp ý cho Superman lần đầu...

Góp ý lần đầu lần sau sẽ áp dụng các hình thức xử phạt...
cho em xin lôi nha em sẽ rút kinh nghiệm!!!!!!!!!!30 char:-&:-&:-&

3z3z3z
26-11-11, 08:01 PM
Hà Hoàng lên Mod coi bộ tâm đắc diễn đàn zữ ta! Nhưng dù sao cũng chúc bạn luôn thành công trong công việc![-O<[-O<[-O<

Sói Đẹp Trai
26-11-11, 08:11 PM
Thanks 3z3z3z
Cái topic này mình lập ra là có mục đích cả... Mong mọi người gặp bài nào vi phạm hãy post lên đây thông báo đừng repost hay báo cáo lên BQT nhé... Đây là điểm khác biệt giữa BOX TLBB với các BOX khác...Mình chỉ muốn nói vậy mong mọi người hiểu và ủng hộ...