PDA

View Full Version : Giúp mình khắc phục lỗi 288 trong Gunny với.

duccom0123
24-11-11, 03:48 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
lỗi này là gì vậy các anh ai giúp được thì chỉ cách fix hoặc cài wa TeamViewer giúp mình nhé

duccom0123
24-11-11, 04:10 PM
up 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

zin1007
24-11-11, 04:59 PM

lỗi này là gì vậy các anh ai giúp được thì chỉ cách fix hoặc cài wa TeamViewer giúp mình nhé

Bạn cài lại win hoặc ghost lại máy nhé. đảm bảo 100% cài dc:Laluot_178::Laluot_178:

duccom0123
24-11-11, 05:03 PM
Bạn cài lại win hoặc ghost lại máy nhé. đảm bảo 100% cài dc:Laluot_178::Laluot_178:

thế là do win hả bạn o=>
30 charrrrrr

abPro
24-11-11, 05:07 PM
run từnn cái đừng chạy file run.bat.
Run Center.service.exe với quyền admin

duccom0123
24-11-11, 07:53 PM
run từnn cái đừng chạy file run.bat.
Run Center.service.exe với quyền admin

thanks chưa test dc vi vừa cài lại win :D

duccom0123